[Video] Một vài cảm nhận về Playbook đến từ BGR

vuhai6
9/12/2010 2:52Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mượt quá, nhưng màn hình hơi bé
Em nhìn thấy 2 cái như là loa đàm thoại trên đỉnh ý...Chắc em nhìn nhầm
googlevn83
ĐẠI BÀNG
13 năm
cảm ứng good quá ,nhưng thiết kế cái viền hơi dày nếu bé hơn chút nhìn sẽ đẹp hơn
Không hiểu sao tôi thấy cái này bắt chiếc khá nhiều thứ của palm pre: cái cách vuốt viền, cái cách đa nhiệm, cái hiệu ứng bắt đầu 1 ứng dụng. Các bác cứ ngẫm mà xem
kochithe
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá tuyệt. Từ ngày chuyển sang bold2, thấy rất kết phần cứng của R.I.M . ổn định và chắc chắn,sẽ là đối thủ trực tiếp trong phân khúc 7 inch với samsung GT. 😃
Đẹp dã man , phân vân với cả cái Tablet của Moto rồi
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
cũng có sản phẩm cho FAN blackberry tự hào rồi..........
huyhuy811
ĐẠI BÀNG
13 năm
giá của RIM thì con này không dưới 20 chai đâu
emthickBB
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ có một câu: Quá đã:x Luôn yêu RIM, yêu BB
Quá tuyệt. RIM vẫn rất làm cho người ta phải chú ý
Em thề là bác vuhai chỉ có độc sáng tác bài cho tinh tế.hehe,bác này co' lẽ được đứng top về bài viết....?
ÔIiiiiiiiiiii! Tuyệt quá :X
anhduytung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Túi quần trái 6710, túi phải 9700 & trong cặp con PBook này. Trên người thì khoác cái ao đen hội bold tinhte. Ra đường chắc...hehe.
viền quá to so với cái màn hình , sao không hãng nào làm cái máy không viền luôn nhì 😁, tốc độ thì quá good
anhduytung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em xin cam đoan với bác rằng: nếu mấy con máy tinh bảng này mà không co viền thì 100 % mặt sau (lưng) sẽ có thêm 1 cái núm như kiểu cái núm để mở cửa ý. bác cứ liên tưởng đến cái chuôi dao cắm vào lưng máy ý. Còn để làm gì...? Thì E không biết. E đoán vậy...:D
mình thì nghĩ là làm đc , giống tivi vậy thôi , hồi đó 50cm từ từ còn 30 rồi 9 rồi 3 rồi còn 1 2cm mà có cục gì đâu :D
cayowl
TÍCH CỰC
13 năm

có ai cầm cái tivi lên tay đâu bạn
cái tablet ko viền màn hình thì cầm ngón tay chạm luôn vào màn hình ah
cái cục sau lưng bạn Tùng nói là để cầm chứ còn để làm j nữa
congio
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng là bạn vô đối! bị xoáy mà còn cứ nghĩ thánh thiện! Cái chuôi cửa là để cầm ý. Ai cũng rõ là mấy cái tablet này không thể viền màn hình bé đc vì cầm tablet phải cầm viền mà! chúc bạn vui nhé! tỉnh hơn, tinh tế hơn!
Máy đã có bán tại việt nam

giá bán 15.750.000đ

link tham khảo ạ : http://www.hangmy.vn/lan-dau-xuat-hien/san-pham-moi-nhat/may-tinh-bang-blackberry-playbook.html

mai em qua mua 1 cái
Ekans
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ặc không hiểu trang này bán kiểu gì, hàng còn chưa xuất xưởng mà đã có giá.

Chả nhẽ mang tiền đến, sang năm có hàng =))
superthien
ĐẠI BÀNG
13 năm
hệ điều hành mang một hơi hướng của webOS với các card và cách flick up để close! vẫn mong chờ con table từ webOS hơn!
hyn172
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nhận mượt thật . Cái này chắc đc quan tâm nhiều lắm đây
pro quá giờ mà có dể vọc thì tuyệt thật
Tuyệt vời, thèm thuồng quá!
đúng rồi, máy tính bảng cảm ứng mà ko có viền thì cứ cầm vào nó nhảy loạn lên thì sao?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019