Tổng hợp mọi thông tin về Galaxy S10, S10 Plus, S10e và sự kiện UNPACKED tuần sau

Duy Luân
16/2/2019 21:46Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mptu
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung có cố gắng nhồi cỡ nào RAM vào máy của họ đi nữa thì cũng chỉ có ý nghĩa ở con số đếm 😁
@mptu Thị trường Ram đang hạ nhiệt, thôi thì cứ nhét vào điện thoại để tạo doanh thu cho cty nhà sx chip ram!
Cũng mong đội Samsung sẽ ra sản phẩm thật sự ấn tượng và nhiều tính năng ngon chứ không chỉ tập trung vào PR mà làm cho có. Để Apple nó còn có động lực mà cải tiến nâng cấp cho sản phẩm mới, chứ một mình Apple chiếm lĩnh dòng cao cấp nên người dùng chịu thiệt.
Nhìn ảnh thì viền dưới có vẻ vẫn hơi dày nhỉ
@tranvutruong Seeeder lơ ko dám bàn tới!
Máy loại này mua thì nên mua luôn gói bh rơi vỡ nếu ko dc km loại này ... chứ thay màn thốn lắm man😁
vl cái điện thoại ram 12 gb, mình dùng pc ram 8gb còn quá thoải mái
Cấu hình thật là khủng
Tuần sau diễn đàn sẽ rất hot với thông tin cập nhật liên tục về nhà Samsung, kỷ niệm 10 năm nên chắc có vài điều bất ngờ, mới lạ.
Chả hiểu sao SS đẹp đấy, có đột phá đấy mà sao doanh số vẫn k ăn được bọn tàu trong phân khúc cao cấp nhỉ!
Nếu k sảy chân ở note7 thì chắc SS đã ở tầm cao khác rồi! Con s9 ra thấy cũng đẹp cũng nhiều cái mới mà doanh số hơi tệ, may được note9 kéo lại!
Hay SS cũng đang vướng vào xu hướng giá nên doanh số giảm chăng!
blizzaro
TÍCH CỰC
5 năm
@Đạt Phít Một Bọn tàu có sản phẩm nào doanh số khá ở mảng cao cấp đâu ? Toàn hàng tầm trung với cận cao .
Hoang Tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng tính năng Bright Night Camera tương tự như bên pixel 3, và ko biết chừng nào note 9 dc cập nhật tính năng đó !!!
Apple kỉ niệm 10 năm ra ipX .. con Mèo cũng ra theo ngay X để kỉ niệm nhỉ?
@Dong_ho_the_ky_com Kẻ đạp mứt vĩ đại!
blizzaro
TÍCH CỰC
5 năm
@Dong_ho_the_ky_com X là số 10 😃 Số la mã 😃 Vậy thôi mà có gì phải ra theo này theo nọ ?
Để nốt ruồi đơn nhỏ nhỏ ở giữa nhìn thì cũng tạm, chứ chơi con nốt ruồi kép lại còn để rìa bên phải trông không thẩm mỹ tẹo nào. Thương hiệu k bằng, hệ điều hành rối rắm thì phải thiết kế con điện thoại nó đẹp một chút. Thằng Apple nó làm cái tai thỏ xấu mù được vì thương hiệu đt nó mạnh nhất quả đất, hệ điều hành giữ được người dùng chứ iphone X mà chạy android bán giá 1099$ thì chó nó mua. Cho nên dự con này ế thôi
Wave alpha
TÍCH CỰC
5 năm
Hix..."nó" ra 10 rồi mà mình vẫn lọ mọ note5 :oops:
eros712
TÍCH CỰC
5 năm
Cứ như Note8 Note9 mà không cong vô... dụng nữa thì mình sẽ mua thêm 1 máy Android dùng phụ, chứ giờ hiện tại thấy ưa màn hình cong cho lắm.
vidspider
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy đẹp, màn đã quá mỗi tội giờ điện thoại giá chát quá.
ptt1404
ĐẠI BÀNG
5 năm
em vẫn thấy s9 plus của e ko lag thì có nw6n đổi s10 ko vậy ad vì dạo này e hơi dư tiến
@Mỹ.
TÍCH CỰC
5 năm
Toàn hàng ngon nhỉ. Anh táo đợt này xanh mặt rồi 😆)))
S10 chưa ra mà trang chủ của S.Galaxy đã gửi mail cho mình "dụ" lên đời điện thoại, quà tặng 7tr!
Sheva D
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang cân nhắc mua con s10e thay cho J7pro đang dùng nhiều. Đt chính iphone xs max chỉ để làm màu là chính, chứ toàn nghe gọi nhắn tin và... cất túi, để bàn. Dùng xs max thường xuyên dễ rủi ro... ngoài ý muốn 😃
có cường lực nào tốt ko vậy mấy bác - e mua case này ko biêt dùng được với kính ko

https://zuka.vn/op-lung-galaxy-s10-plus-nillkin-textured-nylon-fiber

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019