Trên tay, rớt thử case xịn cho Note8, S8: rớt không bể, cầm đã tay

cuhiep
20/9/2017 5:18Phản hồi: 265
265 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho hỏi mua cái này ở đâu vậy bác?
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chinxmen Thấy bên lesang.com có bán
thanhhungvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chinxmen Sài Gòn qua Bengo.vn anh em
lenghia.na45
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tác dụng của xóa phông rất tốt trong mấy trường hợp trên~
Chức năng ốp giống nhau , chỉ khác hãng sx , giá thì miễn bàn
@khoatrinh22 Cụ thể là so với cái nào chứ. 😁
Thiệp Vũ
ĐẠI BÀNG
7 năm
đoạn cuối Fail quá :v
cubisn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang dùng 1 cái cho iphone 7, cực kỳ cứng cáp và đầm tay
@cubisn iPhone mà dùng cái này thì không thích lắm vì viền nó dày quá làm cho cái máy nó to ra đáng kể.
@cubisn Ốp này là ốp gì và mua ở đâu cho 7plus vậy bạn cubison ơi
Chắc luôn, phá máy để xin tiền vợ mua X nè 😁
@VampireAssistant Trời... vợ mà đọc đc chắc nguy hiểm. :D
@cuhiep Đúng rồi, phá cho nát mặt luôn
Nhìn hầm hố đẹp vãi chương
Uổng công Samsung thiết kế ra cái màn viền mỏng, cạnh mép cong và cái nắp lưng thật đẹp. Túm lại không ủng hộ case vì như thế mọi nỗ lực thiết kế của các kiến trúc sư coi như vứt đi hết!
40tr đô kìa =))
qp80
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bỏ ra hơn 1t mua cái case để xài cũng là 1 phong cách,bác Hiệp tiện có hàng trong tay test luôn cho ae vụ sạc không dây của S8 khi dùng case UAG này,nếu ok thì cũng làm 1 em cho nó khác người hihihi.
Áo ấm mùa đông cho S8 😆
WickedSick
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác @cuhiep mua ở đâu mà giá rẻ vậy ta, google thấy giá hơi cao hơn 1 tí, 8xx K và 1,3xx K
@WickedSick Bạn thử xem phụ kiện 24h, hồi trc có mua cho 7+
Hùng Levis
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn thô quá,
Bác Hiệp ơi! Sau mỗi bài giới thiệu hay đánh giá sản phẩm mới đó. Nhớ chỉ cho đồng bọn này biết chỗ mua với! Cảm ơn nhiều! Tại ko biết chỗ mua với trên mạng giá cao hơn.
Bác Hiệp và anh em nào biết chỗ nào khắc tên mặt sau ốp như của bác Hiệp chỉ em với. Dán tên có chắc chắn không ạ tks
Nhìn cu Hiệp trợn mắt sợ hết hồn lun. Mà Iris cũng tức cười nhiều khi hơi sáng tí là nó làm khó dễ phải trợn mắt nó mới....sợ. Khoái nhất là trong bóng tối vẫn dùng được những các chuyên gia khuyên không nên dùng nhiều vơi những ai bị bênh về mắt vi đèn led hồng ngoại gì đó chiếu vô mắt mình. Hèn chi lúc đầu mới mua hình nhìn thấy mặt mình tai tái nạm gầu tưởng hư camera hem Hehehehe
votu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khi nào anh Hiệp thanh lý đt này nhớ nói đã kiểm tra rớt 6 lần ko hư để mình...né nhé...
longtth
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái dấu mũi tên lên này bây giờ udpate lại được Address nhưng màn hình không nhảy được nữa Mod @Duy Luân ơi, check code lại giúp với.
20180402_132544_Trên tay, rớt thử case xịn cho Note8, S8_ rớt không bể, cầm đã tay - Các bài trả.png
ốp giải quyết tâm lý an toàn và những thứ nhìn thấy ngay như màn thôi, chẳng biết bên trong sẽ thế nào khi máy nó rơi, hên xui.
Foxxxxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới mua bên phụ kiện dế yêu http://pinsacdienthoai.net/op-lung-uag-d323.html, nói chung là đẹp, độc và an toàn. thấy ad cu hiệp với shop bảo nó là bản giới hạn, ở vn có vài chục cái

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019