Trên tay Toyota Camry 2.5Q 2019

cuhiep
23/7/2019 10:43Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe đẹp, xe này nhìn khá giống với phiên bản 2019 Camry LE (luxury) thị trường mỹ
Thấy mặt trước còn xấu hơn bản cũ nữa 😔
Đẹp... Nhưng dòng xe này ko dành cho những người trẻ tuổi (ý kiến cá nhân).
Ae tinhte giàu va lin, toàn giới thiệu xe ôtô tiền tỏi k 😁. Chắc mềnh nghèo nhất tinhte quá hic hic
tuananh_bi72
ĐẠI BÀNG
5 năm
về phần camera 360 thì việc lắp camera ở mặt trước bản Mĩ có phần tinh tế hơn download.png
braddock
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chê đi nó lại bán đắt vãi. Lên lái đi rồi thấy nó ngon đấy các ông ạ.
Ngôn ngữ thiết kế của Camry mấy đời sau này có cải tiến hẳn, dần giống Lexus 😃
Mua Camry thì được cái cũng chục năm mới đổi xe là ít 😁
quyetanhle
ĐẠI BÀNG
5 năm
thấy mấy người trung niên họ lại thích bản cũ hơn, bản này nó thay đổi ko đúng chỗ rồi
@quyetanhle Bên nước ngoài Camry chỉ ở mức trung cấp, cao cấp hơn còn có Avalon nên Camry hướng đến vẻ thể thao thay vì sang trọng để trẻ hoá đối tượng khách hàng là đúng. Còn ở Việt Nam Camry từ lâu được gắn với sự sang trọng do mấy “sếp” hay đi nên thể thao hoá nó càng làm mất đi cái chất của Camry. Điều đó cũng chứng tỏ 1 điều là Toy chẳng buồn nghiên cứu thị trường Việt Nam tí nào.
quyetanhle
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MyGalaxy thấy không riêng toy mà hầu như hãng nào cũng vậy cả, thấy người Việt mua xe đắt lòi ra mà toàn thiếu trước hụt sau..
Xiaomi SUV T77 300 triệu FB_IMG_1564157404816.jpg
voquangchung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Add trên tay kỹ quá . Cám ơn đã làm bài thật chi tiết như thế này .
Tekachi El
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nay trau chuốt hơn rồi
wire_EDM
TÍCH CỰC
5 năm
Xe đẹp, trên tay khá là chi tiết. Nếu bác hiệp có thêm phần lăn bánh để cho cảm giác lái thì ngon
bề ngoài có phần thay đổi nhưng cục máy vẫn èo uột 😔
Bớt đẹp chút đc ko
w810i
CAO CẤP
5 năm
Giá mà người Nhật chịu thuê người Âu về thiết kế, Hon được người Nhật tôn sùng hơn Toy vì có tinh thần bản địa cao, vậy mà xe hơi thì Hon dám đưa người Mỹ thiết kế, Toy thì ko, lạ.
Ai chê thì chê, chứ riêng mình thì thấy con này vẫn sáng giá nhất phân khúc D cho những ai ngại xe Đức.

Chỉ tiếc xài quả động cơ cũ, quả 6 cấp (dù vẫn ngon) và ko có androidauto/applecarplay. Còn lại thì chuẩn đét và vừa đủ nhu cầu.

Năm sau mà làm quả động cơ mới toàn cầu và 8 cấp, lại thêm cái 360 zin và carplay thì vô đối phân khúc D hé hé hé

Accord thì sẽ ko mang quả 2.0t 10 cấp về VN rùi, nên chả còn ai đá chung sân. 1.5t và CVT của accord cho dù mẫu mới thì đá cũng chả lại ahihi
@thinhletien Do dân mình cuồng Toy quá thôi chứ Hyundai mà đem Sonata hay Grandeur về Việt Nam thì trừ logo ra mọi thứ của xe ngon hơn Camry nhiều.
@MyGalaxy đó là bác nghĩ thế thôi. Chứ thực tế nó khác xa. Sonata thì đã ngừng về VN từ lâu nên cũng chả cần bàn hơn hay thua, chứ như anh em của nó con Kia Optima dù đẹp, rẻ, ngon này nọ mà có bán dc bao xe đâu, ế chỏng gọng. Con cái việc thích toy thì ko chỉ VN mình, mà toàn thế giới đều thích. Luôn nằm trong top 1 về số lượng xe bán ra mấy năm gần đây nói lên tất cả 😁
Camry thì chỉ có mỗi màu đen là đẹp và thể hiện đc phong cách của mẫu xe.
@QXPro con 2019 trắng ngọc trai mới nhìn ở ngoài hơi bị kinh đó bác. Đợt em đi bộ với vợ thấy 1 em đậu nhìn mê ly.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019