Trên tay Dell Latitude 7400: có một Latitude mới mẻ, tiện dụng hơn xưa

bk9sw
23/8/2019 8:30Phản hồi: 182
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bỏ luôn trackpoint và hai phím phía trên touchpad, nhìn con này sao phong cách bằng 7490?
bkis1112
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi shi t 45 củ, giá này chắc cũng để trưng bày thôi chứ bán sao nổi.
bilubilu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá bao nhiêu vậy bạn ơi
bilubilu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình rát thích sử dụng máy dell
"Hệ thống loa trên laptop doanh nghiệp vẫn thường thiên về âm thanh hội thoại nhiều hơn, thiếu bass nặng và treble cũng không cao. Nếu muốn giải trí thì tốt nhất anh em nên xài tai nghe."

Bác chưa xài thử qua con 7240, 7440 xem rồi bít, loa to bass ấm trebb ngon y như macbook pro. Chưa xài qua đừng phán bừa nhé
@hbinhlove2003 zj hả, mình thì thấy đa phần vậy, cũng chẳng phải bừa đâu 😁
samview
TÍCH CỰC
5 năm
@bk9sw Chỉ có 7240 vs 7440 mới to còi chớ sau hay trước cũng chút éc.
giangkma
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác này có hiểu gì về dòng Latitude của Dell ko mà nói nó thô xấu, cùng dòng Laptop Business thì so sánh Lenovo, HP, Dell thì Dell là đẹp nhất, Lenovo Thinkpad xấu nhất nhưng bền nhất và ổn định nhất, HP không quá xấu nhưng cũng không đẹp và hay lỗi vặt
@giangkma mình ko hiểu gì mà từng xài cũng phải 8 con dell dòng business, nói thô chứ ko có chê xấu nhé, cơ bản ko thô thì đã ko thích 😁
azhongcaizi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dell đc cái bền bỉ nhưng máy cục mịch quá
hungbui90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màn hình nhìn ngon lành, nhìn xuống thì hơi cục mịch
Cls.demo
TÍCH CỰC
5 năm
bỏ mất cái nút chuột giữa mà em hay dùng nhất.
con dell g7 chạy i7 dòng H có mạnh hơn nhiều con này k mọi người, dell g7 giá chỉ hơn 20tr thôi
@whatwhenwhere Phân khúc khác mục đích khác, bác ko chơi game ôm con máy đó ko khác j ôm cục nợ đâu bác ạ 😃
không biết là cải tiến hay cải lùi hay do tinhte update chậm, đời 7480 7490 đã thay đổi kha khá rồi mà nhìn sang + đẹp hơn con này nhiều.
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
5 năm
40 củ lận
oliverleo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dell latitude vẫn là dòng máy ưng nhất mà mình được phát lol, mình dùng em 7270 đến 7290 rất ưng luôn, bi h chuyển qua dùng dell xps 9380 chủ yếu là do ấn tượng hồi xưa dùng máy công ty phát của Dell.
Có 1 điểm nữa là mình rất quan trọng phụ kiện , dock , sạc ,v,v mình thấy Dell chăm chút phụ kiện nhất so với mấy hãng kia - như Dock thunderbolt cho vp + màn Dell ultrasharp quá ưng luôn.
Dell làm con này giờ chất lượng quá, trước mình ít khi chọn dòng này vì thiết kế cục mịc và xấu hơn Hp nhiều. Giờ thì ngon hơn nhiều rồi.
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
Oạch, 45 củ rát phết.
Con này khá ngon à, rất hợp lý cho những ai cần làm hình mà không thích Mac như mình 😁
Ulrich1204
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá kinh khủng vậy 😔
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Viền màn hình cùng màu luôn thì đẹp hơn
Nickka
TÍCH CỰC
5 năm
Cục mịch
solarbizz
TÍCH CỰC
5 năm
Thích kiểu 2 nút rời với touchpad này ghê vì nó cho cảm giác bấm gần với bấm trái phải chuột ,không bị cảm giác bồng bềnh như 2 nút ẩn dưới touchpad

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019