[Video] Tứ tấu đàn dây quay bằng LG V20: ghi âm chất lượng cao, khử ồn tốt,...

ND Minh Đức
9/12/2016 11:15Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Camera thì k chê dc LG nhung bị dính phốt phần cứng nhiều quá nản. Nhất G4 .G5 nản không muốn dùng LG mặc dù thích cái camera của nó ))
@ngoctanhy89 đã xài qua 2 con g2 và bây giờ là v10, con nào cũng ngon, chả thấy bị lỗi nào cả bác ợ
mromega
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào có gấu chơi được cái đàn này là hết ý nhé, học cực khó luôn. Hồi xưa em đi học có con nhỏ bạn người Phần Lan, nó bảo mình hễ mà kéo được cái đàn này ra tiếng 1 đoạn nhạc ngắn thì have sex với nó lúc nào cũng được 😆 4 năm rồi mà mãi vẫn chưa được
bamborock
TÍCH CỰC
7 năm
chất lượng âm thah ngon quá mà chất lượng quay chán vậy bây, 1080 mà mờ mờ ảo ảo
tienduc2506
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn có thể ghi âm trong các bữa tiệc có âm nhạc hay trong quán karaoke được không. Như vậy mình có thể đánh giá được độ trong, âm bass, mức thu âm giọng người.... Mình tin đa số đều có nhu cầu quay video lại mấy bữa tiệc có cả nhạc như thế.
Trước đây chỉ có mỗi dòng Nokia có công nghệ "Rich Recording" gì đó là ghi lại nghe rất tốt, tiếc là Nokia đã die rồi ... giờ chưa tìm thấy máy nào có thể đem lại cảm xúc như trước nữa 😔
Các bạn quan tâm đến Triển Lãm HI-END 2016 tại hà nội thì đây là bản FULL Không Che nhé!!! 😁
tuyệt vời đấy.
đi có quà gì không bác 😁
VẪN ĐANG DÙNG LG GPRO2 MUA NGUYỄN KIM , CHỜ MÃI CHẢ HỎNG CHO ĐỂ LÊN ĐỜI . YÊU NHẤT CÁI CỔNG HỒNG NGOẠI MÀ V20 HÌNH NHƯ KO CÓ
mitu_pham
TÍCH CỰC
7 năm
@PHUNG CHI KIEN V20 có cổng hồng ngoại nha bác ^^!
chưa nghe dc bằng tai nghe để thẩm âm nhưng các bác khen quá nên em củng có đôi lời:
Âm thanh quá sạch, cảm giác như đang đứng giữa buổi hòa nhạc.
Nghe đâu LG rút mảng mobile khỏi VN rồi thì phải.
Ngày trước thấy có dòng Nokia Lumia có Rich recording là thu âm hay, mãi đến bh mới có máy làm tốt hơn cả Lumia 😁
nhqdat
TÍCH CỰC
7 năm
@O.R.A.N.G.E Nokia PureView 808 ghi âm vẫn tốt hơn con LG V20 này.
cr140n
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ai có mấy bài của 4 cô này không? (ý mình là thu âm trong phòng chuẩn đó). 4 cô này tên gì ai biết không?
Juyventus
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thề hay level max. Không tin nổi.
LG V20 không được phân phối chính thức ở việt nam tiếc quá! Mà sao LG với Samsung bán nước nào bảo hành nước đó chứ không bảo hành toàn cầu như apple nhỉ!
luanpham2303
ĐẠI BÀNG
7 năm
video đầu bạn gái ngồi thứ 2 từ phải qua dễ thương ghê :^^
banhxacphao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phòng hòa nhạc mà rào rào thì còn nói làm gì. Hôm nào các bác vào nhà hát thành phố xem hòa nhạc rồi cầm theo cái dslr bấm dc hơn 3 shot mà ko bị nhắc nhở thì call 0983...79 chửi tui nghe cho kkk. Môi trường như này thì máy nào cũng thu âm tốt hết
có ai biết tìm cô gái đánh Cello ở đâu k? đánh chắc nhất trong 4 ngừoi đó 😃
nhoemmcsl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không bác nào có cái video quay trong phòng karaoke hay đám cưới nhỉ, hay dùng trong không gian như thế ko biết chất lượng âm thanh thu được có ổn ko
Minh xai lg v20 tai My. Minh that su thich cai dien thoai nay. Cam thay nhu no tot hon rat nhieu so voi ip 6s chua co dip duoc cam ip7 nen ko dam noi. Co 3 diem noi bat o cai dien thoai nay. Thu nhat la man hinh phu. Cai man hinh nay giup ban mo ung dung nhanh. Bat den pin hay mo bat cu ung dung nao ma ko can mo khoa man hinh. Dac biet la dong ho duoc hien thi lien tuc. Ban co the de Ten hay mot cau noi yeu thich cua minh neu muon. Thu hai la kha nang nghe nhac 24bit 194khz. Hoi truoc minh ko quan tam den nhac chat luong cao lam. Chac tai chua co thiet bi nghe nhac Lol. nhung minh da thay doi hoan toan suy nghi sau khi mua lg v20. Nhac chat luong cao se dua ban vao the gioi am nhac hoan toan khac. Thu ba la chat luong quay phim va chup anh o muc tot voi mot chiec smartphone. An tuong nhat doi voi minh. Do chinh la kha nang thu am xuat sac cua no. Neu ban co mot bai nhac beat va tu thu am se cho ban mot file nhac voi giong rat that cua minh. Ko he co tap am. Neu ban ko co nhac beat ma bat nhac beat tren mot thiet bi khac. Vi du may tinh bang. Neu ban di chuyen cai may tinh bang do trai sang phai hay nguoc lai. Tat ca cac hieu ung am thanh nhu vay deu duoc ghi lai rat chan thuc sau khi ban nghe lai. Kha nang thu am tot thi khi ban quay video cung se co duoc chat luong am thanh tot thoi. That tiec khi lg v20 ko duoc ban chinh thuc o Vn
Mình mới mua con V10, nghe nói nghe nhạc cũng hay lắm mà sao mình cắm tai nghe vào sao nghe thiếu pass quá. Hay là mình mua phải tai nghe dỏm rồi.
@tranbinh198074 Thiếu pass hả trời
@Tran_Duy_Truong thiếu pass bạn ơi, chắc do dây dỏm. Hôm trước cũng đt đó mà mình thử với dây samsung nghe đã lắm.
@tranbinh198074 Có khi nào là thiếu bass[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019