Topic chia sẻ kinh nghiệm chơi game Hero of Camelot ( Game card bài đối kháng )

kid273
12/10/2013 4:0Phản hồi: 23.247
23.247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dc có 120bonus thoi
@Haiktb50 a còn muốn thêm nữa hả, dạo này card bonus cho ác quá làm e chả muốn đốt pot
Có bác nào biết không ạ? Em ios 9.2 giờ download xong HOC vào toàn bị crásh ra ngoài. Máy em chưa jb. Bác nào biết cài giúp em với?
kid273
CAO CẤP
8 năm
@votinh1691989 Vấn đề này không ai giải quyết đc rồi bạn vì có lẽ ứng dụng này chỉ chạy mượt trên android thôi chứ thấy ít người dùng os chơi game này lắm, topic cũng có vài trường hợp lỗi game trên os nhưng cũng không hỗ trợ đc vì thành viên topic chủ yếu chơi trên android, nếu bạn k có android thì dùng lap cài giả lập Blutack để chơi nhé. Lúc đầu chơi game này mình cũng chơi trên os nhưng đc 1 thơi gian thì cứ bị lỗi và hay văng ra ngoài nên mình chuyển sang android chơi luôn, đến nay thì k thấy lỗi nữa.
Hi ae, lâu ko vào topic vẫn đông vui quá ^^
chest event cac bac dc nhieu ko vay
các bác cho e hỏi có summon storm chưa thế
@phuong1111195 Có ss rồi đấy bạn, nhưng update toàn card lỏm, ai chưa có thì chơi ko nghỉ cho lành
Hehe hy vọng đợt này dc top tower event để nhận card gold igraine!^^ kiếm dc có 70k emblem tower, đang auto đốt khoảng 500 enduration nữa là xong!^^
@Haiktb50 a hải có golden arthur r à
kid273
CAO CẤP
8 năm
@Haiktb50 Ửa đổi chổ nào vậy Hải ?
@kid273 đua top các server vs nhau ấy a kid, chứ ko có vụ đổi token lấy card
Lúc truớc chơi mini game kiem dc 2card gold arthur rồi! Tuần vừa rồi có event đua top tower mà kid
Card chỉ số cao nhỉ!
@Haiktb50 con này vs 1 con mới ra nữa chỉ số atk cao khủng khiếp
chắc mình may mắn hay sao có 28 summon vào mua card mà thế nào được 3 6 sao.. đặc biệt được 2 e Golden Arthur .. làm cười cả ngày..
@LipCom urther chứ b, golden arthur đợt vừa rồi làm j có trong storm đâu bạn
@phuong1111195 à sr . golden urthur .. thích quá mà team đang đủ lên để không.. thôi nhìn cho thích ^ ^
dạo này mua summom mà hay được 7* quá này
@LipCom summon storm tăng tỉ lệ mà b , nhưng mà đợt vừa r mình ko sum vì chả có card gì ngon, toàn card cũ, xài thử 30 stone dc 2 con 7*
tăng tỉ lệ để câu game à ? ^ ^ mình dạo này ít chơi lên cũng chẳng chú ý
@LipCom ko phải b, nó như kiểu event summon thôi, khoảng 1 tháng có 1 lần, nó thêm vào 1 số card 7* cho summon ra thôi và tăng tỉ lệ drop 1 chút
bác nào trên forum mình tên game là Phiêu Du thế ?
@phuong1111195 Là mình :p
Lâu quá ko lên đây, hôm nay lên thấy mọi người vẫn còn chơi đông thế 😁
kid273
CAO CẤP
8 năm
@khactrieuk41 Post team bác lên coi nào.
E mới quay lại game, bác nào có thể hướng dẫn lại cách auto arena với boss cho e được không ? =.= lâu lắm rồi không dùng giờ e chả nhớ lắm
cac bac cho em hoi gk thang em sap het em lai ko fam gem fre duuoc dang dinh nap de lay gem thi banka cua em o game lai ko co. game nay co mua the roi nap duoc ko cac bac
kid273
CAO CẤP
8 năm
@may man Không mua thẻ nạp đc, chỉ mở tài khoản ngân hàng rồi mua qua thẻ atm hoặc thẻ tín dụng thôi.
bac kid line id kid273 sao em tim ko thay vay
kid273
CAO CẤP
8 năm
@may man Vẫn trên đó mà bạn !
có bác nào có phần mềm auto cho arena ko share e với
@phuong1111195 Arena 1 >6: là thứ tự các arena hiện tại trong ngày, ví dụ muốn vào cái Flash Arena: vị trí thứ 2 bạn chạy 2 file: Arena 2 + Battle
@Cam Quýt Mít Dừa cảm ơn bác e đã tét thử và thấy chạy auto dc, có cái là hình như khi mình chạy auto thì ko xài được máy phải ko bác ?
@Cam Quýt Mít Dừa Mình add rồi bao giờ onl thì bảo mình, rồi chỉnh cho mình với 😁
@alias94 Bạn download tạm file mình share về dùng, nếu ko chạy mai mình chỉnh lại cho, mình chỉ onl đc vào giờ hành chính
kid273
CAO CẤP
8 năm
Pm Hải đi, nhờ Hải set cho, mình cũng có auto nhưng do 1 mem cũ set cho mình và mình dùng tới giờ luôn.
Có ai biết cách vào realm ( server khác) mà nó thông báo là full rồi ko???
Bác Hải giúp e set auto game với 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019