[Trên tay] Ultrabook Samsung Series 9: mỏng, nhẹ và đẹp

cuLong
4/8/2012 7:43Phản hồi: 393
393 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
Macbook air màu đen.
Nhìn cứng cáp hơn Asus Zenbook!
khác biệt còn lại không có gì để khen. Dù gì thì cũng thấy cái hộp được thiết kế giống....
Mình thấy SS vẫn có fan đấy chứ không phải là không.
romero
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng đc dưng mà đắt lắm, mấy anh Hàn chỉ đc lúc đầu rẻ thôi sau là đắt lắm ko chơi
Quá đẹp. Việc gì cứ fải lôi thằng Apple ra so sánh nhỉ ? :|
@Lucy Heartfilia : xem lại cách ăn nói của cậu với người khác đi. Hơi chút là kêu "não". Hay cậu chỉ là loại zombie chuyên rình mò ăn não người khác rồi kêu họ không não.
rosejaooh
TÍCH CỰC
12 năm
Lucy Heartfilia Có vẻ bạn ăn gạch nhiều quá nên đầu óc có vấn đề. Tôi thấy chính bạn mới giống HKT và HKT-fan về độ nguy hiểm
P/S : nếu bạn show 1 cặp Nokia N73 Snow White và Godfather lên thì tôi sẽ rất GATO còn những smartphone mà bạn nói thì sờ ở cái showroom nào chả được =))
@rosejaooh Anh ơi... Hình như em nghĩ anh nên uống sữa Frishty cho nó có nhiều vitamin hơn.

Anh biết sao ngoài đường hay có mấy vụ đánh nhau mà ít ai can ngăn hơm. Tại người ta chả biết ai đúng ai sai, mà ko muốn phiền phức nên ko dính dáng vào. Nếu mà muốn Quote bài, thì nên đọc hết comment của em vs mấy đứa Anti Fan. Chứ tự nhiên ở đâu ko đọc kỹ bài rồi phán. Tính em hay thích comment đỏnh đảnh các kiểu đấy, nhưng em chê trách mấy đứa phát ngôn ko suy nghĩ thôi, chứ đâu có nói gì anh. Mà nếu anh ko đọc hết bài comment của em vs Anti Fan thì anh cũng ko có tư cách mà xía bài hay Quote bài của em đâu nhé.

Em ko nói em có nhiều Smartphone. Để làm gì? Em đâu phải mấy hạng bình dân mà thích khoe lương "ngàn" đô. Em chỉ nói em trải nghiệm rồi thôi, vì anh Hung gì đấy, nói em ko đc mó vô. Còn về coi hàng ở Showroom thì thiệt tình chiêu đấy em ko có nghĩ ra, chắc anh xài rôì nên biết.

P/S cho anh luôn : Anh ko biết việc người ta thì đừng có tài lanh. Em đây Quote bài người khác nhưng lúc nào em cũng phải đọc từ tận trang 1 đến cả trang 1x, 2x để tìm hiểu chứ ko thích cắn bậy như anh há.

Còn anh Hùng gì đấy, em lười Quote bài và cũng chẳng nhớ tên. Làm đàn ông con trai quang minh chính đại hơn xíu đi. Lên đây comment giọng văn ngọt ngào lắm, thà chửi thì chửi trên đây cho bà con lối xóm dân tình thấy cái độ hung hãn và nguy hiểm của anh thế nào, chứ đừng có đi PM Private chat riêng rồi chửi với đứa con gái như e, làm đàn ông mà như thế, hèn và nhục lắm. Thế hớ.

Chương trình là mấy anh Anti hay chửi thề quá, và Mod đã nghía Topic này rồi, sắp sửa có mấy anh ra đảo nên em ko muốn theo dõi Topic này nữa. Mấy anh Anti ko não, có muốn cắn em thì đợi qua Topic khác chứ đừng mất công Quote bài em nữa nha. Em sợ ra Côn Đảo du lịch lắm vs lại cũng lười đọc bài mấy anh vô văn hoá viết lắm.
để anh trích nguyên câu của chú mày ra xem chú mày lấp liếm kiểu gì nhá.

> cũng như "có 1 nửa cái bánh hoặc không có cái bánh nào thực sự chỉ là "không có cái bánh nào" đó chỉ là cách nói", nói cmm ah thằng não phẳng ? cút cmm đi, cmt ngu như m thì đừng nghĩ hơn dc ng khác mà mở mồm ra là fan fan =))
@luke valentine Lấp cmm à ? đấy là cách nghĩ phiến diện của mày , bánh so sánh với đa nhiệm ? 2 khái niệm khác nhau , nói như mày : mày đang ăn cơm bố bảo mày đang ăn c...*t' cũng đúng. ;)
Nói thì như con chó sủa, nhai đi nhai lại 1 câu như con bò mà éo có cái nghĩa lý gì ... o_O
Não thì phẳng chỉ được cái lí sự cùn nguỵ biện cho cái sự cuồng fan của mình mà nghĩ mình hơn người ... :rolleyes:

