Tổng hợp thông tin về Leo (HD2)

Nu7
29/10/2009 12:28Phản hồi: 4.497
4.497 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lamvip379
TÍCH CỰC
14 năm
Ngóng Chờ WinP7 làm gì..khi nào nó ra ta cũng lên HD3 :p...khỏi lo Rooooom cúc kiếc gì ko ổn định,...😁.ngồi ôm HD hoài ko chán à.:banghead:.gấu ôm hoài còn chán nói gì HD :cold::cold::cold:...(Mà 6.5.X cũng ok lắm rồi mà)....

Kiếm gì khác chơi đi mấy bro...khi nào có gì mới anh e lại xôm tụ bàn luận..giờ có nói cũng hiểu mô tê gì đâu... :bounce😔E đang tập bay và độ với con Kestrel 500SX..cũng khá là thú vị...vài tháng nữa hy vọng lên đc dòng Big Size rồi..sướng :rolleyes: )

@ ngày mai cu Miri update bản rom fix (23554)(6.5.X) FIX đầy đủ..có thể đây là bản rom rất khá và ổn..rất đáng để cày với cu HD2..dao này bên Xda dân cook rom kô còn mấy hứng thú nữa nên hầu như rất ít rom mới đc cho vào nồi..chỉ còn lại vài cao thủ nổi danh còn trụ lại..E hì vẫn theo cu miri 😢😢😢(Rom hắn toàn clean..khoái)
Hehe, mấy em lóc cóc như Touch Diamond 2, Touch Pro 2 còn chạy dc thì HD2 chạy vô tư, wan trọng là chờ port cho hoàn thiện thôi bác ạ 😁

Hehe, chán HD2 thì đổi em khác chơi, chứ chán đòi đổi gấu e hơi bị khó anh Lâm nhỉ :D
CHán là em lại chẳng có gấu để mà ôm 😔
Ôm nhiều cũng chán lắm đó bác, mà trẻ tuổi đã muốn có gấu ôm rồi ah?
Hom nay em da di mua 1 chu' HD2 o yennhi ve .Nho su tu van cua cac anh/chi tren tinhte nen em da biet cach test HD2 doi chut.Em xin cam on truoc.
Nhung em thay co tinh trang nhu the nay, may em hay bi no'ng sau khi xai xong. Cam vao thay am am.Cho em hoi cac anh chi dang xai HD2 co gap tinh trang tuong tu khong.Yennhi bao xai 3 ngay, co van de gi thi se doi may moi, nen em hoi y kien de co gi em ra doi may moi.Vi khong biet day la tinh trang chung hay la chi may em >< hix. Em khong biet ốt bai ben nao cho dung, post ben kia thi khong thay ai trloi, nen danh cau cuu may anh chi. Em la con gai nen khogn ranh tinh trang may lam. Khong biet nhu vay la binh thuong hay sao ah.

Hok hiểu anh bảo xem lại cái gì ạ, vì em cũng tự mày mò đi mua 1m nè :p Hôm vừa rồi đi mua cũng chẳng xem ngày xem tháng, máu lên thế là đi mua 🆒

Nhưng tình hình máy em đang có vấn đề là: khi em chat = BeejiveIM (do Nhật Cường cài sẵn) thì được 1 lúc máy treo luôn, ko tài nào tắt được, em đành phải tháo pin nó ra 😢
Có ai biết vấn đề hok, chỉ em với ạ :hot:
Dạ ca'm ơn y' kiến của anh nhờ vậy em cũng đỡ lo rùi.
huysmall
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khả năng do phần mềm chat của em đụng độ. Em cài một phần mềm khác xem thế nào.
beejive là soft thương mại, bản free hay lỗi và gây treo máy
theo mình bạn chuyển qua dùng palringo hay hơn, miễn phí mà giao diện đẹp, dễ sử dụng. tuy nhiên phải đăng kí 1 tài khoản của palringo. bạn có thể download và đăng kí palringo trực tiếp từ điện thoại: m.palringo.com 😃
kenpham
ĐẠI BÀNG
14 năm
điện thoại HD2 thường nóng ở vùng dưới của thân máy, chứ chỗ cục pin ko phải nóng nhất đâu. ở dưới nóng vì nó có antena, mà cái thằng HD2 chả biết công suất thu phát sóng thế nào mà nó nóng kinh.
mình thấy nó bình thuong mà chỉ ấm ấm chứ đâu có nóng ran...

