Up tặng toàn thể anh em tinhte bản firm custom 2.2 đã fix hiển thị tin nhắn!

nombatca
25/11/2008 4:38Phản hồi: 87
Rất hân hạnh được tự tay up tặng anh em bản firm custom 2.2 đã fix lỗi hoàn chỉnh (bao gồm cả lỗi không hiển thị tên trong tin nhắn). Mình sẽ hướng dẫn chi tiết, tư vấn một cách tỷ mỷ nhất và giải đáp mọi thắc mắc liên quan. Thời gian: 09-19h hàng ngày, bắt đầu từ ngày 25 đến ngày 27/11/2008. Thân mời anh em qua địa chỉ dưới sign!
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thì ra anh không muốn úp cách fix hiện tên tin nhắn cho 2.2 là có lý do này đây, không phải anh ko muốn chia sẻ cho mọi người mà chỉ muốn quảng cáo cho cái cửa hàng gì đó .... anh chuẩn bị khai trương,
Dùng cách này để PR cũng rất hay đó anh, thu hút sự quan tâm của mọi người về vấn đề cần quan tâm để tiếp thị cho cái khác, anh là người giỏi trong kỹ thuật iphone, nhưng giỏi hơn trong kinh doanh, rất bái phục

Em k biết các bác nghĩ bác Việt như thế nào nhưng sự thật là em qua chỗ bác ây chơi đã được review vụ fix lỗi tin nhắn của bản firrm 2.2. Em xin lấy danh dự ra để khẳng định đó là sự thật.

Up cho bác Việt ngày càng ăn lên làm ra

Thân ái

DaoToanGroup
bó tay,thế lên tinh tế làm j,bác lên để quảng cáo thui ah.
Hoànght
ĐẠI BÀNG
15 năm
Lạy .... anh em ji chu ? thật lể phụ ...........Su phụ
Cảm ơn anh đã chia sẻ cho anh em. Để mình book vé máy bay từ SG ra HN để anh fix dùm mình lỗi không hiển thị tin nhắn nhé (mấy vụ fix kia mình làm được hết rồi ạ, chỉ có lỗi tin nhắn thôi). Sẵn tiện mình tham quan cửa hàng của anh rồi về SG tường thuật lại cho mọi người biết. Cảm ơn anh tất cả vì đã chia sẻ ạ! Bỗng dưng muốn ".....". Anh em muốn điền gì thì điền, chán wá rồi!!!!!!!!!!!
chửi !
Bó tay.......em ở TP.HCM.............................
😔
Dùng BiteSMS vậy.
lilw
TÍCH CỰC
15 năm
hix, em ở SG luôn, vậy là khỏi fix lỗi sms luôn rồi 😔
Bác đúng là cao thủ tinh tế...
namthang
ĐẠI BÀNG
15 năm
2.2

Vậy bác nên để là "Up tặng ....... tại cửa hàng" chứ đừng nên để "Up tặng toàn thể ...." này nọ!!!! Các anh em dễ bị choáng khi phải ... bay ra cửa hàng của bác đấy!!!

Anyway, xin được cám ơn bác. Chúc bác mua may bán đắt!!!
tưởng hay, hoá ra ko có 1 chút tinh thần chia sẻ nào hết.
ai cũng như vậy thì lập nên forum làm gì? toàn quảng cáo ko.
Tinh tế là nơi chia sẽ nếu làm đc thì chia sẽ chứ chơi vậy kỳ quá lợi dụng sự ham học hỏi của mỗi người để quảng cáo vậy thì nhờ mod nào đó mướn 1 chỗ rùi đăng quảng cáo đi chứ làm vậy làm gì ! chuối ! uổng công lên tới hàng cao thủ !
Mình đang nghĩ đến việc cho cái cửa hàng kia vào black list 😆. Hài.
Tình hình là diễn đàn dạo này nhiều chim lợn và chim cú quá! Tự fix mà dùng các bác ạ! dễ ấy mà 😁 Không được thì thôi, đú làm gì, 2.1 dùng cũng ổn!
Ông này ngoài HN muốn chơi anh em trong SG chăng ? HN hết ngập chưa vậy bồ để tớ còn book vé bay ra HN chứ.
Các bác cứ bình tĩnh nào. Bác nom có "cách chia sẻ riêng" của bác ấy. Mình thì không có cơ hội gặp bác nom rồi, phải ngồi tự mò vậy. Khi nào có cách sẽ thông báo cho a e nhé.
Các bác cũng phải hiểu cho, nombatca phải làm như vậy mới có được mác "Cao thủ" chứ
Tình hình là mình vừa viết được FW 2.3 cho iPhone , đã fix tất cả các lỗi như ko cài được phần mềm , auto correction , ko hiển thị tên trong tin nhắn , cài thêm phần mềm giúp iPhone thành PSP luôn , chơi được game của Sony như chơi trên PSP , cài add-on giúp iPhone xem được cái file flash ( swf ) và cả hệ điều hành Windows Mobile chạy song song với HDH của iPhone,có thể tùy chọn HDH khi khởi động iPhone , còn nhiều cái hay nữa chờ các bạn khám phá .
Ai cần thì ghé qua chỗ mình nhé , mình ở dưới Long Khánh - Đồng Nai , ghé chỗ mình , mình sẽ cài cho các bạn tận tình FW 2.3 made by "mình" . Chứ mình ko thích up ở đây đâu , nếu vậy làm sao mình tiếp thị cho cửa hàng của mình được chứ 😁
Vài dòng cho zui , chứ em mà làm dc cho cái iPhone của em như vừa nói ở trên thì em dc vào đội ngũ của Apple rồi . Nghe cái tiêu đề thì hay quá trời luôn , mà vô đọc thì ôi thôi ... hài ... Ai cũng như này thì chắc phải book vé máy bay sang US ( ko biết đúng ko ) để nhờ người ta JB cái iPhone giùm . Vì họ chỉ quảng cáo mặt hàng , muốn thì wa "bển" họ làm cho chứ ko share .
Hix , xài hàng share của người khác rồi mà còn ko share lại cho anh em , cái này mới biết luôn nè .Tinh thần Tinh Tế để ở đâu rồi ko biết nữa ... 🆒
Em lại cho rằng đây là một kiểu quảng cáo rất chi là....YoMost!!!! =))

Em ở HN cũng muốn sang chỗ anh để fix lắm, nhưng em chờ mọi người trên tinhte.com này share chứ không muốn người ta gọi mình là diễn đàn "tinh tướng".

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!
nombatca
TÍCH CỰC
15 năm
Xin có vài lời như sau:

- Mình đã hứa là sẽ đưa lên diễn đàn share với anh em, nhưng anh em thử xem lại bản thân mình đi: Từ hôm qua đến giờ, không ai cảm ơn, lại cho rằng mình "chém gió", điều này làm mình thấy rất buồn.
- Vậy, mục đích của việc mời anh em qua là để chơi, kiểm chứng xem có đúng không rồi hãy share cũng chưa muộn.

Mình thất vọng trước anh em quá!

Thôi thì để đỡ tốn tài nguyên của diễn đàn, nhờ Mod nào đó delete dùm topic này.
tuananh24hp
ĐẠI BÀNG
15 năm
delete luôn nick đi là vừa ANH ZAI ạ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019