TỔNG HỢP CÁC GÓI CƯỚC 4G VIETTEL MỚI NHẤT CHO ANH EM CHỌN

hd7770
6/11/2017 10:40Phản hồi: 738
738 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận gói youtube thích thật với 100k/tháng dung lượng 20GB đối với thuê bao trả trước, không giới hạn dung lượng đối với thuê bao trả sau, mấy anh chị cô bác tha hồ xem phim nhỉ.
@caulyly Gói này bác nào hay luyện phim thì xem phim tẹt ga,có dịch vụ mua theo ngày phải ko bác?anh nào xem ít thì mua theo ngày cũng rất ok.
các gói cước rất thịnh hành hiện nay đây ạ
Kiểu này suốt ngày dán mắt vào cái ipad quá, 4G chạy nhanh mà cước phí lại rẻ thế này thì sao không dùng tẹt ga cho sướng
lenovox61
ĐẠI BÀNG
6 năm
4G của Viettel thì hiện tại đang dẫn đầu so với các nhà mạng khác rồi. Nhanh và ổn định.
nka_5700
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lenoxox61: đi tỉnh thì sóng Viettel mạnh vô đối rồi.
Master_1010
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói Mimax 4G dùng thích nhỉ. Vượt gói không tính phí luôn. Còn thuê bao trả sau thì không giới hạn tốc độ cao. Phê thiệt.
Không thấy bạn đề cập tới gói 4G Dcom nhỉ. Hay Viettel khải cmn tử rồi?
Gói 4G tốc độ cao nào phù hợp dùng với thiết bị phát wifi vậy thớt?
phomaique88
ĐẠI BÀNG
6 năm
@caulyly : chỉ những thuê bao trả sau mới được ưu đãi là xài không bị áp dụng dung lượng data bao nhiêu đau, xài thoải mái luôn nhưng cuối tháng trả bill cũng đuối lắm đấy.
xe dap co
ĐẠI BÀNG
6 năm
@markmarkmark : đổi sim tạ nhà chỉ mất có 10k thôi á ? Sao mình thấy họ thu của mình hết 20K ? chơi kỳ vai hè?
Dự là gói Mimax 4G sẽ là lựa chọn tốt cho nhiều người vì có tùy chọn vượt gói không tính phí.
Giá 4G ở Việt Nam mình rẻ thật. Ban mình ở Nhật nói bên đó 4G đắt lòi mắt chả dám dùng chứ nói chi livestream.
Viettel cho mua thêm data lưu lượng cao cũng có lý. Lúc nào cần gấp có thể mua để đáp ứng ngay nhu cầu đang dùng các bác nhỉ 😃.
"Hệ thống tự khóa dịch vụ data khi hết dung lượng. Để tiếp tục phải mua thêm data". Khóa kiểu này thì đỡ tốn tiền phát sinh vì dùng 4G tốc độ cao theo kiểu dùng nhiêu tính nhiêu anh em nhỉ.

Vượt gói miễn phí là đáp án cuối cùng của mình haha.
Chả hiểu sao gói 4G cho facebook giá rẻ thế 30K dùng cả tháng. Thật bất ngờ.
@buctuc : Công nhận gói cước mimax 4G có giá 90k/tháng xài đã ghê, nếu như mình chỉ cần check mail, thỉnh thoảng lướt face, hay có thể xem clip hay hay nào đó, thì 3GB xài 2 tháng là ổn rồi.
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bebannhatoi : nhìn ở các bảng tổng hợp này mới thấy mình đăng ký cước nguyên tháng xài ít tốn tiền mà lại phù hợp theo tùng nhu cầu riêng của mình
@toilaai_emlaai : nhưng không phải chỉ có đăng ký mỗi gói facebook không thôi nhé bác, bác phải đăng ký gói cơ bản mimax 4G 90k/ tháng nữa, như vậy tổng cộng là tiêu tốn của bác hết 120k nhé.
meoconsaigon
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn ở các bảng tổng hợp các gói cước, em thấy cái nào em cũng.. cần hết các bác ợ 😁. Kiểu này em cường 4g quá đi thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019