up rom khác đi đừng xài rom ship
that ra ma noi hd2 kha hoan thien day...neu nhu chay theo cong nghe thi chua chac may con ra sau lai ngon dau, nhat la samsung het cong nghe man hinh nay den man hinh khac...man hinh samsung xai thoi gian se bi xuong sac rat te
Hơi ngoài lề chút 😁
Các bác cho em hỏi tầm 4tr thì nên mua điện thoại nào đẹp đẹp nhỉ, người yêu em nó đang muốn đổi điện thoại. Em khuyên nó nên mua điện thoại phím cứng mà nó cứ thích cảm ứng @_@ 4tr mà cảm ứng thì chắc cũng í ẹ lắm các bác nhỉ @_@ nó toàn lôi HD2 của em ra dùng giờ dùng cái cảm ứng 4tr em sợ nó sài vài ngày là chán :D
Nó định mua con này các bác xem sài con này có ổn ko nhé
http://dienthoaididong.com.vn/Samsung-S5233-Star-Wifi-Pink-d328-5597.html
Cám ơn các bác :D
Hehe, member nữ của chúng ta nhiệt tình quá, hội LEO vui rồi 😁
Lamvip379
TÍCH CỰC
14 năm
Theo e mua cho nó cái Iphone hàng xách tay..(Phụ nữ đa phần thích Ip) hoặc mấy DT dòng LG...Với chị e chỉ cần đt hình thức đẹp,đơn giản,dễ dùng,camera,wifi..màn hình lớn lớn tý là đc..ko cần quá nhiều chức năng hoặc quá cao cấp

GM750 trang bị bộ xử lý Qualcomm MSM7201A 528 MHz, người dùng có thể lướt web qua Wi-Fi, EDGE bên cạnh các kết nối mạng tốc độ cao như 3G/HSDPA, HSUPA. Đây cũng là model trang bị hệ thống định vị toàn cầu GPS..giá tầm 5 chai

gấu nhà e.e cho dùng i900 (chỉ dùng nghe gọi) ...nhưng thấy HD2 của e lại ...khoái...đang ậm ừ đòi đổi..e thì ngược lại..giờ lại thích mấy cái cùi..bạ đâu vứt đó cho sướng
Cũng đang lăn tăn tính rước em HD2 này về. Các bác cho hỏi giá em nó bây giờ là bao nhiêu và pin dùng có được lâu không? Mình hỏi mấy chỗ thì được báo giá trung bình là 11triệu500 ngàn.
Cảm ơn các bác nhiều!:help:
Lạc đề nhiều quá chủ thớt ơi...?
đây vẫn là thông tin về LEO mà, cụ thể là đã có 1 mem nữ sở hữu LEO đó ^^
mua máy nào thì mua, đừng bao giờ mua đồ của SAMSUNG và LG, màn hình công nghệ tiên tiến này nọ thật ra chỉ cho có chạy theo công nghệ chứ xài 1 thời gian tất cả loại đều bị xuống màu, ngay ĐT cũng thế, hồi xưa xài SAMSUNG và bây giờ xài cũng vậy, màn hình rất kém.
Em hỏi hơi ngoài lề 1 chút, theo bác có nên mua TV samsung ko 😁
Em đang định mua TV LED :D
Tivi thì cứ Sony mà phang bác ah, chưa bao giờ em kết SamSung cả mới lạ chứ 😃
Lamvip379
TÍCH CỰC
14 năm
@ Hiếu: e thiết nghĩ bác nên trao quyền sử dụng HD2 của bác cho ghẹ bác..đó là sự thể hiện đầy xúc động "YÊU TRONG XÓT XA" 😢:banghead:😢

