Trên tay iPhone 4S chính hãng của Vinaphone

sonlazio
16/12/2011 10:19Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tho nau
TÍCH CỰC
12 năm
bác nào mà có 16 chai, theo mình nên gửi vào ngân hàng, tháng 7-2012 lấy ra 17 chai mua con ip5 chất hơn nhiều. dùng tiền thích hợp thì mới là là người thành đạt đích thực.
thế sao bác không đợt đút tiền lấy ip 7 ip8 thì có phải "CHẤT" hơn nhiều không =))
ông này có tư tưởng ăn chắc mặc bền giống ông bà già tôi ghê =))
BlackSun
TÍCH CỰC
12 năm
Anh Sơn ơi sao em tìm mãi ko thấy gói cước cho iPhone như a nói ở trên?
Nếu như thế thì e đăng ký gọi luôn cho rẻ ^^!
xubo
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác sơn nhìn lộn 320 thành 230 đấy bạn
đây nek http://iphone.vinaphone.com.vn/goi-cuoc/tra-sau/
Với giá này để mà đợi ip5 cho xong, 4s và 4 chẳng khác biệt là mấy.
chắc trung thành với ip4 quá... update lên ios5 . đợi siri hoạt động trên ip4 trở nên phổ biến là tuyệt vời ... hiện tại 5 chấm đã quá đủ và tốc độ kết nối chậm 1 tí cũng chã chết ^^ .... để đạn mua siêu phẩm mùa hè 2012 mang tên ip5

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

hãy để cho bạn ấy nổ và thể hiện mình đi bạn ...
Thay mặt sau iphone 4 là thành iphone 4S liền.
dân Vn mình mua iphone 90% vì vẻ ngoài lấy le mà cái đó thì giữa 4 và 4s k có gì khác biệt .
Vậy cũng vô đọc...

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

vậy nói như bác thì để đến 10 năm sau mà mua iPhone 14 =))
Ban nay noi dug mih cũng zay nge toi apple la thay get rui`, toi ngay hk lo tap trung chuyen mon ma vlchi bik di kiem chjen.hk ha`. Chanh? Cho'. Iu' ma ra jo
nói thật chứ con này chỉ cần thay đổi cái thiết kế khác iphone 4 là bán cháy hàng, dân VN mình rất chú trọng vẻ ngoài, 4S không khác gì 4 thì ít nhiều cũng khiến người ta dè dặt hơn, còn nâng cấp phần cứng với phần mềm thì với người dùng phổ thông họ ko biết mà cũng ko cần biết, chủ yếu là thiết kế thôi, kể cả nó có ko đc đẹp như iphone 4 thì ifan cũng vẫn ca tụng nó lên mây và iphone khi đó lại hot :cold:
Đang xài S2 chưa cần thiết 😃 chờ Ip 5 rồi xúc
thường thì a e ra ký máy màu trắng thì sẽ dc bảo là hết hàng...
dìm hàng màu trắng đây mà ^^
Giá của Vina so với Viettel và hàng xách tay thế này là quá ổn. Tuy nhiên việc hãng không nhập được nhiều máy cũng sẽ làm cho giá xách tay chưa hạ theo được.
tho nau
TÍCH CỰC
12 năm
mình hay nhậu, theo các bác thì có nên mua con ip4s này về đập đá uống bia không.?, mình vốn thích sang cho thiên hạ lé mắt mờ.
foreverbmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm ngoái ra ip4 kiểu dáng đẹp và lạ hơn các đời trước nên nó hot hơn con này
thật ra mua con 4S này về chỉ thấy điểm mạnh hơn hẳn là cái camera 8MP và chụp nhanh hơn thôi.

ngoài ra tất cả gần như đều như cũ, và vì cái SIRI không thực tế lắm khi dùng ở VN thôi... cho dù là có tiếng Anh tốt nhưng việc cầm cái iPhone 4S mà tự nói vớ vẩn vào đó, người xung quanh chắc ko ít dè biểu lắm đây !
Tưởng thế nào ........! Cũng thường thôi ....
Sang năm IPhone 5 ra mắt có 1 thiết kế mới, cấu hình mới thì mới làm lại lịch sử như những đời IPhone 2G,3G,3Gs,4 đc. Đại đa số người dùng chọn IPhone 4 cho kinh tế. Mình là 1 trong những người mua IPhone 4s đầu tiên khi nó về VN qua bên CellPhoneS và phải công nhận là trong quá trình sử dụng nó chẳng khác IPhone4 là mấy ngoại trừ cái Camera, tốc độ nhanh hơn ko đáng kể...
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Rất cảm ơn bác đã củng cố thêm tình yêu với con "vợ cũ" của em !
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Đang gom lúa cưới em ấy về😁
Mình xúc 2 cây 1 lúc có thấy cam kết gì đâu mà bác chủ nói bắt buộc chứ, mua đúng giá gốc gói I0 16,399k mỗi tháng nó cho 500mb 3G nửa chứ. hihihi
Tớ cũng mới tậu 1 e xách bên Sing. Dùng rất tốt. Pin vs mạng đều ngon hơn 4 mà k có lỗi liếc gì hết . Mọi ng nên cân nhắc lên đời cũng đ đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019