Vinaphone cũng thử BIS

cuhiep
28/7/2011 11:9Phản hồi: 272
272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ ngày có được BIS Vina thì 4 ngày trước mất trộm hết . BOLD...
minhmanman
ĐẠI BÀNG
13 năm
thảo nào mình thấy hôm nay chữ edge trên máy mình dùng vinaphone viết hoa (EDGE) thấy lạ quá, lại còn có vụ register nữa chứ !
CLong
TÍCH CỰC
13 năm
Có cái dịch vụ này lại chỉ dành riêng cho bb.
Cuối bài kìa. Đáng lẽ là chào mừng anh em blackberry đến với vina chứ.
Vui quá, nhớ 4 năm trước em được hướng dẫn cài gprs khi khai loại máy blackberry thì nhân viên há hốc cái mỏ ra. Blacberry là máy gì? Thế là hậm hực xài cục gạch bb đến by giờ. Còn vitteo sau 3 năm cung cấp dịch vụ thì giờ có thể nói 2 từ thỏa mãn rồi: "vĩnh biệt". Không hiểu sao mạng quân đội kinh doanh viễn thông lại mang phong cách công binh kinh doanh chất nổ thế nhỉ?
Chả hiểu bis này là thế nào,ai rảnh k chỉ em vs tks 😃
Đang test sim vina.ko thấy mail register,cũng ko có logo cạnh chữ 3G,nhưng facebook,blackberry mesenger vô mượt,yahoo log in hoài ko được
popcorn90
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủa bạn ơi máy bạn tự load sb về à?bạn đã facebook với bbm được rồi à :-s
blackberry messenger
sao bạn vào bằng BIS rồi à
vinamin
ĐẠI BÀNG
13 năm
BB sấp hết thời đầu tư vào nó chi nhỉ? nk còn tả tơi nói chi BB .....
options2105
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một câu hỏi mang tính đột phá 😆 Windows chiếm 92,52%, Apple chỉ chiếm một phần rất nhỏ? Sao không bảo Apple hết đất diễn, hết thời rồi thì đầu tư vào làm chi nhỉ :furious:
options2105
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thảo nào hôm qua máy vợ mình cũng báo một tin nhắn với Author là Blackberry, nội dung cơ bản là bạn hãy sử dụng dịch vụ BIS với blackberry 😁
Máy mình chưa thấy, cũng đang dùng Vina.
Chờ tới tháng 9 mà ok là Push luôn.
bucodo
ĐẠI BÀNG
13 năm
RIM sẽ bán thêm 5 triệu máy năm 2012 trực tiếp và gián tiếp ( máy cũ vào VN, máy mới cho thị trường khác) nhưng nhà mạng thất thu vài trăm tỷ đồng cước tin nhắn do giới trẻ toàn dùng BBM để chat thay cho tin nhắn. RIM quả là lợi hại!
vậy là giá của BIS sẽ rẻ xuống được một ít nữa nhỉ,chứ cứ để VT độc quyền hoài thì người dùng chỉ có ăn cháo!
Nhà E 6 người dùng vina, vẫn chưa thấy tin tức gì.
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
sao sim mobi của em gắn vào con bold không tự nhận bis nhỉ
trong khi con 9800, vừa gắn sim mobi vào là nhận luôn, không hiểu nổi...
haicoi311
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy mình nhận được tin nhắn. chữ edge chuyển thành EDGE. nhưng không có service book nào được load về. k biết có phải vì mình cài room tối ưu hóa hay k..zz
kingderson
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đang dùng BB mà có thấy gửi gì đâu
depzdaj
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình chả thấy j hết vậy trời
lucky_vnn75
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tiếc quá con Bold béo của em đã ra đi mất rồi!
Ko có khái niệm BB trong đầu.
dunggia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không có khái niệm BB thì vào đây làm mắm à Bác
Vì ko có khái niệm nên mới vào đây, có khái niệm rồi sẽ chém kiểu khác
stayalive
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai về nhất thì chưa biết, chỉ biết hiện tại giá cước của VT không cạnh tranh & đa dạng như của Mobi và Vina.

Tối qua em cũng đã xài thử 3G + chùm dâu của Vina, sóng sánh ok, k thấy tăm hơi lỗi 3rd party đâu nữa. BBM chat ok, Service book chưa bắn về máy, FB cũng chưa được, tất nhiên push mail lại càng chưa thấy đâu.

Hi vọng Vina sẽ triển khai sớm, em đang ôm 2 sim Vina lận.
tychuoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hay qua. Hom qua thay chu hoa thi nhi Vina doi kieu chu cua mang chu dau co nghi den BIS dau. The thi tot roi dung thu di thoi.
Tình hình thế nào rồi các bác. Làm thế nào để test BB ạ?
rongkisy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hô Hô, cũng hay phết các bác ợ, sóng khỏe hơn, k bị rớt mạng như trước. Vào đc Blackberry Massenger, chat chit, Fac ầm ầm, mỗi tội nếu dùng cả chat, Facb thì ngốn Pin kinh khủng.
Mình chờ đợi cái này lâu quá rồi, chỉ chung thủy 1 sim vina đã 4 năm nay, bao nhiêu số đt công việc ko bỏ được lại có niềm đam mê bb bao lần phải chia tay em vì lỗi 3rd. Giờ có thể yên tâm rồi, đợi 9900 ra quất luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019