:giggle::giggle::giggle:HD2 đổi lấy HD Girl..e dám đảm bảo vọc HD G phê hơn HD2 :dance::dance:
Em chỉ dám sài vợ em thôi, chả dám HD girl nào hết, sợ lắm :p
Em thì cũng chả tiếc gì con HD2, mỗi tội nó mới là người yêu của em thôi, nên cho nó sử dụng ko hợp lý lắm.
Em góp tiền mua cho nó cái đt tầm 4-5tr là được rồi 😁
Sau này cưới nhau về em lên đời HD3 thì để cho vợ dùng HD2 hehe
mình chỉ biết là samsung đứng đầu thế giới về số lượng TV LCD bán ra trên thế giới 😃

nếu bác có nhã hứng mua TV Sony hoặc VaiO thì tạt qua SonyCenter 58 Trần Phú ngó nhé 😃
huysmall
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thông tin mới cập nhật

Cập nhật thông tin mới về pin dung lượng cao cho HTC HD2
- Hãng CS Tech
- Dung lượng 2400 mah
- Giá 850k
Lamvip379
TÍCH CỰC
14 năm
IP thật là có đẳng cấp...đi đâu cũng gặp :adolf::adolf::adolf:
Bác có người quen bán hàng ở đó ah?

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Sao giá em nó bây giờ chỉ còn có 1 nửa hồi mới ra vậy nhỉ?

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

Đẳng cấp đâu em ko bít, chưa bao giờ thick ip cả 😃
tnh1011
ĐẠI BÀNG
14 năm
cục pin này phải xài nắp pin lồi phải ko a huy
huysmall
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sure. Pin dung lượng cao chắc chắn phải lồi rồi bro. Hàng chính hãng 2300 mah cũng thế.
acrox84
ĐẠI BÀNG
14 năm
lồi thì em cũng chấp nhận rùi, nhưng lồi ít hay nhiều, có ảnh hưởng đến thẩm mỹ chung của cái máy không mới là quan trọng. Phiền anh huy cho tấm hình chụp em HD2 sau khi gắn em pin mới này cho anh em rõ thêm T__T nếu bất tiện quá thì thôi vậy, tại em cũng đang quan tâm, search anh google hoài mà chẳng ra tấm nào hết 😔
huysmall
ĐẠI BÀNG
14 năm
Độ dày thêm bằng với độ dày viên pin đấy bro. bro ước tính nhé.
Vào box Android thấy chê X10 nhiều quá, may mà nó ra muộn muộn chút, ko hồi đó nó ra cùng với HD2 chắc mình cũng mua X10 rồi, để giờ phải hối tiếc hehe 😁
Các bác đã ai thử up rom WP7 chưa, nghe nói ở diễn đàn bọn Tàu khựa nó mới build rom WP7 thì phải?
có ai có phần mềm chỉnh G-Sensor ON/OFF ngay trong manila settings như mấy phiên bản trước không, mỗi lần chỉnh phải reset lại máy mệt quá :banghead:

Còn cái vụ độ sáng màn hình nữa, có thể chỉnh mặc định thấp nhất là mức 2 vì hiện tại mặc định là mức 3 xài buổi tối tắt đèn tối thui hết mà nó cũng ở mức 3 nên rất chói con mắt :stomp: và toàn phải chỉnh lại bằng tay xuống mức 2

Chả hiểu mấy cha Cooker cài thông số mặc định làm gì, mỗi lần SR là lại phải vào registry chỉnh lại.

Bữa giờ bận nên không vọc gì nhiều mà chỉ nghe gọi + SMS + Email + RSS hôm nay mới nhớ lại là chưa sạc con HD2 3 ngày rồi :smoke: vậy mà em nó vẫn còn đến 25% :devil:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019