Viettel giảm giá bán không cam kết của BlackBerry 8100

Long_Xuyen_Boy
30/8/2010 4:48Phản hồi: 67
Nếu đăng ký cam kết sử dụng dịch vụ BIS của Viettel thì 8100 đc cho miễn phí, còn mua đứt ko cam kết thì 8100 giá 2tr5. Theo mọi người thì liệu động thái này có ảnh hưởng đến giá của 8100 trên thị trường ko? Và liệu đây là 1 kế hoạch lâu dài hay chỉ để xả hàng BB rồi nghỉ bán nữa? Mọi người cùng thảo luận nhé 😁
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xả hàng là cái chắc, trong khi có quá nhiều mẫu mới ra và không có cơ sở cạnh tranh được với giá xách tay xịn của 1 số bác thương gia thì đây là động thái nhằm xả hàng, vì 8100 k được sản xuất nữa, còn ôm e nó thì chắc hản lỗ nặng thôi mà
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Giám giá khủng thế. Chắc xả hàng chứ bjjo ra bao mẫu mới rồi.
Giá mà nó chấp nhận cho sim VINA thì em múc ngay chỉ để lấy BIS
Có một dấu hỏi lớn cho việc giảm giá khủng của viettel....? Xả hàng tồn kho, hay nhập hàng THAH. 😁
sao mình vẫn thấy đắt nhỉ 😆
itstao
TÍCH CỰC
14 năm
Sao viettel không giảm giá thuê bao tháng có phải nhiều người đăng ký dùng BIS không >😃
xả hàng đó các bạn, ai muốn mua hàng chắc cú thì đây là giá đẹp mà
chắc vụ này hà xả hàng thui 😃
Có xài đc sim mạng khác k hay là chỉ xài đc với sim VT hả bạn?
Sao lại ko xài mạng khác đc nhỉ?
DrNeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xài thoải mái chứ có gì mà không được...
Chỉ có BIS/BES là không mới cần SIM Viettel thôi...

VT xả hàng vầy là để sạch kho thôi. Không thì cũng để đó, chả ai mua, sau này vứt à.

Còn 83xx, 87xx hay 90xx còn hấp dẫn thì giảm giá để làm gì... Ế hay de-mode mới giảm chứ...

Nhưng nghĩ lại, nếu Viettel tư duy thoáng hơn, tách biệt chức năng bán điện thoại và bán dịch vụ ra, giảm giá điện thoại xuống còn cỡ chỉ còn đắt hơn trung bình thị trường cỡ 10-15% thôi thì Viettel sẽ mass ngay 60-70% thị phần BB ở Vietnam. Điều mà Viettel làm được với ADSL, di động và 3G thì lại không làm được với dòng sản phẩm này...
xài được tất cả các mạng bạn à
8100 trước là ước mơ bây giờ thì chỉ là dĩ vãng. Vịt teo xả hàng Bold 9000 bây giờ còn được!
bonbon09
TÍCH CỰC
14 năm
thế thời gian trước chúng nó bán 1 con máy lãi 5 tr cơ ah, hơn cả buôn thuốc phiện🆒
otzi
ĐẠI BÀNG
14 năm
đợi bao h nó giảm giá 8320 và bold thì e mua =))
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
Động thái kinh doanh VT rất chiến lược và vi mô kinh khủng! Nó làm thế 1 là xả hàng 2 là có kế hoạch giống như các nhà mạng nước ngoài đẩy mạnh lửa để phát triển trong đây!
sao lại có cái giá tụt thảm hại thế hả trời
giá 87 vẫn đang trên mây với 5.6 tr trong khi 81 tụt xuống 2.5tr 😔
lambell2908
ĐẠI BÀNG
14 năm
em 87 mà giảm giá là em làm thêm 1 quả liền he he. 81 sao thấy k ham. Dù đang có một con màn hình đang bị hư.
azzurind
ĐẠI BÀNG
14 năm

Bác nào nói là xả hàng Bold 9000 kìa 🆒. E đồng tình với ý kiến của bác...hehe 🆒, chứ 8100 bầy giờ đúng là quá khứ rồi.
iLeo
CAO CẤP
14 năm
2,5tr mua 8100 bây giờ chả hợp lí tẹo nào, kể mà nó giảm giá Bold 9000 cũng 70% như thế thì xúc vội 😁
hết đợt BB này thì viettel đưa nhanh ip4 về rùi
D. lu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thật chẳng hiểu thế nào với anh vịt theo nhà mình nữa!giá như thế thì 8700làm sao mà bán được?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019