Trên Tay Airbus A350

firework1805
3/8/2015 4:2Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không liên quan nhưng bác tác giả có thể đổi từ "trên tay" thành từ khác không ?. Trên tay ảibus nghe cứ kì dị sao ấy, lẽ nào tiếng Việt ta lại nghèo đến thế ?
noupfix123
TÍCH CỰC
9 năm
Nguời ta ghi trên tay là để tạo hot key, adword... Có dậy mà cũng ý kiến ý còi,
Kasumi69
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vãi cả trên tay airbus😁
KLQ ... Đọc lướt qua "Ông chú làm bên Vietnam Airlines ..." cứ ngỡ "Ông chú làm bên Viettel..." hãi !!!
@Tungdelathanh Lẽ ra chiều về mình cũng bay bằng 787 nhưng đợt bàn giao bị muộn hơn dự kiến nên mình về trước
longhorn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái việc bay ra HN là 1h35 hay 1h40 hay 1h45 đếc phải do cái máy bay mà do kiểm soát không lưu và điều hành bay nó chỉ đạo speed nhé, 777 dư sức bay 1h35 hay 1h30 nhé.
thecat
ĐẠI BÀNG
9 năm
@longhorn đương nhiên là do điều hành bay chỉ đạo,tuy nhiên dựa trên mức tiêu thụ nhiên liệu tối ưu và hành trình..và khi đã fix thì phần lớn là bất biến, thay đổi hãn hữu tùy đk thời tiết và đường bay dài ngăn, do vậy rút ngắn đc 5p so với B777 là quý rồi.K như oto bạn thích nhanh thì tăng ga.
nombatca
TÍCH CỰC
9 năm
Cái hoặt hình giới hướng dẫn an toàn bay có ở nhiều máy bay khác lâu rồi 😁
@nombatca Đúng rồi, mình chỉ nói về việc nhân vật hoạt hình trong đó sử dụng Smartwatch chứ ko phải đồng hồ thường
thecat
ĐẠI BÀNG
9 năm
chuẩn bị trên mông B787 Dreamliner nhé..đã về VN chiều 02Aug2015.
Ủa sao không kèm ảnh dc từ WP nhỉ
Đang tính đổi con này, nhưng ko cho đặt hàng online đành chịu .
Bác thớt nào bê trên tay đi em ngiá tý 
xgame4u
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đề nghị sửa lại title là "trên mông" nhé 😁
May là không cho đặt hàng online, chứ nếu có là cháy hàng giống Bphone rồi!
Nhân tiện Mod hỏi hộ ông chú là cái này do hành khách hay do nhân viên sửa chữa?
A321 - Vietnam Airline (ngày 2-8-2015)

thecat
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SmallElephant tay thợ máy..chắc luôn
quana75
TÍCH CỰC
9 năm
@SmallElephant Tay thợ máy đấy, chắc vừa thay lốp xong lên sửa màn hình luôn. Làm ăn hơi thiếu ý thức!
Cho cái tay cầm điều khiển thế kia thì vô tay mấy bác dắt con nhỏ mà thiếu ý thức thì nó đập cho nát bét. Đến túi giấy nó còn cho con đái vào nữa mà.:eek::eek::eek:
KLQ nhưng cách up hình lên Tinhte vẫn cũ quá. Ko up trực tiếp từ máy tính lên được mà phải gán link từ trang khác vào rất chậm và ko tiện tí nào @cuhiep
Camera_Benco
ĐẠI BÀNG
9 năm
đây là bước ngoặt, bước phát triển trong tiến trình của hãng cùng với sự kiện công bố chương trình nâng cấp dịch vụ 4 sao, hệ thống nhận diện thương hiệu mới
Thật là ấn tượng với sức khỏe của thớt, trên tay được em này thì thế giới chắc chỉ có một 😁
ngoctien
ĐẠI BÀNG
9 năm
A Đù! Ông này tay ghê thật "Trên Tay Airbus A350"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019