Yahoo lần thứ 3 công bố rò rỉ thông tin người dùng

agp8x
17/2/2017 3:23Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không phải vì thằng flickr em đã chia tay yahoo lâu rồi :oops:
từ khi yahoo 360 đóng cửa là chia tay yahoo.
chỉ còn dùng flickr, mà yahoo ko có flickr thì chả ai cần yahoo nữa.
bác nào ngày xưa ức chế việc yahoo 360 đóng cửa không? bao nhiêu công sức và tình cảm dành hết cho yahoo 360 vậy mà nó nỡ... hic
nhancom3d
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có khi nào bên Verizon thue hacker tấn công để hạ giá tiếp Yahoo mua lại cho hời.
@nhancom3d Verizon Mỹ ko đến mức bẩn tính vậy đâu
trunglocke
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu là mới lộ, thì có lẽ liên quan tới việc hôm qua nhận được mail thông báo acc Yahoo của mình bị đăng nhập tại Đài Loan @.@
vâng và đúng như dự đoán, thánh sonnguyenpro lại vào ẳng 1 câu thất học #9
bạn nào thấy câu này chưa đủ thất học thì hãy vô hoạt động gần đây của thím ấy để xem cách thím ấy comment, cả 1 lịch sử dài những câu comment đầy tính "đóng góp" cho cái diễn đàn
yahoo của mình đang báo có người đăng nhập trái phép mới nhọ chứ, nhưng ngăn chặn rồi. Đổi pass, mật khẩu 2 lớp rồi mà vẫn thấy có người đăng nhập, thì ra là thế.
barney88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại thêm 100tr nữa ra đi
ptk8588
TÍCH CỰC
7 năm
oài. Tài khoản chính Apple ID của mình vẫn dùng địa chỉ mail yahoo làm ID để đăng nhập. Có cách nào đổi qua Gmail ko nhỉ, mình ko muốn tại tài khoản AppleID mới vì trong tài khoản đó có khá nhiều app tính phí.
dxkien
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đây gọi là chó cắn áo rách mà
đúng là chó cắn áo rách mà sao ko cắn google hay facebook gì kìa.
samjutom_9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Theo thuyết âm mưu thì Yahoo đang cố tình tung tin rò rỉ thông tin để người dùng đăng nhập lại tài khoản thay đổi mật khẩu. 😁. Đúng là cao tay thật
ky_kisken
TÍCH CỰC
7 năm
Mail vẫn còn dùng Yahoo. Do mail là tên đầy đủ của mình luôn khônh bị trùng phải đặt thêm số.
bcbblue
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đến bây giờ em vẫn không thể tin nổi các bác à, mới có 7-8 năm thôi mà tình thế thay đổi chóng mặt từ 1 đế chế dẫn đầu trong ngành internet của thế giới mà giờ sắp lụi tàn 😔, bộ emoticons của yahoo vẫn mãi là huyền thoại trong lòng em ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019