Trên tay và đánh giá tai nghe bluetooth Jabra Storm

Nam Air
19/6/2015 3:23Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thienphu601
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình mua ben online bên Hnam Mobile, nhưng chắc hàng này ít người mua, để lâu quá rồi.
Về sạc pin thì đèn màu đỏ chỉ hiện dc 1 phút sau đó tắt luôn. Làm ko biêtd khi nào mới đầy. Sạc mãi, cắm qua đêm luôn, sáng dậy kết nối đại với tai nghe thì thấy hiển thị pin trên iphone tầm 40%.
Vậy là sao các bác??
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thienphu601 Cắm qua đêm các tai Bluetooth dễ bị hư lắm bác. Gửi HNam claim bảo hành đổi mới thôi chứ có gì đâu.
thienphu601
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đã đem lên Hnam đổi cái mới. Cái này có vẻ đã ok về vụ pin.
Nhưng về độ ổn định của vụ say YES ỏd NO để trả lời thì ko ổn. Hiện nay điẹn thoại gọi tới thì ko còn thông báo như vậy nữa, mà chỉ nghe tiếng đổ chuông của điện thoại thôi.

Giống như bị lỗi firmware. Có cách nào khắc phục ko các bác
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thienphu601 Nếu nghi bị lỗi Yes No thì bấm Phím nghe gọi + Volume down ( giảm âm ), lúc này tai nghe sẽ kích hoạt lại tính năng Y/N.

Bạn thử xem nhé.
thienphu601
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Porcupinex
Để mình thử nhé.
à, bác có hay bị tai nghe tự động trả lời điện thoại tới chưa. Lúc có lúc không? ko thể control được luôn.
e chào các bác, đây là lần đầu dùng tai nghe Bluetooth, cho e hỏi đặt hàng bên lazada có uy tín về chất lượng k ạ, e đang tính đặt 1 con về dùng, cũng chưa nhìn thấy cái này ngoài đời bao h , vì e ở Hải Dương khu e ko có ạ, trên lazada giá 1842k ạ. nhập mã giảm giá chắc giảm đc chút nữa . tai nghe bt.JPG
@Porcupinex đúng như bác nói ạ, của e là hàng xách tay rồi ạ . nhân tiện bác cho e hỏi sạc tai nghe jabra storm này thì nên dùng củ sạc nào thì tốt nhất ạ dùng củ sạc iphone 5v/1A đc k ạ ?
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
8 năm
@pvm2091991 Sạc qua cổng usb của laptop là tốt nhất. Của iphone cũng oke bạn.
@Porcupinex Bạn ơi, cho mình hỏi làm sao kiểm tra được tai nghe có phải chính hãng không bạn? Trên tai nghe có tem hay sao? Mình có mua 1 chiếc mà giờ sạc pin cứ báo cục pin màu đỏ xíu là tắt, ko vô pin ạ. Ko biết bên bạn có sửa được ko ạ?
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
7 năm
@--Yoloto-- Hư pin đó bạn. Mình có bán buôn gì đâu, bạn search thử Jabra Việt Nam trên fb rồi nhờ họ hỗ trợ thử xem
duy900020004
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy e này khá ổn cũng đang tính mua nhưng đang kiếm chỗ mua giá mềm tí và bảo hành tốt.
duy900020004
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy e này khá ổn cũng đang tính mua nhưng đang kiếm chỗ mua giá mềm tí và bảo hành tốt.
@duy900020004 Mình có em này ko dùng bác thích mình để lại
https://www.chotot.com/quan-cau-giay/mua-ban-phu-kien-linh-kien-dien-tu/tai-nghe-bluetooth-jabra-stealth-uc-ms-25388283.htm#
Con này mới ra cúng dữ mỗi giá hơi chát 😁
VOYAGER 5200 SERIES
http://www.plantronics.com/asia/product/voyager-5200
voyager-5200-back.png voyager-5200-hero.png
mấy bác cho em hỏi tai nghe bluetooth Jabra Storm có hỗ trợ blackberry passport ko, em định mua mà sợ ko dùng dc.
Chào các Bạn.
Cho mình hỏi: Tai nghe này không thể Tạm dùng nghe nhạc được đúng không ạ?

Các tai nghe khác chỉ cần nhấn vào Phím Call là có thể Pause nhạc mà
Các bác giúp em với, tình hình là em mua cho mẹ 1 chiếc jabra storm này trên lazada cũng lâu lâu rồi, sài cũng ok, mà giờ sạc pin cứ bảo cục pin màu đỏ chừng 1-2 phút rồi tắt, ko vô pin, dùng ko được nữa. Mấy bác có biết cách nào sửa giúp e với, hay có chỗ nào bảo hành được không ạ.... tại mua lâu quá cũng không nhớ mua chỗ nào nữa ạ. Thanks mấy bác nhiều ạ.
dochinh1810
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mới mua 1 em Storm này nhưng ngôn ngữ tiếng Trung của, có bạn nào biết cách chuyển về ngôn ngữ tiếng Anh ko, hướng dẫn mình với.
BÁc nào đang xài con này, không xài nữa thì để lại cho mình.
Đã múc em này dùng được 1 tháng - về công nghệ chắc là ổn như anh em nói rồi - nhưng mình thích anh này ở chỗ là
  1. it đau tai hơn các em khác
  2. Khi không đeo, dắt vào cái ô dắt viết của túi áo sơ mi đi làm là đỉnh luôn, cuối xuống không rớt ra được, mấy em khác là rớt lên rớt xuống, vài lần là hư.
Tóm lai em thấy em này cực ngon
các bác cho hỏi là dùng cái này, đầu nguồn bác cắm vào các cổng USB của mấy tính hay cắm vào cái adapter sạc của con Iphone chẳng hạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019