Xiaomi Redmi 5 lộ gần như toàn bộ cấu hình, có luôn giá bán (từ 126 USD)

TDNC
14/7/2017 1:30Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dancely20
TÍCH CỰC
7 năm
đáng mua hơn khối con tầm trung của mấy anh hàn
betapdanhsc
ĐẠI BÀNG
7 năm
;)
Bạn này khôn quá nên tay nhanh hơn não rồi, người ta đang nói đến chíp rồng với chíp Mẹ_Tàu_Khựa kìa.Bạn khôn quá nên bỏ số tiền gấp 3 lần vác con Mẹ Tàu Khựa, mác Sony về. Với lại chửi người khác "ngu" có làm cho bạn "pro", "vip", "no1",... hơn không? :eek:
jongminglai
ĐẠI BÀNG
7 năm
xiaomi xài cực thích luôn. pin trâu bò, vân tay siêu nhạy, mắt hồng ngoại điều khiển tất cả thiết bị điện tử trong nhà. Riêng khoảng vân tay ss ,iphone phải gọi bằng cụ. Đang xài redmi 4x.
tien dio
TÍCH CỰC
7 năm
Có ai thấy cấu hình gần ý chang như Redmi Note 4 như mình không.
hell no
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn cũng được đó. Hy vọng nó sẽ về VN.
thienbrand
TÍCH CỰC
7 năm
Camera trước 5Mpx thôi xin chào.
Đẹp thế này thì bphone 2 khó mà cạnh tranh nổi
HacYLang
TÍCH CỰC
7 năm
so với 4x thì con 5 này giảm pin rồi.
Ngon bổ rẻ giá cả hợp lý với người tiêu dùng VN hiện nay .
Thích nhất cái phản pin trâu đừng hỏi , chơi game cả ngày mà vẫn chưa hết pin .
Đang xài Note 4
hn247
ĐẠI BÀNG
7 năm
UsB type C nữa thì ngon
moonblack
TÍCH CỰC
7 năm
Đối với mì xào chỉ có từ: ngon bổ rẻ. Còn ai đòi hỏi hơn thì mình chịu.
vietsnam
TÍCH CỰC
7 năm
Nhờ mấy hãng điện thoại như thế này mà dần dần đồ công nghệ mới về đúng giá trị thật của nó.
sontung25
TÍCH CỰC
7 năm
đang dùng iphone 5s chuyển sang con xiaomi redmi note 4x thấy như từ mặt đất lên thiên đường
ngon hơn tất tần tật luôn. con này ra chắc lại phải đổi máy hihi
@son_tung25 Chắc bác chơi game nên cần pin to với cần màn lớn chứ em thấy 5s chạy mượt hơn mà, cam cũng hơn nữa!?
sontung25
TÍCH CỰC
7 năm
@deadknight_1412 Chắc cam iphone là nhất r, hơi chậm tý thôi
Còn pin 5s chán quá.
Qua con đấy mới thấy nhiều cái ios nó tệ đến thế nào. Cứ thử cái tối thiểu là danh bạ, tin nhắn và gọi điện là biết
sontung25
TÍCH CỰC
7 năm
@deadknight_1412 Em rất ít chơi game. Nghe gọi, là chủ yếu, màn con xiaomi redmi note 4 này mà chỉ là 4,5 inch nữa thì chắc em không muốn đổi máy nữa luôn.hihi nhu cầu không nhiều
sslgvn
TÍCH CỰC
7 năm
@son_tung25 5s ra 2013 đòi mượt?

sao k kiếm mấy con android năm 2013 xem nó đang được vứt ở sọt rác nào rồi.
heorung52
TÍCH CỰC
7 năm
Chưa bền lắm.
Dòng rmn4x chip cũng 625, 3g ram. Lại đc pin 4000.
Chắc giá khi về vn cũng ngang rmn4x thui bản 3gb khoảng 3m2, bản 4gb chắc 4tr2.
i-boy
ĐẠI BÀNG
7 năm
  • 3GB RAM / 32GB: 153 USD
  • 4GB RAM / 64GB: 162 USD

Chắc nhầm gì đó chứ 9$ mà chip xịn hơn + thêm 1GB RAM + thêm 32GB ROM nữa thì 100% ko ai mua bản 153$ rồi 😁
Hàng tàu cũng giống nhau thôi, chất lượng kém.
Mình mới mua con xiaomi redmi 4 prime đã bị loạn cảm ứng rồi (màn hình vẫn nguyên ko rơi, ko vỡ gì hết). chán
@thtch Nghe bác nói mới để ý cái nick, vừa mới quote bài của hắn xong. Nghĩ đồ xiaomi khá bền, xài con này đến con thứ 2 rồi, con đầu xài cả năm mới để lại cho thằng em mà đến giờ nó xài vẫn tốt, còn mình dùng con redmi 4x từ lúc nó mới ra đến giờ, giới thiệu bạn bè mua cũng chưa ai kêu ca phàn nàn gì, thế mà bố kia dùng 1 con đã ăn phốt liền, hay thật.
@thtch mình trả nghiêng về bên nào. Mình cũng tìm hiểu nhiều và đã mua em nó về và sử dụng thấy vậy thì mình bảo vậy thôi. Ngẫm câu "Tiền nào của ấy mà".....
@thtch mình trả nghiêng về bên nào. Mình cũng tìm hiểu nhiều và đã mua em nó về và sử dụng thấy vậy thì mình bảo vậy thôi. Ngẫm câu "Tiền nào của ấy mà".....
@alakazam1994 thế mới hack. số mình không hợp với thằng tàu .... ko chơi với nó đc đâu
Mình cũng rất có cảm tình với hãng Xiaomi nhưng cũng ghét cái là đẻ nhiều quá. .. Nào có khác gì nhau mấy đâu. .. Chán
zodzeus
TÍCH CỰC
7 năm
đẻ nhiều quá. cầm con mi4 mà ko biết h lên đời con nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019