[Trên tay] Tablet thương hiệu Việt: ROSA, 8" và 10", Windows 8.1, màn hình 2048x1536, giá từ 4 triệu

TDNC
23/6/2014 7:26Phản hồi: 886
886 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá cả oke nhưng độ bền có thể song song á
Tắt máy,dán cái logo táo che cái logo kia đi thì thành cái ipad rồi😆
Birdy
ĐẠI BÀNG
10 năm
"Đắng lòng" khi nhìn vào hình dáng thiết kế.
cuong.pm
TÍCH CỰC
10 năm
Rất đáng khen, ủng hộ thương hiệu Việt..
đọc thấy ROSA tưởng máy tablet chạy ROSA OS chứ TT
tran duc du
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy này sx ở Đài Loan chứ đâu phải TQ, các bác không phân biệt đc Đài Loan và TQ ak, Đài Loan là 1 đất nước độc lập 😕
thomastn
TÍCH CỰC
10 năm
@tran duc du Bác nên coi lại vụ này... Em thấy ko ổn với phát biểu của bác...

Các bác xem cái hộ chiếu của DL nó ghi chữ gì ngay ngoài bìa chưa...
Cá nhân mình thấy cái này chả cò gì mà tự hào Vietnam... Sao máy Việt mà lắp ráp DL, contact support lại là ơt Tung Của... Ngôn ngữ lại Tiếng Dziệt.. Rosa blaa blaaa... Hàng chất lượng thực sự DL ko thể có gia đó...

Mấy anh con buôn lợi dụng các mác Việt để bán hàng thôi...
@tran duc du Đài Loan là vùng lãnh thổ (có chính phủ, hải quan, hộ chiếu riêng... như là 1 nước), ko phải 1 nước nha bạn. Điểm khác biệt giữa 1 nước và vùng lãnh thổ là ở thái độ chính trị của các quốc gia khác đối với nó, cũng như các quốc gia khác VN ko công nhận Đài Loan là 1 nước để giữ hoà bình tránh xung đột với TQ, nhưng thực tế Đài Loan quan hệ với các quốc gia trên thế giới độc lập như 1 nước thật sự mà TQ ko thể nói gì đc
@tran duc du nói thế là sai đường lối ngoại giao đấy nhé, hehehehehe, Taiwan of china , đùa thôi nhưng Đài Loan ko phải là đất nước độc lập, không có quốc gia nào thiết lập ngoại giao cấp đại sứ với Đài Loan cả, ngay cả Mẽo, Đài Loan cũng ko có tên ở LHQ , đơn giản là do sức ép của TQ
ßu£u76
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc đi tiềm của hàng chải nghiệm rùi quyết định sao hehe. ủng hộ hàng Việt
:rolleyes:con8" nhin dep hon va giong ipad hon con 10".muon mua cai 8" qua!!!!...
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
10 năm
có triển vọng .nhưng mà giống ipad quá sau này muốn phát triển cao lại vướng pháp lý
jehovan
ĐẠI BÀNG
10 năm
8" mà có 3G mới ngon
Win 8 mà dùng đc 3G sao
Giật mình cứ tưởng nhìn IPAD. sặc
hdanhbka
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tuyệt, cảm giác chạy 8.1 nó nghiêm túc hơn là mấy con android.
Máy tàu, không có thương hiệu, phân phối bỡi Cty Viết Sơn. Vọc chơi 1 năm cũng được rồi quăng. Sau 12 tháng cảm biến đơ, pin die.
@Nguyễn Thạch Xuyên Tinhte có nhiều nhà tiên tri, sản phẩm chưa bán ra, chưa ai dùng thử mà đã biết đủ thứ. Nên nhớ nó chạy Windows 8.1 Pro bản quyền, ko phải chạy android đâu mà làm vớ vẩn dc, ko ai mua thì há mồm gánh lỗ.
@Nguyễn Thạch Xuyên Bạn có đọc bài không thế ! Lắp ráp ở ĐL nhé bạn.
djcheat
TÍCH CỰC
10 năm
@Nguyễn Thạch Xuyên Sao bác đọc giống bệnh con asus tf-101 của e thế :-s
Sao chép iPad. Nhưng cũng đáng khen đấy chứ. Hi vọng nó là Đài Loan như quảng cáo 😃
Máy này của công ty Viết Sơn ( thường phân phối mainboard và linh kiên Intel chính hãng) lắp ráp tại Đài Loan.
@tran van sung bác nhầm r, con này tàu 100% tên TQ là teclast x98 k tin bác lên google search thử
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
thích cái hệ điều hành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019