Trên tay BlackBerry Motion: CPU/RAM như KeyOne, có chống nước, pin 4000mAh

Didu
21/11/2017 4:16Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

datkathay
ĐẠI BÀNG
6 năm
muốn xây tốt, phải chắc từ móng. Mà cái điện thoại này đổ móng dầy thế chắc còn lâu mới hỏng.
tnc2305
ĐẠI BÀNG
6 năm
tcl sản xuất thì giá phải rẻ đi chứ,với cái giá như vậy thì phải co con chip 660 rồi
Đc mỗi quả pin
Ai sẽ mua
badday0401
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao Blackberry không dùng chip snap 835 hoặc tệ cũng snap 630,660?
Gia nhập đội Android thì bị so cấu hình/giá là điều bình thường.
Về điểm này thì Blackberry thất thế rồi.
Sao giống cùng 1 sư phụ của Mr Quảng quá ... 😁
Rầu cũng phải theo xu thế chung thâu😁
thonglb
TÍCH CỰC
6 năm
Mỗi cái BB nào mới ra mình đều muốn xài thử, bóc tem các em ấy nhưng kinh tế ko cho phép. Đọc báo thì Ipad Air 2, chat chít thì Ai-phôn 7 pluts nhưng nghe gọi thì 9780 muôn năm kkk
Cũng đc, mua ah
Giá tụt tầm 5_6 tr thì ok
caphe17
TÍCH CỰC
6 năm
Đang có 1 con dtek50 mãi ko lên đc Android 7. Tương lai nó cũng như Nokia mà thôi..
BB sống dai thật chứ
Nếu BB ra máy này sớn thì chắc sẽ chưa có giấy báo tử đâu mang tên BB Mobile đâu
Ôi,vẫn con chip 625 huyền thoại. Xét về thiết kế thì em này còn thua xa K1,không có điểm nhấn ngoài cái nút home trông lạ mắt. Giá như chíp 830 hoặc 835 thì múc về làm cặp với K1.
hiepmu
CAO CẤP
6 năm
thấy các thánh vào đây toàn chê viền dày (bên XPERIA XZ1 cũng vậy), show não giùm cái, thích vô cực thì sang seeder anh SAM nhé, mỗi hãng đều có chiến lược riêng của mình, mấy thánh chưa đủ tuổi ngồi chung mâm với họ đâu, đừng nên bảo họ phải thế này thế kia, ko yêu đừng nói lời cay đắng nha các HERO Keyboard 😁
Mạnh NĐ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quả viền dưới chắc cho bàn phím qwerty vào cũng đc =)))
Nên chuyển nhà máy qua Trung Quốc để giảm chi phí sản xuất, giá này thì ko thể cạnh tranh.
hauyenhd
ĐẠI BÀNG
6 năm
May mà còn gắn chùm dâu vào nút home không thì chả biết hãng gì
hoangbaobin
ĐẠI BÀNG
6 năm
vẫn còn ngôn tình với BB10 và BBOS7, bạn nào còn chơi BBM thì chat hay cafe cho vui.
BBM: 2AAB8328.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019