☆ ☆ Việt TV - Trực Tiếp Bóng Đá K+, Tivi

BiMac261
3/1/2015 14:16Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up
up
up
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao ko bán hả bác. Riêng mình thì thấy quảng cái dưới chân là ko ưng roài
@disconect Mình sẽ tích hơp trả tiền sau vì dân VN mình ít ai dùng thẻ để mua lắm, với lại thích xài free hơn 😁
Bạn cho mình cái hình của app nó trông ntn với tên tác giả để mình tải với. Onl đt nhấp vào link trên nó lại ra trang tải itunes
@leohaibui HÌnh này nè bác bấm vô cái link là tải dc liền mà bác. Hoặc bác kiếm "Việt Mobi TV" là ra liền ah
Hehe thanks bác. Mình để store US nên k hiện. Đã vote 5* cho bác
Sao k có loa ngoài ah bác? Cắm headset vào mới nghe đc T.T
@leohaibui Bác có gạt cái cục rung bên phải iphone lại đi bác. Để chế độ rung ko nghe dc đâu 😁
dig31
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mình cchyển qua lại vn store và us store đều ko thấy nhỉ? Bác chủ top xoá rồi ư
@dig31 Mình ko có xoá bạn ơi, bạn kiểm tra lại xem, click vào cái link này là ra trên app store ngay mà.
http://itunes.apple.com/app/id793887934
dig31
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm qua xem thử K+ thấy ngon, bác ko cần thiết để tên là K+ đâu vì đâu phải kênh K+ thật (ko có bình luận tiếng Việt), bác cứ ghi kênh live trận abc vs def là ai cũng biết mà đỡ bị bọn K+ nó cù nhây.
PS: Có bản trên ipad ko bác nhỉ?
@dig31 Cám ơn bạn đã góp ý, mình có bản trên iPad luôn đó. Nhớ rating ủng hộ mình với nha. Thanks bạn 😃
Diggs
ĐẠI BÀNG
9 năm
app mình mới down về và thấy khá hay. (y). nhưng qc hơi nhiều đôi khi cũng bực 😁
@Diggs Ko QC mình ko đủ tiền duy trì server bạn ơi 😔. Mai mốt mình có ra bản tính phí 0.9$/tháng đó ai muốn thì ủng hộ giúp mình :D
Diggs
ĐẠI BÀNG
9 năm
@BiMac261 hình như kênh K1 sv1 die hả gì r bạn. hôm trc coi MU đá thì tạch :(
@Diggs mình có cập nhật nhiều server trên mạng mà, bạn chọn thử server khác xem sao, nhiều khi nhìêu người xem quá bị lag đó, nhà mình xem vẫn dc mà :(
Diggs
ĐẠI BÀNG
9 năm
@BiMac261 mấy sv khác thì k có blv tiếng việt :(
3H&L
TÍCH CỰC
9 năm
Xoá rồi. Hôm nọ xem trận mu-mc mà phát điên phát rồ, quảng cáo thì tùm lum tà la, thà làm ngon bán 10$ cũng mua chứ miễn phí cái kiểu này cho cũng chả thèm.
minhnam84
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã vừa cài xong, để tối mai test thử xem có bắt được K+ ko đã
Diggs
ĐẠI BÀNG
9 năm
nay MU với chel đá k biết có xem đc k đây
dig31
ĐẠI BÀNG
9 năm
Confirmed chất lượng ngon, còn tuỳ thuộc tốc độ internet mà độ nét khác nhau thì phải?
Nhưng quá nhiều quảng cáo, mà còn lừa nhau để dấu "X" khắp nơi để anh em ấn lầm vào quảng cáo T_T. Nếu khi thu phí mà xem full màn hình được thì cũng thử 1 or 2 tháng xem sao, mà bác lấy 10k 1 tháng mình nghĩ sẽ có nhiều người ủng hộ hơn ^_^'
@dig31 Bản update mới mình sẽ bỏ bớt QC nha, tại vì mới vào nghề nên ko biết lỡ tay để nhiều quá 😔Còn cái dấu "X" thì do bên QC họ design chứ ko phải do mình.
Bạn xem full màn hình vẫn được mà. Sắp tới chắc mình thu phi 0.99$/tháng ko QC hy vọng các bạn ủng hộ 😃
[/URL][/IMG]
Đang trực tiếp ManCity vs WestHam nha các bạn 😃

Ung dung do ten gi vAy bAc
@Dat nguyen321 tên là Việt Mobi Tivi nha bạn, bạn download ở link này https://itunes.apple.com/us/app/viet-mobi-tv-radio-tivi-clip/id793887934?ls=1&mt=8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019