Trên tay còi báo động chống xâm hại, ấu dâm của Nhật Bản, giá 300 ngàn

ND Minh Đức
16/5/2017 12:16Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đợi cuhiep trên tay. 😁
.CrazieR.
ĐẠI BÀNG
7 năm
Còi cho trẻ em mà mấy bác cứ kể chuyện siêu nhân
Quanghuy.jp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@.CrazieR. Người lớn cũng xài được mà bạn. Bạn mình ai cũng có 1 cái treo cặp ạ. ^^
HacYLang
TÍCH CỰC
7 năm
"chùn bước" không phải "chùng bước", các bài trên Tinh Tế rất hay sai chính tả, các sếp nên để ý một chút, đừng để nó thành đặc trưng của diễn đàn.
- Cái còi này có khi mình là nam nhưng vẫn mua, để bảo vệ cho nhân phẩm đã phục hồi nhiều lần của mình ^^
nvanlong
ĐẠI BÀNG
7 năm
bao giờ thì bán ở VN nhỉ, mà có bán thì đầy người nghịch là chính
hét lên nó không sợ đâu, mấy đứa làm chuyện ác rất sợ âm thanh lớn phát ra đột ngột giật mình bọn nó bỏ chạy ngay, như các phòng chống trộm ghé nhà vậy đó, khi biết nhà có trộm thì chỉ cần lấy một thanh sắt quăng xuống đất, thằng ăn trộm nó mà không bỏ chạy bán sống bán chết mới là chuyện lạ.
này thì to gì mà bạn review bảo là kêu rất to , nếu ở chỗ đồng người thì may ra chú ý mà đã ở chỗ đồng người thì gào mịa nó cho nhanh , chỗ vắng hì éo ăn thua
qaz1987
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngoắc vào cửa để chống trộm cũng dc, khi mở cửa chốt bị kéo ra và còi kêu...
htnvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lần sau đi hành sự thì cầm theo cái búa 😁
bữa ba mình cũng đặt trên lazada mấy cái chống mở cửa cũng kêu như này mà có mấy chục ngàn, rồi đem vào cho bà nội mình để ban đêm có gì bà kêu người trong nhà cho dễ.
datmacom
TÍCH CỰC
7 năm
Dẫm phát bẹp còi. Chơi tiếp!
mr zenda
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ý kiến riêng thì cái này nó cũng giống như cái Swisstech 5 in 1 (click để xem clip review) này

Cái 5in1 này có còi hụ, có đèn nháy, có đèn flash, cắt dây seatbelt và phá kính xe, mà giá cũng chỉ >300k chút. Còn cái kia giá cũng chòm chèm 300k rồi.
Vào đây tha hồ lựa: https://www.robocopp.com/
xrokhanx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bình thường ko cần thì để đó, đến lúc có chuyện, kéo hoài ko kêu. Lý do : Hết pin. =)))
HuyenArsenal
ĐẠI BÀNG
7 năm
hẳn là 300k. mắc quá =)))) bác nào cần e cho vài cái nhé. mỗi tội cái của em bé hơn với k có led. =)))
@HuyenArsenal Mình đang tìm hiểu loại còi này, bạn cho mình xin vài cái tên với
HuyenArsenal
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dương Đình Huy Của em thì không phải hãng này nọ gì cả. hôm rồi có ông bạn đi tung của về cho mấy cái xanh đỏ tím vàng chả có chữ nghĩa gì. kêu thì như lộn cả ruột =))))
Anh Đức xem qua còi của hãng này xem sao 😃 robocopp.com
Muốn tìm mua ở đâu đc ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019