Tinh tế bỏ cuộn vô cực quay lại phân trang comment, mời dùng thử và góp ý chuyên trang 2.0

Duy Luân
7/11/2017 22:10Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

brits
TÍCH CỰC
6 năm
đã trải nghiệm phân trang mới mấy ngày nay rồi, thấy đỡ mệt hơn hẳn, đọc xong trang đầu là té thôi 😁
leo007
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chỉ thắc mắc là suy nghĩ làm sao mà lại làm cái cuộn trang vô cực??? Chắc là bạn với nhà mạng để tiêu hao data của khách hàng cho nó mau. Cũng giống như mấy trình duyệt mới, mang một mớ hỗn độn mấy cái tin mà họ cho là hot, lại kg có tùy chọn để kg tự động load tin. Người sử dụng người ta thông minh mà, biết vào đâu để coi chứ có phải ngu hết đâu mà. Mạng thì chậm mà thêm mấy cái tin ngu muội đó điên hết cả ruột
@leo007 Cuộ vô cực ít tốn data hơn chớ
leo007
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Cũng còn tùy trang web, tùy browser nữa sếp. Cuộn vô cực mà lấy ý kiến mọi người, thì người ta phần lớn xem cái câu hỏi rồi trả lời ngay, cuộn vô cực thì nản kg muốn góp ý nữa
Đầu tư vào chất lượng, chất xám đi các mod. Ba cái forum màu mè quá coi mệt, tốn băng thông.
Hùng Levis
ĐẠI BÀNG
6 năm
nên bỏ chức năng thông báo comment cùng bài viết đi, mà chỉ để thông báo trích dẫn thôi thì hợp lý hơn.
Bỏ là đúng. Ai cmt đầu bị đẩy xg tít cuối. Kéo mà thấy hãi
vubang
TÍCH CỰC
6 năm
Đơ và tự đóng lại mỗi khi trả lời comment.
Éc Min
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng IOS 8.4 là màn hình trắng tinh ở phần mấy chuyên mục chuyên trang như IPX hay Note8
@Éc Min Ios 8.x Safari bị lỗi thiếu 1 tính năng mà chuyên trang dùng, iOS 9 Apple đã fix rồi. Bạn up lên nhé.
Éc Min
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Con Ipad cùi nên ko muốn lên. Mà ko chỉ là Safari đâu, trình duyệt nào cũng vậy thì phải. Chứng to là do phần code chưa hỗ trợ.
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
tách từng trang một là hợp lý, giao diện thích tối màu đỡ đau mắt
DarkCross
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đóng góp ý kiến là
1. Để tuỳ chọn chia trang và cuộn trang vô cực vào cài đặt, ai thích cái nào thì dùng cái đó
2. Box trả lời để ngay sau bài viết chính của topic, muốn trả lời đỡ phải kéo tận xuống dưới
Tks các mod đã vất vả vì ae 4room
Misha9x
TÍCH CỰC
6 năm
Có vẻ dòng điên thoaị cũ như nokia classic, Lumia,... ko xem đc rồi.
Cho chức năng 'Nhấp để phóng to ảnh' trở lại đi 😔.
hsoncd
TÍCH CỰC
6 năm
Toàn bị lỗi bên ngoài vẫn có avata đã đăng nhập nhưng bấm vào bình luận thì bắt đăng nhập. Từ bản trước tới giờ...
@hsoncd Mọi trang luôn hay sao bạn?
mrpaint
TÍCH CỰC
6 năm
@hsoncd Bạn bị ở trang nào vậy ạ?
mrpaint
TÍCH CỰC
6 năm
@hsoncd Bạn ơi...
@hsoncd bạn ơi...
Mình gặp tình trạng cứ bấm vào chữ Trả lời của 1 cmt nào đó là nó lại load sang 1 trang trả lời.
@Tìm Cupertino Cho mình xin tên trình duyệt với bản hệ điều hành bạn đang dùng nha
@Duy Luân Trình duyệt Microsoft Edge, Win 10 Pro 1709. trước kia đâu có bị đâu, không hiểu sao mấy bữa nay lại bị vậy nữa.
@Tìm Cupertino Bạn bị trong chuyên trang hả? có nhớ bài nào cụ thể không bạn? Đang xài Edge mà cũng không thấy bị
@Duy Luân Trong chuyên trang không bị. cứ bài nào trên diễn đàn ngoài chuyên trang ra là đều bị hết. cứ như bên Voz vậy. cứ quote phát là nó nhảy sang trang mới để viết.
đúng rồi hoan hô tinh tế
Theme đen mình thấy special mà sao bỏ đi vậy nhỉ!
Tớ thì thích nắng cực. Không thích vô cực. Kkk
Ủa, trước mỗi trang chỉ có 20 comment, giờ thành 30 comment mỗi page, tác dụng gì vậy cà? Để rút ngắn bớt các trang trong các bài nhiều trang? :eek:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Chuyên trang hoàn toàn không xem được trên trình duyệt cũ như Safari trên iOS 7 😔
@SpaceKeeper025 Đúng rồi bạn, 90% thiết bị iOS đã chạy iOS 10 và 11, bọn mình không thể tiếp tục support 10% còn lại, mong bạn thông cảm 😁 iOS 9 Apple có fix lỗi đó đó.
leo007
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Cái ip7 của mình đã lên 11.1 nhưng cứ đến chuyên trang là xác định xong là bị sao mod. Mình up sạch sẽ từ đầu qua itunes
Danwelsion
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phân trang thi dễ hiển thị quảng cáo hơn là dùng vô cực.
Danwelsion
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Đâu biết đâu, tưởng Tinhte duy trì hoạt động trang web bằng viết bài với đặt quảng cáo nên mới nói lên gợi ý vậy mà, Hiện tại là nó cũng đang hiện quảng cáo đây..:eek:
@Danwelsion Mỉnh mà bỏ được thì mình bỏ hết mấy cái quảng cáo này 😁 khó chịu vl haha. Cơ bản thì cũng có tiền đấy, nhưng không phải là cách tốt về trải nghiệm người dùng
Danwelsion
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân uh, Dạo này thấy xuất hiện quảng cáo hơi nhiều, với lại có chiều hướng load trang điều hướng tới mục quảng cáo. Giống như đi trên đường xạch đẹp mà có vài cộng rác vậy..:v
@Danwelsion Để ráng kiếm cách dẹp hết quảng cáo cho sướng đời hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019