Tóm lại người ko chấp với ch...' ăn c...*t' , mọi lời mày nói với anh mày chỉ coi như con ch..' sủa lỗ không. hết . mày cmt cái gì nữa thì kệ cmm, con đàn bà như mày coi trọng thắng thua cả trong mấy cái cmt trên dđ, anh ko chấp nữa ... thế nhé ...
@ducngock lý lẽ của mày đây ah con lợn hôi:rolleyes: tao so sánh rất cụ thể nhé, mày nói đa nhiệm 1 phần và không đa nhiệm thì thực sự là không đa nhiệm. vậy thì 1 nửa cái bánh(đa nhiệm 1 phần) với không có cái bánh nào( không đa nhiệm) thì thực sưk là không có cái bánh nào( không đa nhiệm)
>tóm tại mày đéo thể phân biệt nổi đa nhiệm 1 phần và không đa nhiệm. mày chụp mũ 2 cái này chung với nhau, định cãi chày cãi cối ah ? lòi cái ngu ra rồi đéo biết nói thêm cái gì nên phải dùng ngôn từ chợ cá ra đôi co với tao ah 😃 tao không coi trọng thắng thua nhưng tao ghét những thằng ngu còn tỏ ra hiểm 😃 ngu thì nên chấp nhận chứ ngu chứ mà lỳ như mày thì tao còn nhổ vào mặt mày dài dài.
Cứ cái gì mỏng, nhẹ, thiết kế nguyên khối là nhái quả táo hả bác??? Thế sao không có cái hãng oto nào đi kiện nhau vì hãng kia chế tạo oto cũng có 4 bánh giống hãng mình nhỉ??? Em này đẹp nhưng giá chát quá. Kết mỗi quả máy không có DVDROM mà vẫn có đĩa hướng dẫn. Máy đắt thế sao SS không tặng lun 1 con USB chứa hướng dẫn sử dụng cho nó máu nhỉ???[/quote]
Bác nói quá chuẩn. Vớ vẩn vài năm nữa Quả táo nó kiếm được bằng sáng chế bảng chữ cái thì xong anh em mình luôn 😆
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói về độ bền thì Samsung có được ko hả các bác. Mình mới mua 1 con NP350U2Y nhưng cũng ko biết thế nào, vì cũng hay phải mang đi mang lại nhiều.
@x-jutom-x bạn lên g00gle search xem laptop samsung có bền không nhé 😃 qua voz hay vn-z00m mà tham khảo 😃
Tinh tế bây giờ không còn là tinh tế mà là nơi để chiến tranh giữa fan của SS với Apple. lên các diễn đàn mạng để tìm hiểu thêm thông tin các sản phẩm mình thích hoặc định mua để có 1 cái nhìn khách quan .Nhưng ôi thôi giờ đây khi có bất kỳ sản phẩm nào của ss với apple thì thi nhau nói xấu thôi đọc đến phát chán
rosejaooh
TÍCH CỰC
12 năm
Cuộc chiến giữa Táo bón và đồng bọn với những người còn lại chắc không bao giờ chấm dứt nên mình muốn kết ở đây quan điểm của mình.

Thế nào là hàng nhái? Là hàng kém chất lượng, gây nguy hiểm cho người tiêu dùng, đặc điểm ở đây là ăn cắp mẫu mã hay nhãn hiệu của hãng khác đã đăng ký, thì được gọi là hàng giả hay hàng nhái.

Vậy nếu nói SGS1 và Tab ăn cắp thiết kế bo tròn của 3GS và iPad, S9 ăn cắp thiết kế mỏng, nhôm nguyên khối của MBA thì cũng có thể nói Apple ăn cắp cảm ứng điện dung của LG, ăn cắp thiết kế bàn phím chiclet của Sony Vaio... Apple và SS cùng giống nhau là tìm hiểu rất kỹ lưỡng về nhu cầu, thị hiếu của người dùng nhưng bọn Mỹ thì cứ cái gì ảnh hưởng đến doanh thu của chúng nó là chúng nó kiện, như các mặt hàng xuất khẩu thuỷ sản của Việt Nam chất lượng tốt + giá tốt thì bị kiện bán phá giá. Cũng như vậy với SS, sản phẩm chất lượng tốt + giá tốt hơn là Apple kiện. Chúng nó không quan tâm hoặc không dám đụng đến Meizu, HK(T)Phone hoặc vô vàn các loại điện thoại nhái trắng trợn vì gặp mấy bố Tàu khựa, chuyên đi nhận vơ.

Các bạn iFan cuồng, mình nghĩ chắc các bạn mở mắt biết đến cái di động, cái máy tính nhìn thấy iDevices thấy ấn tượng quá nên các bạn như kiểu chiến đấu vì Thánh Allah, khóc thuê mọi lúc mọi nơi nhưng chưa chắc đã biết cái đếch gì. Còn mình chỉ là fan công nghệ bình thường, cái gì hay của iDevices thì chấp nhận, còn cái gì không chuẩn thì chỉnh ngay, mặc dù nói với những đứa mặt dầy chỉ tổ phí lời.
Má ơi,đẹp kinh khủng luôn,ước gì....~~
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
chưa dùng laptop samsung lần nào
Alliance
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không bao giờ xài laptop Tam Tinh cũng như Lenovo, có tiền sẽ mua ngay laptop các hãng có tên tuổi như Toshiba, Fujitsu, Nec, Asus ...
huy33391
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp quá nhưng không biết giá cả thế nào ta?
Bạn có vấn đề đọc hiểu à=)) Mình nói đến bạn hồi nào nhỉ=))
Lần sau nói người phải nghĩ đến mình nhé, chịu khó đọc kĩ nhé=))

Ừ, mình nhầm đã nói từ vài post trước rồi mà

Nhìn viền màn hình thích nhỉ, máy đẹp quá.
Hàng SS giờ sài thì ngon rồi, laptop giờ cũng đã quá ổn, nếu chơi mac thì sài đồ apple, chơi windows thì SS là lựa chọn số 1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019