XPERIA Arc xuất hiện trong hai đoạn video khác

Didu
24/1/2011 14:16Phản hồi: 66
XPERIA Arc xuất hiện trong hai đoạn video khác

Trang web HDBlog.it mới đây lại cho đăng tải hai video chi tiết hơn nữa về smartphone chạy Android 2.3 của Sony Ericsson, XPERIA Arc. Không như đoạn video trước đó chỉ nói về tính năng chụp ảnh, hai đoạn video này sẽ mang tới một cái nhìn chi tiết và toàn diện hơn về XPERIA Arc. Cả hai đoạn video đều khá dài (11 phút 46 và 15 phút 19), trong đó sẽ giới thiệu về thiết kế, phần cứng cũng như giao diện của máy... Quả thật XPERIA Arc có thiết kế rất bắt mắt, mọi chi tiết trên máy đều rất tỉ mỉ và ấn tượng. Xem qua đoạn video có thể thấy chiếc máy đó được cài sẵn Android 2.3.1 với giao diện đặc trưng của Sony Ericsson. Kiểu giao diện của XPERIA Arc ta đã từng gặp trên những smartphone chạy Android trước đây của Sony Ericsson nhưng nó đã mượt mà và nhanh hơn rất nhiều. Xin mời xem qua hai đoạn video chi tiết về XPERIA Arc, có cả hai phiên bản bạc và đen.

Nguồn: Engadget
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỉ 2 từ " tuyệt vời" :X:X
Quá đẹp....! Xứng đáng là "siêu mẫu" trong dòng smartphone :X
chân em dài mênh mang , nhìn đắm đuối . Mình thich em màu trắng hơn
thanh8
TÍCH CỰC
13 năm
má ơi sexy wá đi :p ráng cày góp lúa rướt về thôi , sau người anh x10 tới cô em arc này
atkhus
TÍCH CỰC
13 năm
Loa nghe hay quá, siêu phẩm
cavalli
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này vỏ bằng nhựa hay bằng kim loại thế các bro nhỉ. Lần trước nhìn như vỏ kim loại mê quá, hôm nay thấy hình như không phải vậy...hơi thất vọng
Hình như vỏ bàng nhựa bác ạ, coi đoạn 00:50 của video 1 thấy chắc bằng nhựa.
Vẫn thích màu đen hơn, màu trắng sao mình nhìn thấy ko được mịn nhỉ!
pacman10116
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao giao diện toàn màu xanh nhìn ngấy quá 😔
mà tại sao duyệt web nền trắng của trang cũng chuyển thành màu hơi xanh xanh nhỉ? Hay tại cái màn hình😕
mình cũng thấy thế, nhìn có mỗi 1 màu đơn điệu ko đẹp, thiết kế máy thì đẹp, nhưng android thì mình ko thích, nhìn đơn điệu về màu sắc quá
Ui trời, android làm mưa làm gió cả năm qua mà bạn không thích, chắc bạn đang làm trong Apple quá ^^
giao diện màu xanh là đặc trưng của Xperia mà, ai không thích thì có thể biến hóa giao diện, có vấn đề gì đâu
về phần thiết kế thì đúng là hơi thất vọng vì chất liệu bằng nhựa, kim loại mới xứng tầm với body của em nó
bạn nào nói màu trắng nhìn tai tái, đúng vậy rồi vì nó có phải màu trắng đâu. Xperia arc chỉ có màu đen và màu bạc thui
sutimcon91
ĐẠI BÀNG
13 năm
màu bạc và màu xanh dương mới đúng, 'midnight blue'
Nó mà màu đấy thì nó đâu còn là Xperia nữa?
không hiểu ý bạn............................................
Mình cũng thấy em màu trắng không được đẹp lắm, còn em màu đen thì tuyệt vời :x siêu mẫu ...
lonelydra
TÍCH CỰC
13 năm
Thiết kế máy đẹp nhưng giao diện phần mềm thì xấu quá, có lẽ xấu nhất trong các giao diện Android (theo mình cảm nhận).
Giỏi thì đi thiết kế đê. 😁
Nếu vỏ = kim loại thì ngon quá, cầm chắc tay.

Máy đẹp quá. Chỉ có 2 điểm phân vân:

1, Có vẻ máy chạy không được mượt mà lắm
2, Đồ Sony mất giá nhanh.
bitt
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ biết dùng từ " tuyệt tác" của công nghệ....Thanks to Sony
ak2005
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồ Sony mất giá đi nữa nhưng chắc chắn sử dụng bền.... Đang chờ thằng này ra mua quá..chán ip4 rồi.
hic thiết kế đẹp quá, nhìn cái màn hình là thích rồi
vuhuy99
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết em này có sử dụng kinh gorilla glass không ta? Có ai biết thì giúp anh em mở mang với😃
as_wind
ĐẠI BÀNG
13 năm

Display

TypeLED-backlit LCD, capacitive touchscreen, 16M colorsSize480 x 854 pixels, 4.2 inches - Scratch-resistant surface
- Accelerometer sensor for auto-rotate
- Multi-touch input method
- Sony Mobile BRAVIA Engine
- Proximity sensor for auto turn-off
- Timescape UI

Nhìn dòng chữ đỏ thì chắc là em này sẽ xài kính chống xước đó, yên tâm nha bạn!
P/S: Cá nhân mình thì thick em màu silver hơn.
nautical
TÍCH CỰC
13 năm
Giao diện tùy biến được mà các bác.
Mà vỏ nhựa cho nó rẻ cũng đc, chứ vỏ kim loại đẹp mà chả rước được về thì cũng chán T_T
cái mặt sau mà đem da khắc tên ốp cái miếng da vào thì thừa vẻ sang trọng :">
KySiRong
TÍCH CỰC
13 năm
Màu của vỏ máy là màu Bạc và Xanh dương đậm chứ ko phải là trắng và đen.
Sorry hiểu nhầm ý bạn. Ý mình là nếu UI của nó mà màu khác thì đâu còn là Xperia nữa. 😁
Sony thiết kế thật tuyệt vời.....:bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019