Vì sao Yahoo Messenger chết?

Duy Luân
11/6/2016 10:32Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngộ quá luôn 🤔
Làm thêm bài Tại sao Zing Me giãy chết đi 😆
D.Du
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bây giờ toàn dùng Garena để Buzz 😆
dqminhtt1
TÍCH CỰC
8 năm
cái chết tất yếu của sự chậm đổi mới, thời đại ngày nay khắc nghiệt thật
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
8 năm
Ngáy xưa kết bạn hỏ Ym giờ hỏi Fb

Công cụ chăn rau của bao anh em giờ zalo đang thượng phòng rồi 😆
trandaubac
TÍCH CỰC
8 năm
chắc lại đấu đá nội bộ , kiểu bố mẹ gét nhau để con bơ vơ hay " tao làm không được thì mày cũng chả làm được ,vứt nó trôi sông "
kiddi5
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái app mới cho mobile thì hầu như chẳng ai dùng. Mình cài cho vui chứ chẳng có ai chat. LOL
phammanhlhp
ĐẠI BÀNG
8 năm
Yahoo messenger trước đây là công cụ mình tán gái trên chat room và mình làm quen 1 cô bé dễ thương trên chat room vietnam , nhờ ym giờ em đã thành vợ mình.
@phammanhlhp Bác giống em.Xin chúc mừng bác.
quanghuyit
TÍCH CỰC
8 năm
@phammanhlhp chúc mừng bác 😁
havinhnghia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình yêu và cưới vợ của mình nhờ công cụ Yahoo chat này. Xin cảm ơn yahooo
umumti
CAO CẤP
8 năm
@havinhnghia Tôi ngược lại bạn, bồ tui bỏ tui vì Yahoo mes này, thù Yahoo mes đến giờ, hôm nay nghe nó chính thức khai tử, tui mừng làm sao.
kero2005
TÍCH CỰC
8 năm
@umumti bạn là girl phải k o_O
Yahoo thường liên lạc bạn bè bàn công việc làm ăn hay học hành trao đổi. Liên lạc qua facebook thì dễ sao nhãng việc làm hơn.
Bọn lợn này chết đi cũng phải. Khi mà Google với mấy công ty khác liên tục nâng cấp, kể cả bảo mật bước 2 cho tài khoản thì thằng Yahoo này vẫn cố tình không thèm quan tâm.
Lỗi cố hữu là lỗi không đăng nhập được do dính virus và loại này đánh cắp tài khoản yahoo một cách dễ dàng.
Bản Yahoo trên PC cũng mãi không cập nhật, từ rất lâu mình vẫn không quên mãi mãi là bản 10.5
Lúc đó mình mong bọn này chết càng sớm càng tốt nhưng vì lúc đó chả có cái gì thay thế ngoài skype mà mn lại không dùng sky nên rất ít bạn. Giờ thì quá vui rồi, chết đi con lợn.
Ko kịp xu hướng thì phải ra đi, Yahoo 1 thời
Xưa không có thơì gian dùng,..chết rồi mới biết nó như nào..
mrhung111
ĐẠI BÀNG
8 năm
1 phần là YM quá nhiều lỗi. bây giờ YM trên máy tính vẫn có tình trạng k nhận được tin nhắn cơ mà 😔
Ôi, nhớ một thời ngồi viết blog 360, trang trí cái blog mà mài mò CSS. Rồi mò vô chat room kiếm coi có ai show cam ko, giành mic hát hò chửi bới. Y!M cũng là nơi sản sinh ra nhiều cái nick huyền thoại như luctungthungrac_timxacemyeu hay ngoitrongtoilet_gaothettenem. Còn là nơi bắt đầu rất nhiều tình bạn, tình yêu của mình, giờ thì sẽ chỉ còn trong ký ức của 1 số ít người thôi...
saiback
CAO CẤP
8 năm
Ngày xưa toàn dùng cái này, chắc 8x mới biết 😃
Nó già thì chết, qui luật của muôn đời, có gì là lạ đâu. Tuy nhiên, tuổi thọ của mọi vật không giống nhau. Con voi sống được 50 năm, con chó 25 năm, con mèo 8 năm, con nhím cảnh 3 năm, như vậy yahoo message thế là quá thọ rồi.
Death Stroke
ĐẠI BÀNG
8 năm
Một giây để tưởng nhớ BUZZZ!!!!!!
hồi đó yahoo nó vậy mà nó phát triển lên ththà mạng xã hội thì giờ không chừng nó bá đạo nhất. Nhưng nói vậy thôi chứ ý tưởng mà đâu có dễ xơi như vậy
chết vì không chịu thay đổi. Ôi cái thời mà bật máy tính nào lên cũng phải log in yahoo đầu tiên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019