WiTalk - Dịch vụ gọi điện và nhắn tin bằng Wifi của Mobifone

vietnamquetoi
12/1/2016 4:19Phản hồi: 20
WiTalk là ứng dụng cho phép thuê bao MobiFone có thể thực hiện gửi/nhận cuộc gọi, tin nhắn văn bản thông qua sóng WiFi mà không cần sóng di động thông thường. Với WiTalk thuê bao của MobiFone kết nối liên lạc nhờ sóng wifi với chi phí tiết kiệm, đặc biệt tiện lợi hơn nhiều so với cước gọi/ nhắn tin thông thường. sử dụng được trong những khu vực mà sóng di động yếu, giảm chi phí sử dụng dịch vụ chuyển vùng quốc tế đối với các khách hàng thường xuyên đi nước ngoài.

Một số tính năng:
  • WiTalk Messaging: Thuê bao có thể gửi, nhận tin nhắn với tốc độ cực nhanh chỉ cần có sóng wifi mà không cần sóng GSM thông thường.
  • WiTalk Calling: Thuê bao có thể gọi và nhận cuộc gọi tới bạn bè/người thân… ngay cả khi không có sóng viễn thông GSM mà chỉ cần có sóng wifi với chất lượng thoại tốt nhất.
  • Với việc sử dụng bàn phím là bàn phím của điện thoại, khách hàng có thể thực hiện các cuộc gọi qua app WiTalk và các thao tác cơ bản khác:
    • Lưu số vào danh bạ điện thoại
    • Ghi lịch sử các cuộc gọi
    • Tự động tìm danh bạ khi quay số
  • Hiện tại WiTalk chỉ mới hỗ trợ cho các thiết bị Android và bạn có thể tải Witalk tại: https://play.google.com/store/apps/details?id=vn.mobifone.witalk&hl=en
Người dùng có thể tìm hiểu cách thức cài đặt và giá cước tại: http://mobifone.vn/wps/portal/public/dich-vu/tien-ich/tien-ich-list/witalk
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dịch vụ này chỉ hỗ trợ cho máy điện thoại sử dụng hệ điều hành android thoai nhá các bác
Muốn sử dụng dịch vụ này các bác chỉ cần tải ứng dụng về điện thoại của mình và kích hoạt dịch vụ và bật wifi là có thể sử dụng được nhé.Thích nhất là nhà mang đang miễn phí gọi nội mạng đến hết ngày 28/2/2016 đấy
Nếu em tải ứng dụng witalk, kích hoạt thành công rồi, em dùng Sim mạng khác có dùng được dịch vụ witalk không các bác nhỉ?
dịch vụ này chỉ dành cho thuê bao của mobifone thôi bạn ơi.Sim mạng khác không sử dụng được ứng dụng này đâu
Mobifone đang có khuyến mại
Dùng Witalk - Trúng quà cực HOT​
(
20/1 - 3/4/2016
): Quay thưởng giải tiền mặt, điện thoại Samsung Galaxy S6 và hàng trăm giải nạp tiền 200.000đ đấy các bác
chương trình này giải nhất được trao bằng tiền mặt. Giải nhì không quy đổi thành tiền. Giải ba được cộng vào tài khoản chính đấy nhé các bác
Chà chà, dịch vụ witalk là dịch vụ mới mà lại có nhiều chương trình khuyến mại quá ta. Hi vọng mình sẽ may mắn 😁
các bác phát sinh cước Từ 11 lượt trở lên/ngày từ ứng dụng witalk sẽ được tận 60 mã dự thưởng đấy nhé
oukyumi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình vẫn dùng witalk gọi cho tiết kiệm. Còn quay số trúng thưởng thì cứ để đó thôi, trúng thì vui k trúng thì cũng chả sao, đằng nào mà chả phải dùng, có mất thêm gì nữa đâu
Bác nói đúng đấy, 1 lúc được tham gia cả 2 chương trình, tội gì mà không tham gia chứ nhỉ?
bác nào sử dụng mà muốn biết mã dự thưởng của mình thì soạn tin MDT gửi 9339 nhé
Có thể xem Qua website www.mobifone.vn, truy cập Xem mã dự thưởng, nhập số TB cần xem là ktra được ngay nhé bạn
NA_cosmetic
ĐẠI BÀNG
8 năm
thích nhất là cứ phát sinh cuộc gọi là có mã dự thưởng.Thế này chắc e có nhiều mã dự thưởng lắm.Vì bjo chủ yếu liên lạc bàng witalk
đúng rồi đấy.lượt sử dụng được tính là 1 lần thực hiện cuộc gọi thành công, không phân biệt nội mạng, ngoại mạng hoặc thời lượng cuộc gọi nhé các bạn
1 ngày mà phát sinh 11 cuộc gọi trở lên là sẽ được 60 mã dự thưởng nhé các bạn.cơ hội trúng giải càng nhiều đấy
ở nhà mình bắt wifi thì có hiện lên chữ mobifone witalk, khi lên công ty mình dùng dtdd khác phát wifi thì không được? không lẽ nhà mạng biết được nguồn gốc phát wifi và không chấp nhận hả mn?
Sóng qua điện thoại và sóng của wifi là khác nhau mà bác, bác share từ di động thì thực tế vẫn dúng sóng của nhà mạng thôi
amazonmini
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ra nước ngoài nhận cuộc gọi có tính phí không chủ thớt ?
Nếu bác dùng qua ứng dụng này thì miễn phí nha bác, không là tính tiền bình thường đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019