Trên tay cáp sync/sạc USB-C - USB-A có bộ nhớ 64GB

cuhiep
25/9/2017 13:51Phản hồi: 56
Trên tay cáp sync/sạc USB-C - USB-A có bộ nhớ 64GB
Mình dùng sợi cáp này như là bộ nhớ gắn thêm cho điện thoại Android, mỗi lần muốn chép gì ra hay chép gì vào thì dùng. Các tính năng khác như dùng để sạc pin và dùng để kết nối với máy tính khi cần. Cáp cũng rất nhỏ gọn, chỉ khoảng 15cm và mức độ hoàn thiện rất cao cấp. Hiện mình dùng cái này để up hình độ phân giải cao lên Google Photos thông qua Pixel.

Cable này còn có phiên bản 32Gb và 128GB cũng như có phiên bản đầu Lightning - USB-A. Giá trên Amazon là khoảng 22usd cho 64GB và nếu cổng Lightning thì là khoảng 48usd.

Do chíp nhớ để ở đầu USB-A nên khi cầm sử dụng bạn không bị cấn tay cũng như nóng tay nếu dùng nhiều. Mình dùng cable này làm bộ nhớ OTA.

Nối điện thoại với máy tính qua cổng USB-A. Mình ít khi dùng tính năng này.

Cắm vào sạc di động để sạc thì dùng nhiều

Kích thước nhỏ gọn, chỉ tương tương chiều dài một chiếc điện thoại 5"

Lexar là thương hiệu xịn nên chất lượng hoàn thiện của cable rất cao cấp và tinh xảo.
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vodinhthang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hay quá
Nom chất chà bá :cool:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
trên ảnh là điện thoại gì vậy
mystogann0
TÍCH CỰC
7 năm
@uochuý1489Quốc Huy gg pixel
@uochuý1489Quốc Huy Google pixel 😃
@tan725 Thanks các bác em cũng đang tò mò.
Đã quá
Mình thx mấy cái đồ lặt vặt kỉu này
@Uthuong050713 Giống mình, nom kích thích kinh :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
tặng đâu ad
Không phải Lexar bán thân rồi sao...:rolleyes:
Lợi Hại
Aduckuba
Bác @cuhiep cho e hỏi, cục pin dự phòng bác cắm là loại nào mà nhìn build tốt quá;)
@nguyenfenice Energizer
@cuhiep @cuhiep mình cũng dùng cục như bác. XP20001D mới mua, mà nó hay bị tụt nguồn nhanh với hiệu suất 70%. Của bác có bị không?
@Onimusha117 mình chưa test, nhưng không thích cái nút bấm khó xài ghê
@cuhiep Chuẩn, được cái dòng ra 4.2A. Bác test thử: Sạc đầy pin, sau đó dùng nó sạc nhiều thiết bị cùng lúc. Khi còn khoản 2 nấc pin thì lấy sạc 1 cái ipad đã gần hết pin (+-10%). Để qua đêm. Của mình thì sáng hôm sau cái ipad sạc đc 80%, còn pin thì báo cạn. Pin ipad tầm 7800mAh. 2 nấc sạc mà đc 80% ipad là hơi ít. @@
@cuhiep Mod tranh thủ test cái loa vs mic aw 3 đi mod oi, hbua show nó qc dữ dằng lắm. Chứ sri 1 loa nhỏ quá
Cuhiep mà cũng sài Android ah`? Lạ thế
@tuanokvt Thì ghét Chim Cút chém gió vụ Apple Watch 3 dùng mặt kiếng Shapphire đểu , nên tập dùng Android
@Trungakira3 lại ảo tưởng rồi... đến khổ với thanh niên
@Trungakira3 Viết có chữ shapphire mà viết còn sai mà cũng bày đặt phán này kia, đến là khổ vs thanh niên giỏi bàn phím nhưng thiếu kiến thức😃
NoSheeple
TÍCH CỰC
7 năm
đã quá, cũng đang kiếm cái cáp kiểu này mà ko thấy ở VN bán
Em pixel càng ngắm càng thấy đẹp <3 Đã được cầm của anh bạn trên tay, mặt nhôm sờ rất tuyệt, ít bám vân tay nhất trong các mặt nhôm anodize từng biết và màn hình nổi, đẹp vô cùng
futurex125
TÍCH CỰC
7 năm
@toan tran 1992 Vậy mà lúc ra mắt bị ae bàn phím chê tơi bời đấy bác ạ. Khổ nó ko bán ở VN nên ae bàn phím ko đc rờ. Bển họ còn sx ko kịp bán cơ.
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
7 năm
ngoài thì trường có chưa bác chủ?
fdtre
TÍCH CỰC
7 năm
cái này có tời thời iphone lâu rồi mắc kinh dị , hiện này lên ios mới thấy ko hỗ trợ đc nữa
có usb c to lighting ko ta
tamnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hay thật đấy. Lúc đầu mới đọc, k để ý tưởng chỉ mỗi chức năng sạc sao làm ngắn quá. Té ra...:d
cái lap nhìn chắc dữ ? cho xin tên đầy đủ đi ad
Ý tưởng hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019