[Tin đồn] Samsung Galaxy S6 sẽ là nhôm nguyên khối, 2 mặt kính, không thẻ nhớ, có thêm S6 Edge

sonlazio
28/1/2015 13:52Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vipkp3
TÍCH CỰC
9 năm
Thực ra thì đã sản xuất được rất nhiều rồi và tận tay cầm rồi nhưng bí mật công ty ko thể nói ra đc bật mí chút là đẳng cấp hơn hẳn dòng A từ nguyên liệu cho đến gia công.... các bạn hóng tiếp đi ko lâu nữa đâu.
@vipkp3 nó còn xấu và dởm như trước không bác ơi :3
gương rớt dễ nứt
Cái hình minh họa là con Note edge nhưng các bố bay vào cmt chê S6 xấu:eek: toàn siêu nhân
Cứ chê thằng SS rồi khen thằng HTC với thằng Sony chứ nhìn vào doanh số và nhìn vào thực tế ngoài đường thì mấy con siêu phẩm của SS xuất hiện nhiều hơn mấy con của HTC với Sony nhiều 😃
xác nhận với các bác--------S6Edge cong cả 2 bên viền nhé........ko như Note edge
Theo tui á nha, ss nên chú trọng vào os trước đi, làm cho nó nhẹ và đơn giản như anh Táo đã. Rồi tính tới thiết kế bề ngoài sau
ilove1520
TÍCH CỰC
9 năm
Mình là mình gét android cà giật nên dùng 1520 cho nó nhanh mượt, màn đẹp và chụp hình bá đạo
@ilove1520 😁 vậy thì chúc bạn dùng wp tốt nha mặc dù nó không liên quan gì ở đây.
Tin thật còn chưa ăn gì huống hồ là tin đồn. Tội nghiệp sam
tiwenger
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon vãi z...
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
Mn cứ tung hô Apple mà k ngĩ rằng họ thành công là nhờ Android 80% . Mình tin chắc Apple sẽ k có như này lần thứ 2 😃
@devilkut3 Tính sơ sơ thì:
iPod lần 1
iTunes lần 2
Appstore lần 3
iPhone lần 4
iPad lần 5.
My god !!! Haha để xem sao
nujnets
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màn 2.5k, mỏng 6.39 ko biết pin thế nào nhỉ @@
Phải thay đổi như vậy mới đc
nk0ktran96
TÍCH CỰC
9 năm
Tính bắt chước Sony à làm mặt kính ak
boyneu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mặt sau kính thì camere lồi cho vào đâu
Nói chung không khoái samsung cho lắm từ trước tới giờ
thg.1812
TÍCH CỰC
9 năm
Có làm bằng vàng em cũng chả thích nổi, cảm giác rẻ tiền lắm. Ko có những đường nét sắc xảo như các Android cao cấp của HTC với Sony.
Đang dùng ip6, cũng hóng SS nhưng thấy nhiều thằng trong topic này phát ngôn ngu ko thể chịu được. Chưa thấy hình ảnh chính thức mà kêu xấu khác nào hỏi "bác mua cái điện thoại này bao tiền mà rẻ thế". Toàn những thành phần sờ tay xuống túi 1 xu chưa chắc đã có mà cứ ngồi đó chê với chả trách.
thang_taidau
ĐẠI BÀNG
9 năm
kinh tế thế giới đang khủng hoảng, mà giá đt ngày càng " leo thang " 😃
Ko thẻ nhớ mà bộ nhớ trong chỉ 16g thì vứt ,
Hoang-kuro
TÍCH CỰC
9 năm
sao cũng được, nguyên khối thì có thêm chống nước, lắp nắp pin thì xử lý treo máy dễ.
nhưng em cực kỳ khó chịu cái sự lồi của cái camera, GF lồi lỏm thì em kết chứ điện thoại thì phải là phẳng mới kết.
hy vọng cái mặt sau không phải kính khoét lổ cho camera chui đầu lên,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019