Sony ra mắt loa 360 độ hỗ trợ Google Assistant, thiết kế tương tự HomePod, giá khoảng 6 triệu

Trung Dt
1/9/2017 8:46Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao giờ loa nó hiểu được tiếng Việt thì em với mua.
hnmdiep
TÍCH CỰC
7 năm
phải nói 1 điều là tiếng anh có cần thiết không
vinamin
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đồ sony phải nói là cực chất.....giá tiền cũng cực chất.....
Thật ra loa này giống srs xb10 hơn homepod ;))
ducminh_1012
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phút cuối lúc đi ra giống như nhìn xem cái đèn có tắt chưa :v
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
đang kiếm em loa tầm 1,5tr đồng mà thấy tùm lum hãng to nhỏ búa xua ko biết nên chọn cái nào. nhờ anh em tư vấn giúp
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
con này nghe đc ko các bác ?
wtf9999
CAO CẤP
7 năm
Dòng flip thường bass yếu ko ngon đâu bạn. Với 1t5 khuyên bạn kiếm Sony Xb3 hàng chính hãng vn còn bh hay ko vũng được trả giá tầm 1t5-1t7 mà xúc là ngon. Hàng xách tay thì sợ dựng lại gì thấy xb3 có nhìu thương gia nhập xách tay ko hộp xách về sợ chất âm sẽ ko được như zin , đã từng gặp 1 em jbl wireless và 1 em bose mini dựng lại khi so trực tiếp với hàng zin thì thua chút về âm thanh và cả thời lượng pin , nên xb3 nếu cái nào có hộp trùng imei thì ok hơn. Còn muốn mua mới thì con Anker soundcore Boost cũng ok 1t8 ,nhưng vẫn thích xb3 likenew hơn em này.
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
mình ko biết mua 2nd ở đâu nữa, mình nghĩ loa thì ít người bán 2nd hay xách tay lắm. ráng thêm 2 tr vnd thì có những sự lựa chọn nào?
wtf9999
CAO CẤP
7 năm
@botykpt Bán đầy hết bạn ơi, lên nhậttao.com mục loa/tai nghe đang bán con Sony Hg1 cao cấp hơn xb3 nhưng âm bass hình như thua xb3 , vì nó thuộc loại âm ko nghiêng hẳn về bass . giá 2t2 trả 1t8-2 củ là bán còn nguyên hộp hàng sony việt nam đấy.
i9kdigital
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa biết ai Copy ai mà thấy tụi Apple Fan làm ngứa mắt ghê. ng ta ra đời nào rồi, bố đời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019