Tấn Công bằng Bluetooth s60v3(Bluetooth Horror)

lamhau2009g
21/1/2011 2:36Phản hồi: 27
Tấn Công bằng Bluetooth s60v3(Bluetooth Horror)
đây là phần mềm dùng để dọa các bạn trong lớp rất vui,khong can chấp nhận két nối cũng phá được luôn,wá hay he.váo phần mềm này sau đó kết nối Bluetooth rùi chọn số lân tấn công vd:nhap 15 thì máy nào kết nối với máy mình sẽ nhận được thông báo virus 15 lần.keke...neu không được chấp nhận thì đối phương sẽ liên tiếp nhan thông báo kếtnối với máy mình .một khi kết nối rùi thì sẽ không tắt dược đâu trừ khi mình tắt mới đươc.pass: lamhau
link ne http://www.mediafire.com/?bj066xidea6ecok

27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này nghe có vẻ hay đấy.. thanks cái
Cho xin 500 hình đi. Post bài chả hình ảnh gì ca?
hướng dẫn chi tiết chút nữa đc hok bác
Mình đã dùng thử trên v5 nhưng mà hình như ko hiệu quả bằng dùng trên v3
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
13 năm
sử dụng dễ mà.nhưng máy kia phai chấp nhan kết nối mới dọa được.dac biêt la muon tu chối ket nôi cung khong đươc lun) khi chấp nhận rùi thì..?ôi ơi máy cứ báo virus đầy.haha.c0n nếu không nhận kết nối thì máy cứ báo nhận kết nối từ máy mình(tùy số lần mjh nhập vào trươc dó). test tren n6120c ng0n lanh.
leetran72
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này hok nhầm thì nó tên là bt horror thì phẩy
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng rùi đấy.tên phần mềm này là bluetooth horror.thấy hay mà ít người dùng nên share cho mọi người ý mà.hay hơn bluetooth hack nhiều.không cần máy khác đồng ý kêt nối vẫn phá được.chj cần bluetooth ở chế độ 0n là..?Boom..boom..! Keke
o070o
TÍCH CỰC
13 năm
máy đời mới bây giờ accept nó mới chịu 😔
nó No 1 cái là thui rùi phần mềm đơ lun :-s
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
13 năm
pác này ko hiểu ý ùi.nếu máy không chấp nhận thì máy cứ báo kết nối từ máy mình 50 lần(nếu nhập số lần tấn công la 50lần trước đó.không chấp nhận cũng phá được,nếu chấp nhân thì nó sẽ gửi câu thông báo nhiễm virus dưới dạng file *TXT
bác ơi dọa máy thằng trung quốc thì được chứ . Smartphone nokia thì nhấn giữ phím * 2s nó tắt bt mất rồi . Mình đã test . Cái này có lâu rồi nhưng ko nhớ ai post .
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanthoi1991 Đào mộ tí :p
Mình dùng 6120c sao giữ phím * ko tắt bluetooth đc ?
mình cài rùi, nhưng ngôn ngữ ko hiểu lắm , bạn có thể chỉ rỏ mình ko ? Cảm ơn trước
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
13 năm
Truoc hết phải bật Bluetooth,sau đó vào ứng dụng vừa cài.dòng đầu tiên là tấn công không cần giới hạn bao nhiêu lần.dòng 2 là tấn công có giới hạn số lần tấn công.dòng 3 la thay đổi tên bluetooth.dong 4 thay đổi nội dung thông bao khi máy khác chấp nhân kết nôi (mặc định là câu thông báo virus). Lưu ý:đối với những người cứng đầu không chịu chấp nhận kết nối ta chọn dòng đầu tiên cho nó từ chối moi tay lun keke.
mình có cài thử rồi, nhấp dòng đầu báo cho bên máy kia kết nối 1 lần, dòng thứ 2 nó báo 2 lần là xong luôn
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mih xài 0kê mùk.ch0n d0ng thu 2 n0 hien len 1cái khung de nhap s0 lan mùk.pan thu laj k0j.
xin cho mình hỏi, cài e72 đã hack rồi nhưng vẫn thông báo là bị lỗi chứng chỉ ( mình đã chuyển ngày tháng về 2006 nhưng vẫn ko thành công()
xin cảm ơn
cái này chỉ chơi khăm đc mấy thằg S40 thôi . . S60 thì chịu . . S60 nhận bluetooth qua tin nhắn nên k có tác dụng
alone03
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cáj này cũng khá hay. Dùng để chọc mây người dùng noki, sam, lg,.... Nhưng đv các dòng máy k hỗ trợ java (đt bmw, q-mobi) thì k có tác dụng j lớn. Và nó nổi khùng thì se bị nó phá lai. Nó có thể xâm nhâp thẻ nhớ máy mình và used tùy ý (xóa file máy mình cũng đc ). Nếu pác nào co pm bảo mât thì up lên để cung xài. Thanks nhju ak.
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alone03 Máy nào có bluetooth thì phá được hết bác à.
ah y bac la neu da ket noi roi thi no muon tat blutooh cung ko duoc ha ? vany thy ngon nhung em hoi ti nho dau no off nguon di thi sao ? no thao pin mo len tat blutooh the la xog hehehe
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kethucuaquy Hêhê. Tháo pin thì chịu thui pác ạ.:p
alone03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khổ 1 cái là phải cho máy khác đồng ý kết nối. Nó mà k 1 cái thì cũng như không. Hxhjx.
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
11 năm
@alone03 Pác nhập bao nhiêu lần mà nói cũng như ko? Nó cứ báo kết nối với máy mình hoài pác nhé ! Nó nhấn ko thì yêu cầu kết nối vẫn hiện liên tục cứ như bị loạn lên ấy, pac test lại xem nhé !
bac nao co phan mem nay ko cho e xin ak..chu sao e down link kia ko dc ak..cho e xin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019