Laptop Acer

Trên tay đế tản nhiệt siêu mỏng Bluelounge KickFlip cho máy tính Mac và Ultrabook

sonlazio
2/4/2015 3:23Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zeke
TÍCH CỰC
10 năm
amazon 400k, tự chế cho nó lành 😆
Ra ngoài mua 1 cục gôm (tẩy) cắt làm đôi => đế tản nhiệt siêu rẻ 😁
vãi cả đế tản nhiệt
datngo95
ĐẠI BÀNG
10 năm
1 miếng nhựa mà hơn 300k :| giá ntn thêm tí nữa mua được đế tản nhiệt của coolermaster rồi
@datngo95 Đế của Cooler Master có mang đi dc ko, có đi đâu cũng vác theo được không hay phải chết dí một chỗ bạn ơi. Mình có cái đế xưa mua 1tr hơn ko xài, h cho người ta rồi. Vấn đề của cái này là tính di động và tay gõ bàn phím thoải mái hơn nhiều so với tản nhiệt quạt
@sonlazio Anh dán da cho cái macbook hình iron man ở đâu mà đẹp vậy anh?
@system3212 Khacten.com đó bạn
Có tản nhiệt thụ động và tản nhiệt chủ động nhé mấy thým. Dùng quạt gọi là cưỡng bức 😆
review tản nhiệt ko thấy nói gì đến hiệu năng ??? ý bạn là gì, miếng kê ah
longpa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái ĐẾ TẢN NHIỆT vãi nhất mình từng biết :p😁:D:Do_O
KytoSai
TÍCH CỰC
10 năm
Thật ra có 1 cái rất hữu dụng nhưng ít ai để ý, lúc nào cũng mang theo. Đó là cái bóp tiền 😁

Mình đi làm 2 năm trời toàn dùng bóp tiền kê phía sau lap :v . Bao nặng cỡ nào cũng đc

Tiền càng nhiều thì độ cao tản nhiệt càng lớn =))
xuanthien99
ĐẠI BÀNG
10 năm
@KytoSai Bạn chắc sống ở Lào cai, Yên bái, hay Lâm đồng, komtum gì đó !:D
Ở Sài gòn mà kê kiểu đó chắc chết quá !:mad:
30 GIÂY là không thấy cái đồ kê đâu !!:p
KytoSai
TÍCH CỰC
10 năm
@xuanthien99 Ẹc, mình đang ở SG chứ đâu, kê khi đi làm cty thôi :D . Ai bảo kê ra ngoài quán cafe chi. Vả lại giờ người ta cà thẻ hết rồi, chôm cái bóp chỉ có 1,200k gì chứ mấy . Hehe
Mua 2 chai nuớc có 2 cái nắp đưa vào, tản nhiệt bao tốt =))
whoissu
ĐẠI BÀNG
10 năm
lấy gói thuốc "con mèo" kê dzô cho nhanh gọn 😁
không ai mang theo cả,

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Nghe tiêu đề hết cả hồn, cái kê máy thì chuẩn hơn chứ tản nhiệt gì, lấy cuốn sách cứng cũng kê ngon vậy 😁
quyendt2612
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thanks for sharing.. để có tiền dư dả thì mua 1 cái.. nhìn cũng hợp mốt 😁
Ko nên so sánh vớ nắp chai hoặc ví.. tùy người tùy bóp.. ai thấy đẹp thì mua thôi :3
Béo Nhỏ
ĐẠI BÀNG
10 năm
Với em! 1 quyển sách là đủ!! :v
ra ngoài làm thanh gỗ đánh vetni cho đẹp kê lên bán 200k chắc ngon ~~
kê cái ví lúc nào cũng dính vào người ngoài ra còn có tác dụng show hàng khoe mẽ 😃
nóng quá hay sai mà phải nâng?
chatnever
TÍCH CỰC
10 năm
http://www.bluelounge.com/us/categories/

Hãng Bluelounge này có nhiều sản phẩm sáng tạo mà lại giá hợp lý, tiếc là chưa có nhà phân phối tại Việt Nam.
Máy em dùng chip Haswell, cả ngày chẳng nóng mấy, một phần do em ngồi phòng điều hòa, nên cái này hơi thừa 😆
Thật ra nếu không cần đến cái đẹp thì em hay lấy bao thuốc lá bỏ bên dưới, các bác chắc cũng nhiều người làm giống em chứ -_-.
chứ tưởng cái này có cái quạt chứ đơn giản chỉ là nâng máy lên có không gian bên dưới thì thiếu gì cái đặt cho nó kênh lên là được mà :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019