Vidonn PulseBand A6

tumickey
11/6/2016 6:32Phản hồi: 498
Vidonn PulseBand A6
có bác nào đang sài vào cùng trao đổi.
E có 1 vấn đề là đo nhịp tim. vậy là mỗi khi đo phải lật ngược lại ah.
bác nào giao luu: ngoctuct
498 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tumickey
ĐẠI BÀNG
8 năm
uhm test chức năng đo nhịp tim thì
đo ngón tay ok
đeo ngược thì ok
đeo bt thi ko.
totalhn
TÍCH CỰC
8 năm
@tumickey mình thấy đeo như vậy nhìn giờ tiện hơn , cũng đỡ va chạm màn hình

cái này hiển thị tin nhắn tiếng việt và thông báo từ các ứng dụng khác đc ko bạn
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tumickey Cho e hỏi con của bác phiên bản phần mềm là bao nhiêu thế. Bác vào app nhấn cập nhật phần mềm có thấy chạy ko. Của e đang chạy 1.2.1.2
kt3x
TÍCH CỰC
8 năm
Không biết con A6 này dùng bình thường thì pin thế nào?
Mà nếu ngoài vấn đề giá ra thì con này có gì so với SS Gear fit khômg các bác
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
của em đeo thẳng check nhịp tim vẫn binh thường, không vấn đề gì cả.pin con này thì chưa đánh giá đc, e sạc đầy tối qua nghịch đến giờ còn 81% liên tục kết nối với điện thoại. thông báo nhiều thì chắc tốn nhiều pin thôi, vì nó hiển thị hết thông báo mà. nếu thông báo có tiếng việt có dấu thì nó sẽ lỗi font đọc khó hiểu, còn thông báo tiếng việt ko dấu đọc thì oke nhé.
vuong234
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình tìm thông tin trên mạng nước ngoài đều ghi tiêu chuẩn ip65 mà TCS nói ip68 là sao các bác? Các bác chụp ảnh cái hộp em xem nhờ được không?
rain.nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
con này nghe bảo đo nhịp tim dở, nên thành ra mua X6S cho chức năng thông báo đồ cũng đủ dùng, nhịp tim mua thêm e miband 2 haha
tumickey
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phần mềm của mình cũng i vay 1.2.1.2
Tiếng Việt thì chưa hiện thị được.
Hì chắc do đã tay bị nắng ăn nhiều quá. Chu test trên tay vợ thì bt.
Về pin e cũng moi sai 1 ngày chưa thấy gì
chuẩn em này là ip65 nhé các bác
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vuaphukien.vn thông tin ở đâu thế bác, e thấy bọn TCS bảo có thông tin của hãng là IP68 bác ah.
rain.nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
TCS hết hàng A6 mất rồi 😆
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@rain.nguyen bác múc thử một con nơi khác xem khác gì ko bác. để bọn e biết còn bắt đền TCS ạ :v
rain.nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@viai_91 Mình đặt x6s ở đó luôn rồi bạn ơi, vì nghe bảo đo nhịp tim của vidonn k chuẩn lắm, với cả cần notify của nó hơn
Không liên quan lắm mà tcs lấy phí ship hn-sg mà lấy 40k cho cái vòng đeo mà đi chuyển phát tiết kiệm của viettel@@
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@rain.nguyen trong SG cũng có chi nhánh của TCS mà bác. thế mà nó còn chơi ship từ HN vào hả
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác nào dùng A6 với IOS thì vào phần feedback trong app gửi mail cho hãng xin nó hỗ trợ tiếng việt nha các bác 😆)
tumickey
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hình như cái x6 cũng phải mod firmware lại mới hiện tv.
Còn du chống nước e thấy bên tcs có test chống nước muối luôn nên nâng lên
Mà đúng là tcs bán rẻ. Thay máy trang da phần trên 1tr
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tumickey bác test đi tắm vẫn đeo chưa, e thì mới ngâm nước nó trong chậu với lại rửa tay thôi. bác dùng android hay ios đấy. adroid bác thử dùng app vidonn mod tiếng việt xem đc ko?
rain.nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chi nhánh sg chưa có mẫu này bạn ơi, hộp vidonn noa cũng ghi là splashproof thôi, k phải ưaterproof
Hoang_DTH
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tcs bán con x6s có 479k à bạn
rain.nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoang_DTH Uh 479k thêm ship 40k, check giá ship thì có 20k, ghét kiểu làm ăn thế này mà phẢi chịu
tumickey
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào sai mi band 2 cho cái so sanh đi.
Lần đầu sài nên theo tinh nang thì tạm OK.
Xem giờ tam ổn
Ket nối với ĐT đôi khi bị đơ. Có thể do chế độ staminia
lehman1
ĐẠI BÀNG
8 năm
bên cửa hàng tcs tuy cung cách bán kiểu nông dân đồng quê nhưng đc cái hàng nguyên bản
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã có cập nhật cho A6 chẳng biêt thêm gi ko? Bác nào đang dùng vào kt cập nhập nhé. Lên 1.3 òi
lehman1
ĐẠI BÀNG
8 năm
@viai_91 Co j hot ko b
viai_91
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chang thấy gì thay dổi bạn ah. Ko biết nó sửa cái gì 😁
chienkd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cũng đã đặt hàng trên TCS một con A6, mà các bác nói đo nhịp tim không chuẩn là như thế nào? Nó sai lệch nhiều không? Bác nào có A6 thử đo nhịp tim và đếm thủ công rồi so sánh xem?
rain.nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác nào đã lấy con A6 bên TCS mà ngoại tỉnh ko, tiền ship 40k mà chuyển phát chậm cho mình, chuyển phát báo 5 ngày mới có, quá thất vọng
tumickey
ĐẠI BÀNG
8 năm
e ở cần thơ nè e đặt ngày 08-06-2016 thì ngày 11-06-2016 có . 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019