[Tin đồn] Tháng 3 Mobifone có BIS trả trước, Vina chưa, PlayBook về VN

sonlazio
7/1/2011 12:50Phản hồi: 153
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chúc mừng mấy bạn dùng BB nhé 😁
anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
lại đồn...................................
Máy xách tay đương nhiên là dùng được thì mới có gói cước trả trước mà bác. Hy vọng có giá tốt để anh em cùng dùng dịch vụ push email tốt nhất và hiện đại nhất.

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

Ai có ít nhu cầu thì đắt, nhưng nhu cầu cao thì giá này là quá rẻ rồi đó bác ạ.
tin này chính xác tới 90% là ngon rồi ( mong rằng mobifone đừng tuyên bố giống vụ iphone) ;)
hy vọng Mobi mở dịch vụ BIS sớm cho anh em BB !
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
Tin đồn này thật đang giá. Sau chưa thấy "lộ hình" những sản phẩm ấy với Logo nhà mạng VN nhỉ?
Birdy
ĐẠI BÀNG
13 năm
giờ ra đường thấy rất nhiều người xài BB. chắc RIM đã có cái nhìn khác về thị trường VN. nếu mấy bác mobi triển khai dịch vụ này, hy vọng làm cho nó ra trò tra trống. chứ như cái vụ sóng sánh hay dịch vụ giá trị gia tăng của 3G, đúng thiệt là chuối cả quầy. cố lên mobi.
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Hy vọng là Rim sẽ công phá thị trường
F2S
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hơi thắc mắc là sao chỉ có trả trước nhỉ? 10k/ngày tính ra là không mắc nếu sử dụng hết nhu cầu email và internet trên BB.

Có BIS thì sẽ log in vào App world, chat = PIN, ko cần smartmail, Facebook, Y!M, Twitter clap clap...
Mà sao bây giờ Mobifone không cho thử nghiệm trước luôn nhỉ?
whoareyou
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng chi là [tin đồn] thôi.
Ko hy vọng nhiều kẻo sau này thất vọng như iphone của mobile.
autumn
TÍCH CỰC
13 năm
chúc mừng cả nhà bb chúng ta 😃 Viettel giảm giá, Mobi cũng dùng được BIS, Vina mà cũng dùng luôn được thì nhà nhà dùng bb, cả VN chat BBM 😁 thì bb chỉ có nước lên ngôi vô địch :D RIM phải rút bài học từ thị trường Thái và Indo thôi :D 80.000 thuê bao BIS dk mới trong 1 tháng :D
traduma
TÍCH CỰC
13 năm
Good news. Xong dùng 10k/ngày mà dùng nhiệt tình thì mọi người phải chú ý cái vụ data phụ trội đấy, chắc cũng ko ít đâu
Baltalon
ĐẠI BÀNG
13 năm
hấp dãn quá 😃, chờ em nó vào đây.
Ô lại có vụ phụ trội ah thế thì 5k trả trước cho BIS và còn 5k cho vụ phụ trội là OK rồi
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Rim là nuberone ở việt Nam
bác kiếm đâu ra thông tin đó vậy ?
Mê nhất cái BIS và BES thêm cái yahoo nữa là ok
meoden
TÍCH CỰC
13 năm
Mình dùng Rim mấy năm rồi mà ko biết cái mặt mũi bit bes là thế nào vì cung ko có nhu cầu nên ko tìm hiểu. nó phục vụ rất tốt cho công việc rồi, bit bes có gì hay ko nhĩ!
nguyen2404
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mobi mà có BIS thì hi vọng giá BIS của VT sẽ giảm
Vina bao giờ thì có đây
vuphh70
ĐẠI BÀNG
13 năm
- Chờ ,,, chưa bao giờ được dùng DV này..mobi đang lên kế hoạch thu hoạch xiền ace dùng bb đây 😆.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019