Workshop lọc không khí sharp

Workshop lọc không khí sharp

Trên tay Galaxy Note 4 hai SIM, CPU Snapdragon 805, giá đắt hơn

Didu
24/10/2014 12:10Phản hồi: 837
837 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

41 phút hai trang.
Hóng từ giờ đến 12h đêm xem dc bao trang nữa.
pin con này có review chưa, sao thằng bạn mình bảo pin yếu, do gánh màn 2k chăng?
@Apple Haters 2.01 Có yếu đi nửa chắc cũng bằng hoặc hơn 6+
@Apple Haters 2.01 Ờ 50%mỗi máy là khác nhau
nandage209
ĐẠI BÀNG
10 năm
@benchimto Bác quên chưa kể siêu phẩm lenovo p780 pin 4k nữa, e đang dùng đây.
tuan8888
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Makoto81 Bác này chém gió kinh quá... 5s chỉ để nghe gọi thôi thì may ra đc như bác nói
2 sim là ok rồi

Qua tết tầm 9tr là đẹp

2 pin ít ai thay lắm
@noobnhat Note thì ko có giá đó đâu, 9tr mua đc 5s thôi
Moi lần lên tinhte đọc báo mà có liên quan gì về ss hay apple là lại có máy vụ cãi nhau như này. Như một đám con nít tranh giành "bố" của đứa nào tốt hơn, mạnh hơn. Cần thiết thì mai mốt cái phone nó bị hư thì mang lên trên bàn thờ mà cúng rồi thấp nhang viếng lạy mỗi năm luôn đi =))
Cả iPhone 6 (6+) và Note 4, nhận xét cá nhận là hai máy đều rất đẹp, và sang trọng, note 4 trồng mạnh mẽ nam tính hơn trong khi iPhone lại nhẹ nhàng và tinh tế. Về hệ sinh thái. Note đa dạng về chức năng, tuỳ biến giao diện cao còn iPhone thì đơn giản dễ dùng. Tuy nhiên app bên iPhone lại phong phú, đa dạng, và chất lượng hơn trong khi bên Note (android) lại có phần thua kém và tạp nham hơn. Và thêm vào đó, nếu kết hợp iPhone-iPad-mac lại với nhau thì phát huy tối đã được tính tiện dụng, liên kết mà bên Note còn lâu mới bì kịp. Đây là nhận xét cá nhân
@nvt0211 Dòng note mà không nhắc đến cây bút Spen thì đúng là không biết nhận xét.chính cây bút Spen đã làm lên thương hiệu note cho ss đấy nhé.
@Lucifer dante Khi mình nói Note chức năng phong phú là hàm ý cái s Pen đó, chứ thử nghĩ coi Note mà ko có s Pen thì có còn gọi là phong phú ko. Mình dùng cả iPhone và Note nên có cảm nhận chung như vậy, chứ ko thuộc thể loại cuồng như người khác, đưa Note lên tận trời cao trong khi điểm yếu thì dấu đi. Mở miệng ra là s Pen , vậy chứ thử hỏi trong cả cái tt này được bao nhiu người dùng Note mà sử dựng s Pen cho công việc hàng ngày
note 4 giữ giá cao để giữ thể diện trc iphone ....(đú)

nó dồn sức cho note 5 😃
Ko iu dc
các thím có gõ nát bàn phím ở đây thì 2 hãng nó cũng chẳng điều chỉnh gì đâu. Tranh luận làm gì cho mệt. ai có tiền thích xài gì cứ xài sao phải tranh cãi nhau. P/s: nếu có điều kiện em sẽ dùng iphone 6 😁
Pin.
lấy máy ở hãng MaiNguyen 8h tối qua.
Pin 40% và mở wifi suốt để cập nhật tất cả các apps từ note 3 sang. Màn hình 50%.
Wifi cùi vnpt ở tòa nhà; đến 3h sáng hôm sau mới up xong. Pin còn 7% và sạc full lại.
@wilipi So với note 3 thì như thế nào bạn?
@Lucifer dante Chỉ có thể nói một 9 và một 10.
Nếu chưa nhất thiết phair lên đời thì note 3 với thiết kế, cấu hình và pin vẫn cho phép bác xài thả ga 1 đến 2 năm nữa.
adboxvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@wilipi Mai Nguyễn có Note 4 xài 2 sim hả bạn?

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@adboxvn Nói chung là pin note 4 quá ổn, lại thêm tính năng sạc nhanh nen ko phải lo khoản pin lắm
nhocmaco
TÍCH CỰC
10 năm
toàn những fan cuồng vào commen ko đỡ được. cái gì cung có cái hay riêng và cung có cái khuyết điểm riêng. cứ đem khuyết điểm của người ta ra so sánh. trong khi ko nhận ra khuyết điểm của mình. và ko chịu thừa nhân cái hay của người khác. toàn commen 1 cách bảo thủ. một đứa con nit nó cũng có cai hay riêng của nó. và có những suy nghĩ có khi còn chuẩn hơn nhưng người lớn hơn nó. và tôi vẫn thán phục suy nghĩ đó của nó.
BinhQuang1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Một tuần hơn mò mẩm với Note 4 thật í vị, lần đầu dùng Android phone. Cảm giác rất thích, nhiều tính năng khá thông minh, có lẻ mành hình lớn và rỏ nét và cả cây bút (thần) là điểm mình vừa í nhất. Mình được may mắn mua nó khá rẻ, pre-ordered cửa hàng Bestbuy, ATT = 825.00 - 200 (Galaxy S3 trade in, (Galaxy S3 từ Verizon qua ATT kg bắt được sóng 4G/LTE)) giá còn lại là 625.00 + thuế. Có lẻ đây là giá rẻ nhất ở thời điểm bấy giờ. Có ai mua rẻ hơn mình hông?
Trở lại vấn đề là Note 4 rất tốt, cảm giác trên tay thật chắc chắn, ngoại hình đẹp (màu trắng), pin xài trong ngày khoản 75%, thích nhất là cái, fast charge, 30" cho 50% dung lượng.

À quên: Multi tasking (chế độ làm việc nhiều màn hình) không chê được chổ nào. Rất tiện cho những người trong lảnh vực, marketing and communicating.

"One more thing", a wide selfie camera is also a plus for the Note 4.
HyunA.FP
ĐẠI BÀNG
10 năm
So sánh Samsung vs Apple như so sánh Mỹ với Hàn Quốc. Tim Cook ra mắt phablet thì Note 4 bán được đâu mà bày vẽ 😁
@HyunA.FP Thấy có đăng bán chạy đó bạn
http://dantri.com.vn/suc-manh-tri-thuc/galaxy-note-4-chay-hang-trong-ngay-dau-ban-ra-thi-truong-986378.htm
quanghashd
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngon quá ta nhưng vẫn thích 1 sim thui ???
Nhìn kĩ mà so sánh, 8 lạng nửa cân chứ iPhone cũng chả kém cạnh về khoản "vớ vẩn" này đâu :D
GD_2010
TÍCH CỰC
10 năm
Cá nhân mình thích bản 1 SIM và dùng chip Exynos hơn.
Về khoản điện thoại màn to thì sam vô đối,về khoản máy tính bảng thì Apple vô đối.còn về khoản chặt chém,spam và gây war thì fan tinh tế vô đối.
Prince23
TÍCH CỰC
10 năm
@Lucifer dante Haha đọc của bác em ko nhịn đc cười thâm thuý thật. Vô đây giảm stress sau 1 ngày làm việc cũng đc đó bác xem mấy bác trẻ trâu coi cái đt còn hơn cả tổ tiên của họ nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019