Tài khoản của mình bị Facebook khoá, do lỗi của Facebook

cuhiep
12/11/2018 2:0Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

AnhPN
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thật sự là contact với fb quá khó, hoặc họ không coi người dùng (VN) ra gì.
Facebook nó chỉ có ăn với làm việc mà cái đơn giản thế này nó cũng không làm được là sao nhỉ ?
Nickka
TÍCH CỰC
5 năm
Đều tại CS, đều tại Bò Đỏ cả =))
LamMapKute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Do ăn ở thôi
Mình cũng dính nhiều lần bị nguời khác thêm vô group mà không cần sự đồng ý của mình vì thế mà mình đã xóa fb
dontask123
TÍCH CỰC
5 năm
Mình cũng bị hack mất nick và đã gửi thông báo + hình ảnh CMND lên FB hàng chục lần rồi, cũng không thấy nó rep lại =.=' ! Có cảm giác như mấy cái mục hỗ trợ của nó chỉ là có cho đầy đủ bộ phận vậy :v
Biết thêm một thủ thuật hại người ta. Cảm ơn anh Hiệp
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
5 năm
Facebook bây giờ nới lỏng để quảng cáo đấy dù mình chưa đồng ý vào nhóm mà cứ gửi tin ầm ầm mất thời gian rời nhóm bực, mà bây giờ bọn nó bán hàng hàng ngày thêm vào bao nhiêu nhóm mới tức chứ.
Mình thì out hết mấy nhóm phim 3x tào lao mía lau 😆 out out out hết , khóa acc đúng 1 năm , được hơn tháng rồi . Cảm thấy nhẹ nhõm , dư thời gian tập trung hơn vào công việc , sự thật là như vậy có ae nào làm được như e hơm ? 😃)
kẻ hở mới
Tuananhks68
ĐẠI BÀNG
5 năm
Admin Tinh tế còn bị mang ra xử, anh em dân thường chắc khó bảo vệ được tài khoản. Mình cũng gặp trường hợp tương tự cách đây mấy ngày, không biết Facebook có tính năng nào ngăn chặn việc này.
elgaucho
TÍCH CỰC
5 năm
@Tuananhks68 Ad tinhte thì sao qua nhà người khác cũng là khách như nhau có gì lạ, ai ở ké mà không phải là ở trọ nào.
empty_83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuananhks68 Ad tinhte cũng chỉ có quyền ban nick trong tinhte thôi. Ra ngoài xã hội thì cũng như nhau, chả hơn nhau cái khỉ gì cả
namng
CAO CẤP
5 năm
Mình thì chưa, nhưng bạn bè mình vài người đã bị chiêu này rồi: Đứa muốn hãm hại sẽ tạo 1 group rồi tự add acc mình vào làm admin của group đó, sau đó đăng ảnh sex lung tung trong đó rồi report với facebook. Sau 2-3 lần là facebook sẽ khóa vĩnh viễn acc mình luôn.
Tôi cũng mới bị khóa tk. Mà không hiểu lý do, sáng vẫn vào OK. Chiều vào thấy thông báo, fb của bạn vi phạm quy định của FB. Không có fb mình cũng không chết.
lammt121112
ĐẠI BÀNG
5 năm
Do ăn ở cả thôi
Mod @cuhiep ơi tại sao qua mình đăng hỏi một số thắc mắc lên group tinhte trên face mà còn phải chờ xét duyệt mãi mà không nhận được phản hồi? (Lưu ý không cmt đả kích)
ham-muon
ĐẠI BÀNG
5 năm
nói chung là "đen thôi đỏ quên đi", cụ xem ra nên giấu mặt mình đi và giấu tên mình nốt 😔 >> Làm người nổi tiếng cũng khổ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019