Trên tay Vertu Signature S 2017: Đồ "dũa móng tay" hạng sang có Wi-Fi, 16 GB bộ nhớ trong

TDNC
13/3/2017 5:58Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái máy cao cấp có viên pin thì quá rẻ tiền
Meomuopxu
TÍCH CỰC
7 năm
Có khi nao Mr. Warren là 1 người châu á nhập cư trái phép và đc trả lương rẻ mạt k 😆
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn chả đẹp xinh gì, mình thấy thiết kế của Mobiado đẹp hơn
Mấy bác cứ kêu sài Vertu không tán được gái thì em xl các bác một câu là nếu em có rờ được và sở hữu được một con Vertu thì mấy bạn gái chỉ thích quẹt quẹt hay gắn cái logo quả táo khuyết em xếp vào hạng KHÔNG ĐỦ ĐẲNG CẤP ĐỂ TÁN ngay vì có hiểu cái mẹ gì đâu??? =))))) Nhưng riêng cỡ như Victoria Secrets thì hoàn toàn khác các bác nhé! ;))))
Và bây giờ đi gặp các sếp lớn, tổng giám đốc, tai to mặt lớn hay thương gia làm ăn. Thử cầm một con Iphone và một con Vertu, sau đó nhìn thái độ đánh giá của họ thì biết đấy! Mấy bác cứ chê nó ấy mà, người giàu họ không có rảnh lên đây mà xem các bác bình phẩm đâu. Bởi vì giữa những món đồ công nghệ của anh em mình và đồ để thể hiện đẳng cấp nó khác hoàn toàn nhau đấy. Cũng giống như một chiếc túi xách made in Đồng Xuân và một chiếc Hermes hơn 2 tỷ cũng không thể đem ra so sánh với nhau được :p Iphone dưới ánh mắt của dân công nghệ đơn giản chỉ là trải nghiệm, ổn định,... và giới trẻ mang đi khè nhau, cua mấy bạn bánh bèo và coi đó là đồ sang chảnh,.. =)) Nhưng dưới ánh mắt của những người chọn Vertu làm bộ mặt thì cái nhìn của họ đối với một chiếc Iphone lại hoàn toàn khác! Đẳng cấp là mãi mãi. Xã hội này phân biệt đẳng cấp còn rõ ràng lắm các bác ạ! =))
@thienbinh1997 chuẩn bác, e ko phải dân giàu có nhưng em có sự tôn trọng nhất định cho những người tầng lớp thượng lưu chơi hàng siêu sang chứ ko kéo lùi tiêu chuẩn của họ xuống như mình đc. Các cụ hay bảo "có tiền thì mới hư đốn đc" cấm có sai, mình cũng muốn "hư đốn" vài con Vertu lắm 😁
Chất!
Kiếm con hàng Fake dùng cũng chảnh rồi há há
huypun
ĐẠI BÀNG
7 năm
dũa...móng. 250 triệu 😁
Đây là máy chạy hệ điều hành android nha chứ không phải S40 đâu nha.
trungnhoc123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kenny731985 chạy JAVA nhé bạn 😃
Cầm Vertu các em gái không iu đâu, em cần iphone 7 ;););););)
Thép không gỉ, cũng ngang với inox nhỉ..hehe..
Chữ V trên cái loa nghe thấy nó dập không đều nhỉ...giờ hàng fake tràn lang, phải cầm trên tay và test cho chắc kèo...
Pin như vậy dùng được 1 tuần k ae?
kianegan2893
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đắt xắt ra miếng, nhìn đẳng cấp vch
trungnhoc123
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp quá
minhperlyne
ĐẠI BÀNG
7 năm
đúng là đắt, sắt ra miếng đẹp quá các bác ạ
trungnhoc123
ĐẠI BÀNG
6 năm
up
bshuythanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
NÓI THẬT CÁC CỤ Ạ ! DÙNG VERTU ĐỂ NGHE GỌI XONG THÌ KHÔNG MUỐN DÙNG ĐIỆN THOẠI NÀO KHÁC ĐỂ NGHE GỌI NỮA Ạ ! MẶC DÙ EM DÙNG HÀNG CŨ VÀ RẺ THÔI Ạ ! NÊN ĐẮT SẮT RA MIẾNG CŨNG ĐÚNG THÔI CÁC CỤ Ạ ! ĐÚNG LÀ KHÔNG THỂ DẠY NHÀ GIÀU TIÊU TIỀN ĐƯỢC, EM THẤY CÁC ĐẠI GIA DÙNG ĐT 400-500 TR MÀ BUỐT RUỘT QUÁ
trungnhoc123
ĐẠI BÀNG
6 năm
đẳng cấp
Nếu các bạn thích thú với dòng Vertu Signature thì có thể tham khảo qua web của chúng tôi tại: https://vertuvietnam.net/product-category/vertu-signature-s/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019