Vì sao mình không còn đổi điện thoại thường xuyên và mình nghĩ các bạn cũng nên như vậy

Nam Air
11/10/2019 2:54Phản hồi: 695
695 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái thứ nhất với cái thứ 4 chất quá a êi, còn câu chốt tụt mood quá
Bởi vậy giờ apple phát triển theo hướng khác đó
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
5 năm
Tiền cũng là một vấn đề nhưng cái cũ đang dùng tốt, sao phải đổi?
Trước mình đổi nhiều lắm, giờ thì không đổi thường xuyên nữa vì không có tiền 😔😁
dovuhai
TÍCH CỰC
5 năm
Này là đọc truyện tranh đã có kindle nhé mod 😆)))
lilw
TÍCH CỰC
5 năm
từ ngày FB mới ra, mình cũng sống ảo. song trình sóng ảo kém quá nên ko đam mê nổi =)) càng về sau phát hiện hành vi mình bị theo dõi nhiều quá nên giảm tương tác luôn, và bây giờ ko có thông tin cá nhân nào của mình tồn tại trên FB. chỉ dùng FB để đọc news tổng hợp và mua sắm thôi 😁
HsLia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chuẩn, e cũng dừng từ X vì ko thấy có nhu cầu đổi mới, máy dùng vẫn OK mọi thứ!
vuongchihieu
ĐẠI BÀNG
5 năm
6 tháng m đổi 1lần và thú vui bây giờ là tìm mua dòng cao cấp của năm ngoái lỗi chút cũng k sao.quan trọng trong tầm giá 5tr đổ lại kkk
2 năm hết dc cập nhật thì đổi là dc..
Vì đơn giản không có tiền
minh sp c
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn muốn đổi lên iPhone 2sim
Giờ vẫn dùng 1 iPhone 6, 1 pixel 1
Quá bất tiện
YouTube trên android quá nhiều quảng cáo, không muốn dùng android nữa
XR thì vẫn quá nhiều tiền
Tầm giá đó ra phongvu mua được con lap i5 đời 8, 8g ram, màn HD
XR thì chẳng thể dùng kiếm nhiều tiền như laptop nhưng nó vẫn là cái điện thoại đáp ứng đủ
@minh sp c em mới đổi cái xr lấy máy ram 8Gb, chip i5, màn 2k. dùng phê luôn bác ạ. 😁
IdolPC
TÍCH CỰC
5 năm
Giờ chỉ có ai thích khoe, thích gây chú ý là siêng đổi đt thôi
Vậy chả có lí do gì để bạn xài smartphone
vẫn đổi điện thoại 2 năm 1 cái nhưng tuyệt đối chưa bao giờ khoe cái nào lên mạng ! giờ chuyển sang quan tâm làm sao mua thêm được nhiều nhà nhiều xe hơn 😆
quocdat1409
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đồng ý nhất số 6: Đồ nào việc nấy.
Đọc sách đã có kindle, nghe nhạc đã có walkman, chơi game đã có nintendo, điện thoại mình chỉ dùng face time, đọc báo, sms và phone và email, làm việc thì đã có máy tính. thỉnh thoảng fb và twitter. Mỗi lần đi đâu cũng đem cả đống nhưng mà mình chưa bao giờ lo đến vụ hết pin, điện thoại thì 3-4 ngày mới charge, những thiết bị trên nếu hết pin cái này thì lấy cái khác ra sài. Chắc có lẽ do tính mình thích tiếp xúc với mọi người nên ít khi ngồi dán mắt vào điện thoại. những thiết bị khác rảnh lắm mới đem ra giải trí. Mình thuộc tuýp Old-school living nên ít khi vọc vạch đồ công nghệ nên cũng chả cần thiết bị mới nhất.
dùng hỏng thì thay chứ tiền đíu đâu mà đổi liên tục ấy
Mình thì phải lúc nào cũng đổi điện thoại vì cái cũ nó hỏng hay vỡ mà tiền sửa hơi nhiều
hai tmt
TÍCH CỰC
5 năm
Ko chạy theo công nghệ mãi được, thu nhập còn thấp năm nào cũng nâng cấp điện thoại thì ko có tiền cho các mục đích khác
@hai tmt trong khi nhu cầu ngày càng tăng thì đam mê phải giảm xuống thôi bác.
MarMist
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mỗi người 1 sở thích
namdq123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ hài lòng cũng chả muốn đổi gì nữa. Một Iphone XR dùng sim chính và roaming + iMessage
Một pixel 3 XL cho vọc và chơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019