So sánh kích thước viền của những máy viền siêu mỏng

TDNC
17/9/2013 8:41Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Moto X mà mỏng gì, theo như cách tính của chủ thớt thì Vega Iron mỏng vô đối, tính luôn cái viền bằng thép bên ngoài thì Vega Iron chỉ dày có 2.4mm, nếu ko tính chắc nó chỉ mỏng 1-1.5mm là cùng
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ước gì có 1 em trong những em trên, mặc kệ em nó mỏng hay dày. Vấn yêu em nó hết cuộc đời !
vinh le
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đem vega iron 870 so sánh viền màn hình thì mấy em này không có cửa thật.
@vinh le tại vega iron được xep vào những máy không có viền man hinh!!
song song
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG công bố viền G2 mỏng 2.65mm mà mod đo bằng cái thước cùi bắp dám nói nó mỏng 2.2mm :eek:😕
Mod vãi quá. Ip5 đo chỉ đo đến mép kính
đề nghị học qua lớp về đo lường
công bằng nhất: (lấy chiều ngang máy - chiều ngang màn hình)/2
buồn cười cách đo iphone
Mình thích máy nào viền càng mỏng càng tốt và không có viền luôn càng đẹp, càng đã ;)
thế con vega iron cua em dau nhi không thay xuất hiện ở đây!!! sky_a870.jpg
letunglam
ĐẠI BÀNG
11 năm
so sánh độ giày của viền mà ko có Sky a870 thì thật là ........................

Sky A870 viền màn hình của máy rất mỏng chỉ có 2,4 mm, mong muốn điện thoại Sony năm 2014 cũng làm viền mỏng như các hãng trên.

Motorola X phone viền cũng mỏng.

hao178
ĐẠI BÀNG
11 năm
đây là bảng so sánh cho các bác quan tâm Untitled.jpg
Con G2 tính ăn gian vì ngoai viền màn hình thì màn bên trong có viền đen nữa, ai dùng Op G pro và G2 sẽ biết
@reprocess_ed Tôi đang dùng G Pro đây, cả con LTE2 nữa, hình như đặc điểm màn hình LG nó vậy hay sao ấy. Nhưng con Op G thì ko có, con G Pro, G2 màn hình tuyệt đẹp mà lại vướn cái viền đen đó, nếu ko có viền đen đó thì đẹp phải biết
Note mà viền nhìn mỏng vậy mà bằng One cơ á ! @@
Mắt thường nhìn vào cũng nhận ra viền con S4, G Pro mỏng hơn ip5 nhìu mà sao mod đo thế nào thành ra 3 con bằng nhau vậy. Tôi khỏi cần phải đi đo như mod và tôi khẳng định như sau: ko tính mấy con motorola vì mấy con đó ko có bán ở VN thì về độ mỏng viền màn hình theo thứ tự là Vega Iron, G2, G Pro, S4, Note3. Con xperia ZL viền cũng rất mỏng
Đo như thế đo làm gì, so sánh làm gì, rõ ràng đo ăn gian con Note 3 đo tận mép ngoài viền benzel còn ip5 thì đo tận bên trong phần kính, hình ở bên trên các bác zoom lên sẽ rõ. Nếu tôi chửi mà ko bị band nick thì tôi xin chửi cho đã tức
quesshung
TÍCH CỰC
11 năm
g2 bá đạo nhỉ
congtubot16
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ơ!:eek: vega 870 của mình đâu rồi sao ko có nhể
cho máy ông nhà báo đo thì rõ,( dụng cụ đo ="bút")
viền ip5=s4 ( không biết thứ gì trong cái hộp sọ kia) mod tinhte có khác rất chuyên nghiệp ạ....!😁
Chất lừ toàn siu phẩm
Nên đo từ mép ngoài thì đúng hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019