Trên tay Xiaomi Mi 8 giá khoảng 11triệu: tai thỏ "xịn", Snapdragon 845, RAM 6GB, bộ nhớ trong 64G

zyzy1908
8/6/2018 6:53Phản hồi: 360
360 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ta_y0un
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tay của Zyzy giống Megan Fox quá 😁
TaoLa1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Zyzy xinh đó chứ nhỉ <3
Hôm qua ra mi store cầm e nó trên tay thấy đẹp phết,nhưng thấy EE đặc biệt hơn
Chạy đua cấu hình thì Xiaomi tuyên bố các hãng khác tuổi lolz 😁
ai xài Mi 8 rồi màn bị rổ xài có khó chịu không nhỉ??
bom0110
TÍCH CỰC
6 năm
@Soyui Chả thấy rỗ tiếc gì cả (xài song song 7 plus thấy độ hiển thị đẹp như nhau). Chụp ảnh thì cũng same 7 plus, chụp tối tốt hơn. Nhưng mà mua con này vì giá rẻ cấu hình ngon và cam ổn chứ e ghét tai thỏ kinh, nhìn mất cân đối. Đang muốn đổi sang dòng mix cho nó cân, đó cũng là lý do e ko lên đời iPhone, hi vọng năm sau sẽ có iPhone ko tai thỏ, để mình còn đổi máy, 7 plus dùng năm rưỡi rồi 😔
Tẩy chay hàng củaTàu. Tàu cũng có lúc tẩy chay hàng Nhật, Hàn....Đang dùng iphone và Sony.
@QuảngvănCáo Thì ra bạn tẩy chay hồi nãy giờ chỉ để khoe con Iphone và Sony hả? Tui tưởng bạn đang tuyên truyền hay chích thuốc gì chớ. Mới đầu tưởng bác đang ngồi quán cà phê kêu 1 tẩy và 1 chai nước suối chứ. Muốn khoe thì chưn ra người ta sẽ biết liền. Chán thế nhỉ? Hahahahaha
@pond1597 Đấy là nói về điện thoại, còn nhiều thứ khác. Khoe khoang gì ở đây, tẩy chay Tàu vì lý do khác, không hiểu quá kém.
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
Ko rõ ntn nhưng mình cứ tin rằng iphone có chu kỳ sống dai nhất...
@tdinhamj nó đắt nhất mà bác
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@tdinhamj tiền nào của đấy thôi bác, mà chả nghĩ đến mua iphone mới. 7plus bây giờ cũng 12tr
Con này ngon nè rẻ hơn con black shark nhưng chiến game chắc chắc không thua đâu. Con kia màu mè thiết kê hầm hố thôi. Mà con Black shark camera xấu tệ và cảm ứng hình như không nhạy hay bị đơ đơ. Tưởng máy bị lag hoá ra không phải. Vuốt nhanh liên tục thì sẽ thấy nó không chạy. Nói túm lại con này và con kia 😁 của xiaomi giá cũng ngon và cấu hình cũng ok Hehehehehe
hienlanh
TÍCH CỰC
6 năm
con này có 2 sim không mod ui
ksks
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói thẳng mịa ra là các Mod cũng xài ip là chính.
Em cũng xài con Xoạc phải ko zyzy?
HuyCuong1995
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã dùng OLED r sao không ráng làm tràn cạnh dưới luôn ?
duy.bps
TÍCH CỰC
6 năm
Chả thích xiaomi nó đi theo kiểu bưng gần như y chang “ai đó” lên cái dt của mình.
Con này xấu vl. Tại đang xài Mix 2 thành ra mong nó cái gì đó đột phá hơn là bắt chước.
bom0110
TÍCH CỰC
6 năm
@kill_9999 Xiaomi bị thần tượng Apple mà bác. Nhưng đồ Xiaomi e thấy dùng tốt, phần cứng ổn định, pin trâu. Nhưng phần mềm hơi băn khoăn ko hiểu có dính virus hay cửa hậu gì ko, nên cũng dùng chơi game là chủ yếu còn các thao tác ngân hàng dùng trên iPhone là yên tâm hơn cả. Thanh toán thì dùng Samsung pay cũng tiện mà có vẻ cũng yên tâm.
@bom0110 bác nói chuẩn, dại gì đăng nhập tk ngân hàng lên máy tàu.
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@sonha28 có ông anh dùng mi6 vẫn nhập tk ngân hàng mà chưa việc gì
buonvimua
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình ghét mod này, vì xinh quá 😁
con này với con Honor 10 thì con nào ngon hơn các đồng chí ? Mua cái đt cho thằng em mà phân vân từ qua tới giờ.
khanh1810
TÍCH CỰC
6 năm
công nhận copy mà nhìn đẹo thật 😔
anh em yêu Zyzy :(
vanltk778
ĐẠI BÀNG
6 năm
đang hóng clip .
bị hâm mộ mod @zyzy1908
da ban
845 thì trong tầm giá hơn 2 3 triệu còn con nào tựa tựa con này không ae nhỉ?
@gintakao Tầm giá hơn 2-3 triệu mà mún có 845

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019