Tuyển tập Theme cho BB7290[Update 19-8-2009]

vtdoan
22/7/2009 14:34Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TuanE06
ĐẠI BÀNG
14 năm
cảm ơn pác annki nhá nhờ gợi ý của bác mà em làm đựoc rùi,thực ra cũng tình cờ thôi,em down bản rom về rùi chạy BMD lên nhưng em tính là chạy để gỡ bỏ một số phần ko cần thiết trong máy mục đích làm tăng bộ nhớ free của máy(theo một số bác trên diễn đàn) và đã ok bên canhj đó khôi phục đựoc theme default và vodafone lun đã quá bác à,bởi vì cái theme basic nom cũng đươcj nhưng mà làm phàn mềm máy tính của máy bị lỗi chạy ko dc,vả lại nó chỉ có 1 dòng icon bấm mỏi tay quá,sau đó em cài theme bell cái này theo em là ok nhất,lúc này cài lên mới thấy nút active chứ lúc trứoc đâu có thấy
tuy nhiên sau đó em gỡ theme basic đi là mất lun nút active thế mới đau chứ,em cài lại cũng ko thấy xuất hiện lun thật là dễ sợ bọn theme này,máy em là của vodafone,ngoài ra em cài theme iphone mãi mà kodc,ko biet bác cài chưa chia sẻ kinh nghiẹm cho em và mọi người với,em cài ok nhưng ko thấy nó xuất hiện trong thư mục theme mà chỉ có trong application thôi,phần mềm hiển theme ẩn ko chạy được trên máy em,bác có thủ thuật nào cho hiện lên đựoc mà ko xài phần mềm ko?
chán thật 7230 ko xài được
ai cài dc chưa
vierikt
ĐẠI BÀNG
14 năm
bó tay 7290 có xài đựoc đâu help me
TuanE06
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã cài đựoc trên 7290,khà khà tối qua em đã cài đựoc theme iphone trên con 7290 sau 3 ngày vất vả,bác nào chưa cài đựoc thìe down về nhá,các theme iphone ở đây em đã check chạy tốt trên BB7290 của em,trong các theme cá pác post lên ko phải theme nào cũng chạy đựoc đâu,các pác down về tìm giải nén rùi dùng BDM cài com_plazmic_theme_reader.alx trứoc sa đó để máy tự khởi động lại rùi mới cài các theme iphone đi kèm trong file tải về,em chỉ test đựoc 2 theme trên là chạy đựoc thôi còn mấy theme cho dòng máy khác thì ko dám thử,tuy nhiên em thấy theme iphone chỉ có thằng com_plazmic_theme_iphone_7290_j10.alx là đẹp thôi,thằng còn lại nhìn rối mắt lắm nhưng mà thằng j10 lại phải đòi hỏi ánh sáng mạch thì nhìn mới đẹp nếu vậy lại hao pin lắm,các pác cài xong chạy lên sẽ thấy ban đầu một số ứng dụng mở sẽ rất chậm nhưng ko sao lần sau mở sẽ ok,nhưng nhìn chung thì cài vào làm máy chạy ứng dụng chậm hẳn đi nhất là các mục opiton trong phần sms ấy nên em cài xong ngắm đựoc 30p là lại gỡ ra cho nó xài theme vodafone or bell(đánh giá cao theme này) máy chạy mựot mà ngay,trên đây là đôi dòng kinh nghiệm của em có đựoc khi mò mẫm xài BB em cũng mới "cưới" đựoc 1 tuần nền còn nhiều vấn đề lắm mong các cao thủ chỉ giáo và ko coi đây là hành động "múa rìu qua mắt thợ" các pác cài xong có kn gì thì post lên cho anh em nhá,chúc các pác vui http://www.mediafire.com/?bo5nwymjylj
Quá đã, thanks anh nhiều, cái iFone đang xài xấu và đụng hàng quá :">
pxtcntt
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhiều theme quá mà em không biết nè, cảm ơn bác
titaacos
ĐẠI BÀNG
14 năm
thankx bác phát, cái nút thankx nó mất tiu roài
diển đàn mới bây h tìm cái gì cũng khó, em tìm cái topic này mãi mà chả thấy đâu cả, cải tiến hay cải lùi vậy....................................................................
những cái theme có cái cột sóng và cột pin hình vòng cung í, tốt nhất là ko nên cài, nặng máy và nều dùng theme í thì ko dùng đc menu caculator nữa, em đã test
em nghe nói đổi themes là 7 phần chết 3 phần sống phải ko các bác
các bác ý chém đấy, đổi theme bb cũng như đổi theme nokia thôi, quá bình thường, nhưng lưu ý về bộ nhớ trống kẻo full bộ nhớ
vuvanlong84
ĐẠI BÀNG
14 năm
heheh........ nhiều thêm đẹp thật.... cám ơn các bác đã bỏ công ra làm việc vì anh em trong diễn đàn........hy vọng các bác sễ tiếp tục làm việc thật.........tốt cho anh em dc nhờ. hihhii.........
vuvanlong84
ĐẠI BÀNG
14 năm
tải về mà không dùng dc chủ thớt ơi..............cứu với........
vtdoan
ĐẠI BÀNG
14 năm
hi! chào các bác, lâu ngày mới dzô lại tinh te, thấy diễn đàn thay đổi nhiều quá 😁 :D
Bác vuvanlong84 tải theme j về mà ko dùng được thế :D
cài vô sài hok được mấy bác ui,tớ cài cái themes Precision_7290 hok chạy được ...hic
i hate mu
có thêm chel ko pác
đa dạng quá ....... ! 😃
em dow hai cái thame: precision-7290 và 7290-bold click vào dowload here vào media fire thấy nó load mãi mà chẳng thấy được gì cả. bác nào dow được rồi làm ơn attack lên giùm em với, đang kết 2 cái theme này quá. thank bro
phongdao3
TÍCH CỰC
14 năm
thanks bác chủ thớt trước
Thanks bác..themes rất đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119