Trải nghiệm Mi Apartment - nhà thông minh của Xiaomi: rất nhiều đồ Xiaomi, chưa hoàn thiện hẳn

zyzy1908
17/8/2018 9:23Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

còn thiếu quần chip nam nữa nhé mod
Xiaomi có sắp trở thành Samsung của Trung Quốc? Cơ mà Samsung tự sản xuất hết còn Xiaomi nhờ cty khác làm... Hmmm
@Hoàng Ngu Sy Miễn nó bỏ tiền ra đầu tư và sp gắn logo nó là được!
Sx thì cũng là công nhân với băng chuyền, hoá chất chứ có gì mà tự hào!?!
@QuanLyNhaNghi vậy bỏ tiền ra mở công ty sản xuất rồi sẻ biết, có tiền mà cái đinh rỉ cũng không sản xuất được
@Mr. Lịch Lãm có tiền thì chả có cái gì làm ko dc,
làm dc mà ko có tiền làm mới ko làm dc thôi
nhà đẹp lắm
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trong mấy em lego đẹp ghê, có bác nào biết bộ ấy bán ở đâu k nhỉ?
Đẹp thì có đẹp cơ mà hàng Tàu nó lưu hết về bên Tàu thì méo mồm. Thôi k chơi
Zykei163
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kết con robot
Mi cái j cũng muốn có còn chất lượng thì khó bảo toàn. Ngày nào đó Bùm coi như Xong. Tớ chả tin china lắm
@Sfvnthanh Samsung bùm bùm cũng có sao, Seeder còn cám ơn rối rít vì quan tâm khách hàng ấy chớ!
@QuanLyNhaNghi không thể sánh Thằng Mi Xạo với những tập đoàn như SS, philips, cái quang trọng là đẵng cấp
@Mr. Lịch Lãm Tại nói Bùm nghe buồn cười thôi!?!
Nhà trên đẹp quá không gian cũng thích nữa 😃
resetct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mi-home rồi còn đâu
nqc007
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trên đây có ai sài ấm đun nước thông minh của Xiaomi cho mình hỏi. Đun sôi nước rồi ấm có điều chỉnh nhiệt độ theo ý mình dc hay không, và nếu có thì giữ nhiệt theo ý muốn dc bao lâu.
1stMrC
TÍCH CỰC
6 năm
~~ mình thích cách mì xào tạo ra hệ sinh thái nhưng mà hỗ trợ và làm chưa tới,kiểu 6 7d thôi chưa dc 8 nữa
Tín Nguon
TÍCH CỰC
6 năm
đã trải nghiệm cây quạt rồi, chất lượng còn lỏm!
@Tín Nguon Quạt thì mua panasonic mà sài. Sài quạt vòng quay thấp tốt hơn
khanhvlxd
TÍCH CỰC
6 năm
Bên em lắp điện thông minh cho nhà thông minh ở đà nẵng. Bác nào khoái inbox em nhé 😆
recca4026
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã từng trải nghiệm cái hub và cảm biến cửa phải nói là vừa ngu vừa khó xài. Kết nối 2 thiết bị cả tiếng cứ vô ra, phần mềm kiểu làm cho có chả update và rất khó sử dụng. Thánh nào khen mấy đồ smarthome xiaomi xác định chưa xài bao giờ chỉ toàn chém.

Giờ đang xài mấy cái hệ sinh thái apple ngon hơn nhiều nhưng khâu kết nối vẫn còn rất khó
@recca4026 mua thiết bị lọc nước và kiểm tra mức ô nhiểm Mi Xạo là tự đầu độc mình. Chất lượng đã được chính phủ Tung cẩu kiểm chứng
Sao ko demo bằng mi 8 ee mà lại là mi 8
Fan xiaomi phải nói đồ xiaomi dùng tốt không biết lâu dài thế nào
Chỉ sợ mỗi lộ thông tin thói quen rồi bị hack, bị trộm cắp ghé thăm
Zôzô298
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình ko có điều kiện để mua sắm hết nhưng mình cũng đã có một vài món, nói thật là mỗi khi nó mất kết nối, hay vào ứng dụng mi mà ko thấy hiện tên của sản phẩm thì ức chế vô cùng!
Nhà TM MIXAO chả có tí gì gọi là thông minh. MIXAO chuyên gia Đánh lừa khái niệm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019