Viettel tung ra gói cước 3G không giới hạn, thuê bao 40.000 đồng/tháng

cuLong
6/12/2011 7:36Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang xài MIMAX trên D-COM sau dung lượng miễn phí 500M mạng như rùa bò, có lúc load trang web không được, tốc độ thì chỉ trung binh 150kb anh em nào chưa xài đừng dại, viettel nản lăm rồi bye bye luôn. Xài vina cho lành
Mình nghĩ bản chất của việc này là xẻo bớt một miếng bánh trogn phần đã bán cho người khác rồi bán tiếp cho khách hàng mới để tận thu thôi.
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích gói cước này cực :playfull:
caoductrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
hết 500 mb dùng chán thế,bạn nào chỉ cho mình cách phá băng thông đc ko,làm hoài ko được
Mình thấy lâu lâu mới pó păng thông mà, vân dùn đều đêu
Mình cos cach pha nay ban nao can dua yahoo minh lm cho hjhj luot thoai mai
Sb_ocsan...... giúp đê..................
zup
Trứng
12 năm
Gói này em thấy hay nhất là dùng 2 tháng hết có 50k. Còn tốc độ thì cũng tàm tạm.
Dùng hết 500mb thì tốc độ phải nói là như rùa 😢

Sent from my LT18i using Tinh tế
Mình mới dk đầu thág 3 nay, xài còn 151m mà nó đã bóp xuốg 32kb/s rồi. Trước đó là 500kb/s vậy mà chưa xài hết lưu lượg nó đã bóp rồi, ai biết cách phá băg thôg chỉ vs
kin1235
ĐẠI BÀNG
12 năm
up..........up............up.............up
HÌnh như là sim mimax bây h lắp vô D-com không sài được nữa thì phải.
khanh toan
ĐẠI BÀNG
12 năm
usb không khóa mạng thì vẫn dùng đc ^^
Cho tớ xin cách phá ....với Bro. Email congnguyenkhanh@gmail.com
ke970
ĐẠI BÀNG
12 năm
MÌnh xài tháng 3 này gần 4Gb. Hết lưu lượng miễn phí, tải video trên Youtube chỉ khoảng 30Kb/s thôi. Xem trực tuyến thì ôi thôi, cái vòng tròn chấm chấm cứ quay đều, quay đều...
Hnay nhận được tn khuyến mãi cho sim sinh viên: từ 1/4 mimax chỉ còn 20k/1thang + 10k/3G là 30k, mừng quá. Mình xài hết 500MB, down trên google play còn 50-60KB/s. Bình thường toàn 600-800KB/s.
@thuanbkut hic, sao mình k thấy báo gì nhỉ 😔 cũng sim SV
@thuanbkut đúng đó bạn. sau khi dùng hết 500MB trên nền băng thông 3G thì tốc độ sẽ giảm xuống còn 256/128Kbps
Những KH sử dụng gói cước HS/SV đã đăng ký sử dụng Mimax từ trước thì sang tháng 4 hệ thống sẽ trừ cước 20K/tháng.
Chú ý: Những KH sử dụng gói cước HS/SV đăng ký mới hoặc chuyển đổi sang gói Mimax trong tháng 4 thì hệ thống vẫn sẽ trừ cước 40K sau đó sẽ cộng lại 20K cho KH vào tháng sau( trước ngày 6/5/2012). Sang tháng 5 hệ thống sẽ trừ cước 20K/lần ngay khi KH đăng ký.
@lilude56214 có 2 tin nhắn riêng dành cho 2 đối tượng KH đã đăng ký và chưa đăng ký sử dụng dịch vụ Mimax tính đến ngày 31/3/2012 mà bạn.
@62500119 hnay mới nhận đx 😁

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
cậu ấy tính làm 1 quả lừa đây mà
cú pháp sao vậy các bác?
@Sadmemory Cú pháp đăng ký Mimax là: MIMAX gửi 191 giống như đăng ký các gói cước Mobile Internet khác.
@62500119 đa tạ bác nhiều nhé ❌X:x
thằng vịt tel này láo , xạo bỏ xừ , chơi với thằng này không vô
làm thì xạo mà quảng cáo thì hay , chơi tui 1 phát mất cái sim số đẹp , số tui xài bao nhiêu năm , chưa kịp đóng tiền vào tài khoản trễ 1 ngày nó cắt sim cái rụp , lên trạm hỏi nó , nó nói sim bỏ luôn , đáng lý ra nó phải thông báo cho khách hàng biết bằng tin nhắn , đàng này ngang nhiên cắt sim ,pó tay thằng vịt tell
@dluckydoll - khi thu hồi số nhà mạng phải làm theo đúng qui định của bộ TT&TT. Nếu số của bạn là số đẹp thì sau khi thu hồi về kho, số sẽ được giữ trong kho 60 ngày. Trong 60 ngày này chủ cũ có thể ra cửa hàng Viettel để làm thủ tục khôi phục lại số với phí là 50K/lần/số.
- Nếu là số thường được thu hồi theo đúng qui định thì VT ko hỗ trợ khôi phục số bạn nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019