Viettel vừa có gói cước 3G không giới hạn dung lượng UMAX300, anh em đã thử chưa?

Trung Dt
16/5/2018 5:14Phản hồi: 328
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long_pn
TÍCH CỰC
6 năm
Có gói data nào theo ngày ko ?
NamJP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ElvisX vì gói này k phải sim nào cũng đăng kí dc ấy bác
NamJP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ElvisX đúng rồi viettel bác
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@NamJP Tiếp đii..
NamJP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ElvisX thì bây giờ bác mua sim về, nạp tiền bác cần thì đăng kí, sắp hết thì đăng kí thêm, hôm sau k muốn đăng kí thì hủy bác
Mình đang dùng gói 4G 70k/tháng của Viettel quá ngon rồi. Còn ai có nhu cầu xài cao thì gói VT10 của Viettel có 10k/ngày đc 1.2GB xài bét tè lè nhè. Gói trong bài này chát quá.
Viettel lợi thế đi nhiều nơi sóng vẫn khỏe hơn hai mạng kia.
đang xài B50 của Vina. nhiêu đó đủ rồi o_O
roaches
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xài DC5, 5k/1GB/ngày của sim Dcom. Xài chả bao giờ hết vì hiếm khi chơi game hay xem clip 😆
Mua sim 4g 90k 1 tháng 4gb 1 ngày, 300k mà 3g thì vứt, vs những người cần truyền tải lượng dữ liệu lớn thì chả bh họ chọn 3g đâu, nên ko giới hạn cũng vậy à
NamJP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kingoftrungha dùng được 4G luôn bạn , nó là không giới hạn data cả 3G/4G
@NamJP U thế à, trên bài viết ghi mỗi 3g
NamJP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kingoftrungha đúng rồi bác mình xài 4G vẫn ok
Viettel thì tốc độ cũng tạm tạm.
lecongdon
TÍCH CỰC
6 năm
đang sài gói 4G 200k 10GB, đáng cân nhắc qua gói này.
Viettel sóng mạnh thì khỏi bàn nhưng giá cước luôn mắc. Thấy gói 4G VD89 của Vinaphone ngon hơn: 2GB/ngày, tức 60GB/tháng + nghe gọi gần như tẹt ga. Còn nếu 3G mà full dung lượng thì chỉ thánh sim mới rẻ
@anhtuan1066 bác mà lên miền núi thì em nghĩ sau đó bác sẽ quay lại chọn viettel 😁
nó mà 200k thì đăng ký thay cái gói mạng dây fpt ở nhà luôn 😁
@thienquang07 3G làm sao thay nổi cáp bác ơi, xài 1 lần nhiều thiết bị là thấy ngay.
@#JK hì, mình đang ở có 1 mình thôi 😁
@thienquang07 1 mình mình nhưng cũng 4 5 thiết bị này (laptop, smartphone, tablet, mibox) :D
Mình đang dùng gói D500 (480.000k/năm)
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Diệt Tuyệt 5G/tháng chứ gì. em dùng hết trong 5 tiếng! Xỉa răng vài cái hết
@ElvisX Vì mình thường thì về quê mới dùng đến nó, nói chung 1 tháng dùng vừa đủ 😁
giống kiểu ADSL hồi xưa thôi chứ chưa lên nổi cáp quang 😁
Thánh sim của vn mobile là vô đối rồi. Nó như kiểu xiaomi ấy. Làm cân bằng lại.môi trường kinh doanh quá ô nhiễm của vt, mobi, vina
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
@minhtuan7610 đang dùng nè bác, tốc độ cũng khá êm, load 720 ầm ầm
@bkb_ct Nói chung khu vực thị trấn, thị xã ok, nhưng về vùng hơi sâu, xa 1 chút thì sóng kém lắm. May khu mình thì ok. Có mấy lần về quê ngoại ở thái bình thì sóng kém lắm. Nhắn tin zalo còn mãi mới gửi đc
@minhtuan7610 Vietnamobile từng xài cả năm thời chưa làm ra tiền. Nhưng nói thật giờ cho mình cũng ko xài. Ở ngay trung tâm TP mà sóng còn chập chờn. Vào cty ngồi là coi như tịt sóng.
jack_hard369
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhtuan7610 Thánh sim xài chậm rì, mình ở Nhà Bè luôn mà load quay vòng vòng mãi mà ko coi nổi cái gì, phải bỏ đổi qua sim 4G viettel xài luôn 😕
heobubi
TÍCH CỰC
6 năm
4G gói F70 mobi có 7G. Dùng ko hết cộbg dồn tháng tiếp. Chả lẽ nào fai trả đến 300k trong khi chỗ nào chả có wifi.
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
@heobubi Cộng dồn được à bác. Em trước cũng 70K 1,2GB xài 30 ngày nó chả cho cộng dồn
heobubi
TÍCH CỰC
6 năm
@BOT LOC Cái này là sim 4g. Có thể nghe gọi dc nhưng giá chát. Chủ yếu để vào mạng thôi. 70k dc 7g. Bây h cộng dồn rồi bác à. Nhưng nếu đến lúc tự động ra hạn mà ko đủ tiền là mất.
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@heobubi Đồng ý 70k đ 7GB, nhưng trong 1 ngày hay 1 tháng. 1 tháng thì thoy bãi chào vì em chỉ dùng nó hết trong 1 ngày [[=
heobubi
TÍCH CỰC
6 năm
@ElvisX 1 tháng cụ ạ. Cụ dùng nhiều vậy thì chỉ đăng lý gói ngày thôi hoặc đăng ký gói theo h. Vittel có gói 7k duoc 1.2g/ngay dùng hết đưng ký tiếp.
phong2659vnn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang rất rất hài lòng gói D90 90k/1tháng vó 10G tốc độ cao. Xài toẹt ga không hết nỗi.
Nói ra thì ngu nhưng mình vẫn chưa dùng 3G. 😁
Ở nhà hay ra quán cf đã có wifi. Ngày xưa có mua cái USB DCOM 3G nhưng lâu ngày không dùng nó khóa luôn, giờ quăng trong hộc bàn, đợi mai mốt có 4 hay 5G lên luôn thể. :p
@LRA wifi quán coffee thường tốc độ như shit, mình thì chẳng care wifi quán coffee lắm vì xài cục phát wifi từ sim 4G, 1 mình 1 cõi cho sướng. hehe
@barrettroyal Chủ yếu ngồi đọc báo theo thói quen thôi. Chứ bt toàn dùng ở nhà, mạng LAN, lap 15" cho sướng.
Xem được youtube chế độ 1080.or 2k k
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Đc.
Của mình không có nhỉ? Và chỉ có 12 gói cước 3G được áp dụng 18F9166D-70AE-4703-AEDB-446CA8AC6580.png
Chú em thôi công tác ở Viettel lâu rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019