Tư vấn xe số <25tr

A Lián
23/9/2018 16:58Phản hồi: 8
Tư vấn xe số <25tr
Anh/chị cho e hỏi , thời điem bay giờ có nên mua sirius RC vành đúc k ạ??
Em nghe nói yamaha giờ nhanh xuốg máy lắm ??
P/s : cho e hỏi thêm là giá cả chiec đấy bao lun giấy tờ các kiểu thì tổng chi phí là bnhiu v ?? E ở q9 tphcm. Mong các anh chi tư vấn!! Thanks
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

badman8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lại là seri "nghe nói" Sirius nhanh xuống máy. Mình đi future và jupiter mx nên có thể nói khách quan thế này nhé. Ya thì máy mạnh và bốc đi phố sướng,chạy trường cũng ổn. Xăng cỡ 50-55km đối với con jupiter,tốn hơn future neo chút bù lại nó đã bốc. Thằng e vợ đi con sirius như phá,xe nó ko có khái niệm thay nhớt là gì(27k km thay nhớt dc 3 lần -_-)xe nó giờ 60k km rồi và vẫn ngu ko thay nhớt,nhớt thiếu trầm trọng và đen như nước cống mà chẳng thấy nó hỏng gì cả,vẫn chạy ầm ầm có điều ko chăm bảo dưỡng nên thấy nó than tốn xăng. Theo cá nhân mình thì si chạy sướng đáng mua.
@badman8x Thank a , mà cho e hỏi thêm là chiếc ở trên là sirius rc bản màu j mà e tìm trên web of yamaha k thấy màu này v ạ ??
badman8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@A Lián Theo catalog thì nó là màu xám sx năm 2017.
Cho e xin web đi ạ
badman8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@A Lián ảnh trên là mình lấy từ app catalog của yamaha chứ không phải ảnh trên web. mình nghĩ bạn nên đến trực tiếp đại lý xem còn màu xám năm 2017 không vì mẫu trên web chỉ để tham khảo,có khi màu như vậy chất đầy đại lý,nếu không còn có thể nhờ đại lý đặt màu đó hoặc dàn nhựa về thay sang. đồ nhựa của ya rất rẻ.
Huỳnh57
TÍCH CỰC
6 năm
Máy thì si bền khỏi nói. Mấy con wave 110 chỉ là đồ bỏ. Con si của thằng bạn nó kéo ầm ầm, nhớt thay ra còn chút mà có sao đâu. Mấy con 110 máy lào xào.
@Huỳnh57 Cho mình hỏi giá chiec trên bao lun giấy tờ cac kiểu thì khoảg bnhiu v ??
Huỳnh57
TÍCH CỰC
6 năm
@A Lián K rành bồ ơi. Lên mạng coi giá oy cộng thêm 3-4tr cho biển sài gòn. K thì ra Ya hỏi thử, sẵn coi con nào ưng thì bụp thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019