Trên tay BlackBerry Classic trắng: nhẹ nhàng hơn, dễ bám bẩn hơn

cuhiep
5/3/2015 11:6Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungcc
ĐẠI BÀNG
9 năm
cả 2 em hả, chứ nhiều em anroid ra nắng chán lắm, cả iphone thấy cũng thường ( vợ dùng 4s) nhiều con ra dduowgnf chả nhìn thấy gì luôn, ức chế lắm, hay đợi hôm nắng đi mua thửu luôn nhỉ
cả 2 em hả, chứ nhiều em anroid ra nắng chán lắm, cả iphone thấy cũng thường ( vợ dùng 4s) nhiều con ra dduowgnf chả nhìn thấy gì luôn, ức chế lắm, hay đợi hôm nắng đi mua thửu luôn nhỉ
3d8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có thể nói trước 2010 về trước BlackBerry OS so với các hãng khác thì đúng là vô đối. Nhưng cái gì cũng phải tiến hoá và phát triển...
IOS và Android đã làm tốt điều đó... tốt hơn rất rất nhiều. Kết quả là BlackBerry giờ chỉ còn chiếm hơn 1% thị phần di động...
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp quá đi mất 😁
e
em thấy classic mới là đậm chất BB không lai bác ạ 😃)
công nghệ thay đổi theo từng tháng từng năm.
nhưng giờ mình vẫn dùng BB8800 từ những năm 2008.
vẫn hài lòng với 1 thằng FA thâm niên như mình 😃
e thích nhất thiết kế 9900 các bác ạ, có đường cao nhẹ nhàng từ bàn phím đến body, không thích bàn phím thẳng của mấy e phía sau lắm,
Không phải dễ bám bẩn hơn mà màu trắng nếu bị bẩn dễ nhìn thấy hơn màu đen thôi, các bác cứ bảo màu đen ko bẩn nhưng mà bẩn ko nhận thấy thôi
danhdang2603
ĐẠI BÀNG
9 năm
tuyệt vời. chỉ có điều không có tiền thui.
Riêng Blackberry có cái trackpad thì màu trắng luôn là đẹp nhất với trackpad màu đen làm điểm nhấn.

Cây 99 sơ cua của em đây.
Mr.Fly
TÍCH CỰC
9 năm
@navy.seal 9900 thì miss world rồi k chấp. Q10 cũng khá đẹp sau 99 và 9k, con classic này là xấu nhất
@Mr.Fly Em thấy màu trắng, Q10 xấu nhất. Màu đen xấu nhất là Classic, trông như cái bánh gai ấy 😁
mykero
ĐẠI BÀNG
9 năm
@navy.seal Cái bottom nhà bác lởm quá xá
mykero
ĐẠI BÀNG
9 năm
@navy.seal Cái bottom nhà bác lởm quá xá
@mykero Hàng xịn đấy
Riêng cây classic màu đen em không ưng lắm, đi lại, cầm lên đặt xuống mấy lần vẫn không mua. Nhưng màu trắng lần này thì khác. Có thể em sẽ nghĩ lại. Nhìn nó quá đẹp.
Cái bộ khung sườn nhìn giống galaxy vãi ra.
Chumrauden
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon, một tình yêu BB.
HoThien85
TÍCH CỰC
9 năm
có clip thì hay quá
diennguyentn
ĐẠI BÀNG
9 năm
lâu mới thấy bài viết về BB
từ khi chia tay 87 và 88 cách đây 6-7 năm lúc nào cũng hóng tin của BB nhưng thực sự khi nhìn giá thì rất nản
Đẹp quá mà không đủ tiền để mua nó[/IMG]
Mặt lưng xấu hoắc
mkien80
TÍCH CỰC
9 năm
Whiteberry đây mà ;) Đen vẫn đẹp hơn.

Sent from my iPhone 6+ using Tinhte.vn
đẹp quá 😔
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
9 năm
khen nhiều mà chê cũng chả ít,nhưng bb vẫn sống mãi trong lòng bber