[The Big Picture] Nước lũ đang tiến dần về Bangkok, Thái Lan

levuongthinh
2/11/2011 15:9Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhiều bố lên đây đổ lỗi cho con người nhỉ, cho các bố đi làm ở lãnh vực đó có làm được không mà to còi bảo tại cái này tại cái kia thế
he0map
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn họ mà thương quá
haibb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm nay nhiều thiên tai quá, hết sóng thần, động đất lại đến lũ lụt, sắp tận thế rồi chăng hic hic
ghê thật.VN ko lo có biện pháp phòng chống thì nếu xảy ra hậu quả sẽ khủng khiếp hơn nữa.
huytt.ho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật là kinh hoàng, có lẽ Thai chua bao h có trận lụt như thế này. hy vọng nước sẽ nhanh rút để người dân trở lại sinh hoạt bình thường, nhưng có lẽ sẽ lâu hơn bình thường vì hệ thống sông ngòi thoát nước ra biển ở Thai không như VN chúng ta...
Khủng khiếp....Việt Nam phải có kế hoạch chuẩn bị cho HCM , Chứ cái kiểu ngập như vậy chắc mình húp cháu mất.
vytintin
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ đà phát triển tại Việt Nam (phát triển mà không tính toán hợp lý, cứ làm rồi khi sự việc xảy ra mới xử lý) thì anh em nên bỏ ra vài triệu làm sẵn con thuyền nhé, hahahaha ...........
nguyennamha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiên nhiên ngày càng trở nên xấu đi :banghead: !
nhìn cái nhà máy honda không khỏi đau xót. Tiếc mấy cái xe thế 😔
Ngập kinh hoàng, HCM k có biện pháp thì tương lai chắc cũng giống vậy
_Pinki_
ĐẠI BÀNG
12 năm
tôi ghê 😔......................
tung8491
ĐẠI BÀNG
12 năm
thưng tâm quá
mong nước sẽ sớm rút!
chúc may mắn!
bài học đắt giá cho con người , nếu ko chung tay cùng nhau bù đắp những j đã tàn phá ,
thì đây là viễn cảnh tương lai của con người
gta290975
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cố gắng nhé, các bạn Thái. Chúc thiên tai sẽ qua mau!
yên tâm, nhà mình xây hầm trú ẩn rùi, nc lũ đến là chui xuống thoy, an toàn lắm, chả sợ gì :">
Mong là miền tây không lụt nặng như vậy!
mong nước mau rút ....
cái ảnh đầu ôtô nhìn ảo quá ...
CƠn lũ khủng khiếp - biết bao giờ Thái Lan mới khôi phục lạid dc!
Đáng sợ. Hà Nội ngập sơ sơ thôi đã kinh khủng lắm rồi, nếu ngập như Thái Lan chắc chết quá. Các bác nhìn đấy mà làm gương, lo cải tạo thật tốt hệ thống kênh ngòi, sông rạch đi chứ lúc tới lại chạy không kịp!
vietnam minh cung nen gia co bo de cho chac thui,chu ben minh cung lu lut hoai ............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019