Trên tay ASUS Zenfone 4, 5, 6

cuhiep
27/2/2014 7:12Phản hồi: 556
556 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá thế này thì BB Z3 mà chiến 1,5 GB ram nữa chứ
zenfone 5 mà 5tr, zen 6 mà 6tr. Thỳ tốt nhất là nghỉ...nghỉ......nghỉ.
Vãi @@... Zen 5 4tr5 phiên bản 1,5Hz... 2Hz 5tr sao chơi...
làm giá thấy sợ luôn tưởng chú asus thế nào
duybt74
ĐẠI BÀNG
10 năm
đợi có giá chính thức rồi hẵng tính, chưa gì phải xoắn
thế mấy thím có con nào giá 5tr mà hơn con này về cấu hình không nào
@phoenix2808 thế sao trước đừng có đưa cái giá đó nghĩ sao 3tr1 bán 5tr trong khi thằng 4 thì vẫn đúng giá.

BB z3 nokia 630 hứa hẹn giá tốt
BB z10 đang 4tr5 kìa
@nhomadungcam hứa hẹn thôi nhá bác, Z10 mới giảm ngày 1/4 thôi, thời điểm tôi nói là nó chưa giảm, mấy bác chém gió kinh quá
BB Z10 đang hạ giá kia 4m5 xúc thôi ae 😆
@kotientieu uhm chằng thà asus nó hô 5tr bán ra 5tr thì cũng chả ai ý kiến đằng này thì hô giá và bán ra lại khác xa 1 trời
Giá này là bị thương gia vn làm giá chứ do bọn asus đẩy giá đâu mà các bố ném đá thế.đt về vn làm sao bằng giá công bố ở nước ngoài đc. 😆

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
@kira6866 sao thằng zen 4 lại đúng giá thế lạ nhể :v
@nhomadungcam Có thể do thằng zen 4 nó không gây sốt như zen 5 và 6,1 phần cũng vì cấu hình và pin yếu nên khó nâng giá đc.

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
Vì con đó nó bán để nâng bi cho zen 5 và 6 là chính

Còn thương gia tự nâng giá á bác vẫn còn ngây thơ thế nhỉ :rolleyes:
@kotientieu hehe bác nghĩ e ngây thơ à :v
Vãi cái giá zen5 và zen6 .. Giá đấy thì nên lựa chọn hãng khác cho nó có thương hiệu... Định mệnh asuck :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
asus zen 4 va 5 da co gia chinh thuc roi nhe moi hom qua thoi. Asus zenfome4 la 1.990.000d, zen 5 2 phien ban voi gia 4.490.000d va 4.990.000d chan cai gia chua co gia zen 6
lam_xman
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khô ôkio đại đế Neu asus cong bo gia thi ok.
Ban xem gia o dau?

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
@lam_xman
@lam_xman
hoanghamobile zen5 có 3tr890 zen6 5trieu890 giá ngon😁 đợi 15/4 là múc
hoàng hà là giá khởi điểm vậy thôi bạn à. để mình kiếm
giá kiểu đếch gì mỗi nơi 1 khác thế:mad:
@toannd18 gia chinh thuc rui
Hóng con zen6 mà giá nó 6tr . đệc mợ nó thà thêm 1tr nữa mua con lenovo k900 màn full HD cấu hình còn ngon hơn . :eek::eek::eek::eek::eek:
@givenchi Cấu hình cũng ngang nhau mà bác k900 hơn cái full hd, rom 32G. Còn zen 6 hơn khoản pin. Nói chung đang phân vân 2 e. Đợi nó ra rùi tính nếu 6tr chắc sẽ ko hot 2 tháng sau giá giảm xuống 4 tr là ok. Hi
@thanhtu92 Ram nó 2G bác ơi .. k900 nó chỉ thua zen6 mỗi quả Pin thôi ... Phải chăng Zen6 mà 5tr thì xúc ngay ko hối tiếc :eek::eek:😕😕😕😕😕😕
@givenchi Zen 6 cungz 2G ram mà bác.
quoc_vu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhtu92 ở đâu mà bác phán 2GB vậy trời có 1GB thui bác à
@quoc_vu Trên cellphone nó nói là 2G bác oh. Đợi khoản 10 ngày nữa có giá chính thức rùi hẵn hay. Có bài trên tay thực tế, giá chính thức,... rùi quyết định mình cubgx tính xúc e k900 mà giờ cũng đợi zen nè. Ko biết zen6 với k900 chênh lệch nhau về kích cỡ nhiều ko ta. Thấy k900 vậy là đẹp rồi sợ z6 to quá hơi bất tiện
em là em cứ bình tĩnh đợi về giá gốc, thằng này ham thằng ấy chết
tltiendat
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chính xác thì, đợi thời gian nửa, chả ham, tháng 4 này ra nhiều dòng đt mới và rẻ, chả riêng gì em Zen này.
Bọn nó làm màu, làm tiền được khoảng thời gian lúc đầu thôi, rồi sau đó cũng phải giảm, đứa nào ngu, mua lúc mới ra, mắc ráng chịu.
Điện thoại dù gì thì cũng chỉ là vật ngoài thân thôi, Không mua lúc này thì mua lúc khác.
Quan trọng là mình biết giá của nó chênh nhau đến 2 triệu là không chấp nhận được, ai đã biết rồi, mà vẫn mua thì ráng mà chịu.
@tltiendat cùng ý kiến với bác, mà bên TW cũng bán có 3tr5 đợi giá cũa TQ nữa xem sao là biết liền
Đang hóng zen 5 hoặc zen6, hi vọng cái giá đẹp
ram zen6 chính xác là 2G rồi . có vẻ ngon lành dần rồi đấy . Chờ đợi đến ngày trên tay xem sao . Vẫn đang phân vân cái camera 13m của zen6 :eek::eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019