TOP 5 điểm nổi bật nhất của Galaxy S10, anh em sẽ mua chứ?

Duy Luân
21/2/2019 22:5Phản hồi: 390
390 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

shirley19
TÍCH CỰC
5 năm
Đang xài XR mà thấy verizon offer deal mua 1 S10 Plus cho free 1 cái S10e thấy có lý ghê. Tính ra $999+ tax mà được 2 máy cũng không quá tệ nhỉ mọi người
ptt1404
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shirley19 bác đang cb nếm trái đắng đây deal ấy bắt nguồn từ thằng t mobile
shirley19
TÍCH CỰC
5 năm
@ptt1404 Trái đắng về việc gì bác ?
xuanp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá đẹp, nhiều công nghệ đỉnh. Mình đã quyết định lên đời con S8 còn rất ngon để trải nghiệm S10+.
rongden241
ĐẠI BÀNG
5 năm
S10 Edge là con nào? Mod ngáo à 😆
Ryu8
TÍCH CỰC
5 năm
Mua tặng bạn gái thì mua chứ mua để xài thì never... 😃
@Ryu8 Đúng rồi mua tặng bạn gái thì phải mua cái gì tốt nhất rồi, còn mình thì xài cái lởm hơn cũng không sao. Yêu là vậy mà 😁.
S10+ ngon, thấy các website báo giá 23tr cũng không quá mắc như mình tưởng
@kedote Chỗ nào thế bác
@NongDanChanDat dạo một vòng các trang web ấy bạn, mình không đi link cho các site 😁
123456ktc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái cảm biến vân tay thấy nói mơ hồ nhỉ? K biết toàn màn hình hay chỉ 1 khu vực hay chỉ tại 1 điểm? Duy Luân
@123456ktc Chỉ 1 chỗ
Nhận diện tốt ngay cả khi tay nhúng nước
123456ktc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuongtuan204 Trên báo mạng có nói là 1 khu vực, nhưng k biết khu vực này như nào? Đây là tính năng hot mqf khi trên tay k thấy các bạn ý lưu tâm vào cái này.
sck84
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp hơn cái tai thỏ vô duyên của X! trung thành với IP8P
Không có gì nổi bật với cái giá tiền như vậy, giống như 10 triệu mua bphon3 khi chỉ đáng 5 triệu. Cái giá đánh chết SamSung.
@QuảngvănCáo ý bạn để nổi bật theo bạn thì phải làm sao? Theo bạn thì máy nào mới nổi bật. Xin cho cao kiến. không lẽ một con cấu hình và công nghệ cao cấp nhất hiện nay lại có giá 10 triệu à? Còn việc bạn đưa B phone 3 vô để so với SS Flag ship thì xin lỗi nhá, nó quá không xứng.
@vtb center S10 không phải B3, ý mượn nó để nói về giá đắt, giá bán quá cao lúc này, rất ít người Việt nam mua thứ đắt tiền của SS. Nâng cấp cứng, sửa sang hình thức là 2 cái mới của S10.
macovp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QuảngvănCáo ra khỏi miệng giếng đi bạn ơi
Mình thích camera góc rộng
Không mua vì không thích giao diện của Samsung lắm.
kick DLV
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thị trường VN toàn xài chip cùi bắp để giảm giá thành?
Cũng như mọi khi. Sam ra đt mới là đủ các thể loại bưng bô, hốt ... Note ra thì chém cây bút, S ra thì chém đẹp, sang, chụp đẹp,... và sau vài tháng ế thì chuẩn bị chu kì mới.
Không
Cằm dầy thế kia thì lại thất bại rồi 😆 Ít ra thì trên dưới cũng phải bằng nhau.
lạc minh
TÍCH CỰC
5 năm
Giá cao quá, đành xài nexus 4 cùi bắp tiếp
minhhong12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ip 7+ lướt dư gần chục chai là đủ nhu ầu rồi chứ sài hết đâu
huynhthy
TÍCH CỰC
5 năm
Ấn tượng là màn hình cong ở 4 góc, và mình cực ghét kiểu này. Nếu bán chip rồng thì còn suy nghĩ chứ ê xịt nốt thì thoy nghỉ cho rồi
Sẽ mua!
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
Cong thấy cầm hồi hộp hơn.
Để coi cn này xem nokia thể hiện ra sao
tdinhamj
TÍCH CỰC
5 năm
Sở thích tuỳ ý mỗi người...s10 đẹp dù tôi ko thích ss. Còn thì cái gì cũng chê thì bó chiếu thôi
LaptopK1
TÍCH CỰC
5 năm
chờ 2 năm nữa mua 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019