Laptop Acer

10 món phụ kiện cho iPhone mà anh em nên có 2023

9/12/2023 16:37Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tóm lại xài iphone kèm bao nhiêu thứ linh tinh.. Vậy mà mở miệng là bảo vệ môi trường 🌏🌿🌳🌱😆
Nhiều đứa không biết não nó có vấn đề hay cái thói comment nó là như vậy. Bài viết về phụ kiện iPhone vào comment Samsung sao không về cái máng của mình mà comment, người ta giới thiệu phụ kiện nên có chứ không phải bắt buộc phải có phải mua mà chê thừa thải. Đọc hiểu có vấn đề.
Còn Android?
Kiếm dây sạc 3C1W mà khó quá!
Thiếu bao da khắc tên
Đa số các đồ trên mình thấy hợp lý tuy nhiên đã đi ô tô thì mình bỏ luôn cục pin dự phòng vì ko cần thiết!
lordgon
TÍCH CỰC
10 tháng
Toàn ba cái gì đâu không 😆
c00lman1
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Bài xàm quá, nhiều thứ thừa mứa
Giáo phái iPhone là có thặc nha!
sweetnew
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Cái này giá không bằng 1/3 mà công suất tương đương
Cái số 7 mình đã mua dùng trên Oto thì công nhận ngon, đáng đồng tiền, xài tới giờ chưa thấy phàn nàn gì
trungha87
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Ốp UAG Monarch,Bộ sạc Belkin 25W.Miếng dán màn đểu.Ko dùng sạc không dây và sạc dự phòng.Cơ bản của mình chỉ vậy thôi 😃
Có đến 4 sp belkin trong bài viết này, và mình biết belkin thông qua diễn đàn này =)))
Và dạo gần đây tinhte “hơi “ưu ái cái sp của belkin nhỉ
bây giờ thì belkin ăn vào tiềm thức mình rồi =)))
@thingnguyenxdimddu Có nhiều nguyên nhân khiến mình tin dùng Belkin, 1 là nó làm sản phẩm xịn, 2 là tính thẩm mỹ cao, 3 là đơn vị gia công của nó cũng chính là đơn vị gia công sản phẩm cho Apple nên mức độ tương thích thường sẽ cao hơn các bên khác. Hy vọng tron tương lai sẽ có nhiều hãng làm ngon như nó thì mình sẽ đổi qua hết. 😁
huybinh
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Bày vẻ thấy ớn
namsla
TÍCH CỰC
10 tháng
Cái gì cũng có. Thiếu mỗi cái iphone kkk
Đúng là Phú quý sinh lễ nghĩa ! 😂 mỗi cái iPhone mà phải tuyển bao em nhân viên theo hầu hạ 🙏
kiddi5
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Kiếp nạn xài iPỏn là không thể rời xa cục sạc, pin sạc dự phòng 😆
@kiddi5 android cũng thế thôi.
Trước mình dùng cường lực mà giờ lười quá bỏ luôn dùng mỗi con ốp gear 4 còn lau màn thì lấy lọ xịt mà khi mua kính người ta tặng xịt lên rồi lấy giấy lau thấy cũng sạch
Nhảm nhí. Chả cần cái quái gì ngoài cục sạc.
@Demon_Cute dùng cái gì không quan trọng, quan trọng là t thấy m không biết dùng não. 😆)
@8800 arte Tao đ thấy quan trọng đấy được ko, tao thích xài chuồng, ko thích ốp, ko thích dán ko thích sạc dự phòng ko thích airpods đấy thích sony xm5 được ko. Tao thích lau vào si lít của gái đấy có được ko. Có cái đếch gì mà phải quan trọng hoá vấn đề.
Con người chứ phải con lợn đâu mà ai nói gì cũng phải nghe. Lêu lêu
@Demon_Cute thì t bảo m không biết dùng não mà, bài viết ghi rõ là “nên” chứ không bắt buộc mà nhảy cẫng lên. 😆)))
@8800 arte 😃)))), tao nói câu nào "bắt buộc" ah thằng không não 😃)))). Hay não bị heo ăn rồi????
lazy0338
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Yêu quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019