[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

tom_codon
10/6/2012 0:39Phản hồi: 629
629 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cực dị ứng mấy thằng ko đọc cm,cứ xem qua cái tiêu đề xong vào bắt lỗi từ trên tay.Nát bét cả topic,mấy chục trang nhai đi nhai lại cái thắc mắc tại sao lại trên tay...bực vãi ***.Như bọn thần kinh spam câu bài.Óc bằng hột mít bày đặt bắt lỗi.Sr mod nên xoá hết chỗ bài thắc mắc về từ trên tay,chỉ giữ lại ý kiến đóng góp hoặc nhận xét để topic đúng trọng tâm hơn.
matu
CAO CẤP
12 năm
@Tobie_arc Bởi vậy trên đời này mới có người đi xe siêu sang như RR,và có những người chỉ đi được xe đạp.😁:D:D
Ôi giờ trên tay được cả ôtô nềy :p
Ai cười nhạo phỉ báng bác. Em đề nghĩ mod, admin ban nick vĩnh viễn.
jerrydau
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe đợi video tiếp theo để nghe tiếng động cơ xe .... mau mau bác nhé
xem trên mạng thấy pe Roll này của mấy anh đại gia Ninh Bình . Tom ở Ninh bình hả
lead
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác là thành viên diễn đàn khác à ???
Người ta đã giải thích từ đầu
@all member : Xin anh em lượng thứ vì mình ko quen làm video như thế này , và đây cũng là lần đầu tiên mình làm 1 video công khai trên mạng nên không thể tránh khỏi những sơ xuất.

Mình có 2 niềm đam mê là điện thoại và xe hơi , may mắn là mình đang có cơ hội để có thể tận tay khám phá những chiếc điện thoại và xe hơi mới nhất . Vì thế mình chỉ mạo muội chia sẻ cho các thành viên trong diễn đàn mà thôi.Chứ không có ý khoe mẽ hay gì cả

Các bạn có thể nhận xét , đưa ra các ý kiến , mình sẽ cố gắng lắng nghe và rút kinh nghiệm để đưa đến các bạn những gì mới mẻ mà có thể các bạn chưa biết . Nhưng xin đừng đưa ra những nhận xét mang tính chất cười nhạo , phỉ báng
Vao diễn đàn lập nick để giao lưu học hỏi thu thập tin tức hay để ném gạch bôi nhọ người khác. Thích thì lên các trang mạng xã hội mà chém. Vào tinhte đọc những lời của các bác " bẩn mắt " lắm
Nếu có xe này em sẽ bán lấy tiền. he he
"Trên Tay" Cả Cái Xe Luôn @@~ ;)
@mrluuvn vâng tôi thiểu nhưng có người còn THIỂU NĂNG k hiểu được nói đùa nói thật là ntn
Lên Đổi Lại Là Trên Mông Cho Chuẩn ạ =))
bbnhtc
ĐẠI BÀNG
12 năm
em thích cái tiêu đề của bác
boyhk_206
TÍCH CỰC
12 năm
chuẩn là hơn 37 tỷ đồng, đăng ký xong là hơn 40 tỷ các bác ạ, con RR rồng thứ 4 là của ông hàng xóm ngay cạnh nhà em luôn. 😁
dieucancel
ĐẠI BÀNG
12 năm
@boyhk_206 thế thỳ bác làm bài trên tay con dôn dzoi phang tim thứ 4 đê khakha:D
Sặc. Bác Tom giàu mà khoẻ wá nhỉ. Xe như thế này mà trên tay. Có mà trên xe chứ trên tay gì
BelaVampire
ĐẠI BÀNG
12 năm
đc cái xe này trên tay, 1s sau ngoáy lại, tay ơi tay đâu rồi :p
socnau09
ĐẠI BÀNG
12 năm
NGọt....
khổ thân bác chủ bị nếm đá vỡ cả xe đẹp, ko dam xuất hiện nữa rồi =))
replay767
TÍCH CỰC
12 năm
Sao cái màn hình trung tâm trên phiên bản này lại nhỏ vậy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019